ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Far Cry 4 | 6.7GB |-[ RePack By CorePack V2 (LossLess) ]-| 2014 | Any Update |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Far Cry 4 บนเทือกเขาหิมาลัยที่สูงตระหง่านนั้นมีดินแดนแห่งหนึ่งซ่อนอยู่ Kyrat คือประเทศที่ฉาบด้วยวัฒนธรรมอันป่าเถื่อน คุณคือ Ajay Ghale ผู้ที่เดินทางไปยัง Kyrat เพื่อเติมเต็มความปรารถนาเฮือกสุดท้ายให้กับมารดา เมื่อมาถึงคุณก็พบว่าตนเองติดอยู่ในสงครามกลางเมืองที่ก่อขึ้นเพื่อล้มล้างระบบการปกครองอันกดขี่ของ Pagan Min ออกสำรวจและจับตามองสิ่งต่างๆในโลกอันกว้างใหญ่ที่ซึ่งความอันตรายและสิ่งที่ไม่อาจคาดเดาได้แฝงตัวอยู่ทุกซอกทุกมุม ทุกการตัดสินใจล้วนมีค่าและทุกวินาทีคือเรื่องราว ยินดีต้อนรับสู่ Kyrat

Features
    - สำรวจโลกกว้างที่เปี่ยมไปด้วยความเป็นไปได้
    - เปิดโลกที่แปลกตาและหลากหลายที่สุดของ Far Cry ภูมิประเทศมีตั้งแต่ป่าไม้ที่เขียวฉอุ่มไปจนถึงผืนดินที่ปกคลุมด้วยหิมะบนเทือกเขาหิมาลัย โลกทั้งใบมีชีวิต…และอันตราย
    ตั้งแต่เสือดาว แรด อินทรีดำ และแบ็ตเจอร์ตัวกินน้ำผึ้งที่ดุร้าย Kyrat คือบ้านที่อุดมสมบูรณ์ของสัตว์ป่า ในขณะที่คุณออกล่าทรัพยากรอยู่ในป่า จำเอาไว้เสมอว่าบางสิ่งก็อาจกำลังล่าคุณอยู่
    - สำรวจเขตแดนของศัตรูจากเบื้องบนด้วยไจโรคอปเตอร์และดิ่งลงสู่พื้นดินด้วยชุด wingsuit ไต่ขึ้นขี่หลังช้างที่มีน้ำหนักถึงหกตันและปลดปล่อยพลังอันรุนแรงเพื่อกวาดล้างศัตรูคนใดก็ตามที่ขวางทางคุณ
    -เลือกอาวุธให้เหมาะกับสถานการณ์ ไม่ว่าจะต้องพบกับสิ่งที่บ้าคลั่งหรือคาดเดาไม่ได้เพียงใด ด้วยสรรพาวุธอันหลากหลาย คุณก็พร้อมสำหรับทุกอย่าง

RePack By CorePack (LossLess) - 6.77 GB

***ตัวเกมไม่ได้รวม Update ใดๆด้วย เมื่อมี
    Update ใหม่มาสามารถโหลดมาใช้กับตัวเกมได้

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

One2Up(1) |:| One2Up(2) |:| FileCondo

Update V.1.03
    Filecondo |:| Rabbitfile

One2Up[1] => Part1 : Part2
    One2Up[2] => Part1 : Part2

Update V.1.04

Filecondo |:| Rabbitfile |:| One2Up |:| hugefiles

sld-games.blogspot.com

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Update 1.03-1.04 > Crack > Play

***ทดสอบเเล้วเล่นได้ 100%

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 2nd December 2014 เมื่อ 14:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอถามนิดนึง นะคับ มันตัดอะไรออกไปบ่างคับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ battlename12 อ่านกระทู้
    ขอถามนิดนึง นะคับ มันตัดอะไรออกไปบ่างคับ
    ตามนี้เลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอคุณนะคับเดียวเก็บไวโหลดพรุ้งนี้ละกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มันตัดอะไรหรอครับไฟล์เลกมาก ผมดูไม่เปน

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puvin2538 อ่านกระทู้
    มันตัดอะไรหรอครับไฟล์เลกมาก ผมดูไม่เปน
    ลดคุณภาพ texture นิดหน่อย ที่เหลือเหมือนเดิม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สเปคตามภาพพอจะเล่นได้มั้ยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย narutai : 3rd December 2014 เมื่อ 19:12

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ของผมเข้าเกมละมันขึ้นstop workingเฉยเลย

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    Blog Entries
    1
    ของผมมันจะค้างอยู่หน้าติดตั้งเลยอ่ะครับ ไม่รู้เป็นไง cpu ก็ทำงานนะ แต่ดิสไม่อ่าน+ไม่ใช้แรมเลยนี่สิครับ

ตามนี้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redrock : 4th December 2014 เมื่อ 20:39

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redrock อ่านกระทู้
    ของผมมันจะค้างอยู่หน้าติดตั้งเลยอ่ะครับ ไม่รู้เป็นไง cpu ก็ทำงานนะ แต่ดิสไม่อ่าน+ไม่ใช้แรมเลยนี่สิครับ

ตามนี้ครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ของ ผมเป็น แบบใน รูปอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมพอดับเบิลคลิกเข้าเกมแล้วเป็นแบบในภาพอะครับ ลงครบทุกอย่างที่บอกแล้วนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    REPACK ของจริง มันอยุ่ที่ 12GB แบบ ของ ท่าน RAMIS นั้นและชัวสุด

อันนี้เข้ามาตกใจเหมือนกัน เหลือ 6GB ได้ไง มันคงไม่ได้ตัดอะไร แต่ ไปลด คุณภาพ ตัวเกม รายละเอียด กราฟฟิก มูฟวี่ อีกสารพัด ทำให้มีปัญหาเข้าเกมเล่นเกมไม่ได้หรือเล่นแล้วมีปัญหา มันก็ไม่แปลก เพราะไปตัดจุดสำคัญๆของเกมด้วยมั่ง เหมือนอยากหั่นหมูด้วยปากกาแต่มันหั่นไม่ได้ ดันไปฝืนหั่นมันอยุ่อีกสุดท้ายไม่ขาดเนื้อหมูเละอีก จากของจริง12GB ตัดเหลือ 6GB

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 4th December 2014 เมื่อ 04:30

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ่านมาจาก http://corepacks.com/index.php?/topi...ossless-677-gb

รู้สึกปัญหาสำหรับคนลงไม่ได้คือ รู้สึกตัวลงไม่สนับสนุนWindows 8

ส่วนเข้าเกมไม่ได้รู้สึกเห็นพูดๆกันว่าต้องUpdateของRELOADEDถึงจะเข้าได้

//ผมยังไมได้ลองนะ :v

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: