ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3allmon อ่านกระทู้
    https://www.youtube.com/watch?v=aYyy84gd2AE นี้เลยครับ ลองดูอันอื่นๆ ด้วยนะ ที่เกี่ยวกับ DA : I ^_^

ปล.ภาษาไทยจ้า คนไทยทำด้วย
    ขอบคุณท่านมากเลย

ส่วนพวกที่โหลดเถื่อนแนะนำโหลดแล้วเงียบๆไว้ ซื้อแล้วจะโวยอะไรก็โวย

เกมมันคือสินค้าอย่างหนึ่ง ถามว่าโหลดเถื่อนผิดไหมผิด ผิดละยังจะโวยอีก

เงินไม่มีก็หาซื้อเกมเก่าที่มีใน steam ก็ได้ ตอนนี้บางเกมมันถูกยิ่งกว่ากกน.บ้านผมซะอีก
    ปล.เงียบๆไว้เหอะนะ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John อ่านกระทู้
    บอกตัวเองด้วยครับ "หัดคิดก่อนพิมพ์บ้างก็ดีนะ"
    แล้วคุณเองก็เพิ่งดูถูกคนเล่นแท้เหมือนกัน
    แต่มันเริ่มจากพวกคุณก่อนไหมผมไม่ได้ดูถูกใครก่อนด้วย ผมบ่นเฉยๆว่าเกมน่าจะซักราคา 500-800 ผมไม่ได้ใช้คำไหนดูถูกพวกคุณก่อน

อย่ามาอ้างเลยครับ ยิ่งพูดแบบนี้ยิ่งแย่ อย่าเปลี่ยนผิดให้เป็นถูก ผิดคือผิดยอมรับและอยู่เงียบๆไปอย่า(เรียกร้อง)อะไรให้มันดูไม่ดีเลยครับ พูดจริงๆนะ ผมก็ไม่ได้แท้ไปทุกอย่างแต่รู้ว่าผิดไม่มีข้อโต้เถียงครับ ปลิงก็คือปลิง
    แล้วคุณเล่นทำไมล่ะครับ เล่นไปมันก็ไม่ได้เพิ่งประโยชน์อะไรให้ชีวิตหนิ ? เอาเวลาไปช่วยพ่อแม่ทำงานหาเงินดีกว่าไหม !!

อย่าเอาความจนมาเป็นข้ออ้างทำเรื่องชั่วๆเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    แต่มันเริ่มจากพวกคุณก่อนไหมผมไม่ได้ดูถูกใครก่อนด้วย ผมบ่นเฉยๆว่าเกมน่าจะซักราคา 500-800 ผมไม่ได้ใช้คำไหนดูถูกพวกคุณก่อน
    เอ๊ะ! ลืมอะไรไปรึป่าวนะ??

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    เกมยังไงก็เกมขายราคาแพงช่วยเพิ่มประโยชน์ชีวิตอะไรบ้างครับ ? 1000กว่าบาทเอาเงินไปทานข้าวดีกว่าไหม !!
    ป๊าปเข้าให้!!!

อ้อ แล้วอย่ามาไล่ตอบเฉพาะมู้ผมสิครับ ผมโพสเอาสนุกเฉยๆ ไปเถียงกะคนเขามีความรู้บ้างสิ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John อ่านกระทู้
    เอ๊ะ! ลืมอะไรไปรึป่าวนะ??

ป๊าปเข้าให้!!!

อ้อ แล้วอย่ามาไล่ตอบเฉพาะมู้ผมสิครับ ผมโพสเอาสนุกเฉยๆ ไปเถียงกะคนเขามีความรู้บ้างสิ
    แล้วผม(เริ่มก่อนไหม) !!

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    คนที่ใช้คำไม่สุภาพแล้วเล่นคนที่เป็นผู้ให้กำเนิดผมนี่ถ้าผมไม่เห็นแก่กระทู้เกมส์ Jokergame ผมคงด่าอย่างไม่เกรงใจไปล่ะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    เกมส์ในSteam ผมนี้ไง 51เกมส์ ทุกเกมส์ไม่มีเกมส์ไหนเกิน 800 บางเกมส์ไม่ถึง 100 ด้วยซ้ำ ถูกสุด15บาท

คำว่าเกมส์แพงทุกวันนี้มีแต่เด็กประถมกับคนที่เล่นเถื่อนจนเคยเป็นสัน...เท่านั้นครับที่พูด

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    เกมส์ในSteam ผมนี้ไง 51เกมส์ ทุกเกมส์ไม่มีเกมส์ไหนเกิน 800 บางเกมส์ไม่ถึง 100 ด้วยซ้ำ ถูกสุด15บาท

คำว่าเกมส์แพงทุกวันนี้มีแต่เด็กประถมกับคนที่เล่นเถื่อนจนเคยเป็นสัน...เท่านั้นครับที่พูด
    แล้วยังไงผมระบุเหรอว่าเป็นเกมส์ในสตีม ? ผมว่าอะไรคุณเหรอคุณถึงมาเดือดใส่ผม ผมแค่บ่นคุณเกี่ยวไรด้วยครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    243
    แล้วยังไงผมระบุเหรอว่าเป็นเกมส์ในสตีม ? ผมว่าอะไรคุณเหรอคุณถึงมาเดือดใส่ผม ผมแค่บ่นคุณเกี่ยวไรด้วยครับ ?
    ถ้าอยากบ่นแล้วไม่อยากให้คนอื่นยุ่งก็ไปบ่นในห้องน้ำสิครับ นี่มันบอร์ดสาธารณะ รู้ป่าว??
    แล้วเขาพยายามสื่อว่าเกมมันถูกครับ เข้าหัวยัง??

เบื่อจริงๆพวกไม่รู้เรื่องอะไรด้วยแต่อยาก เสื..ก
    เสือก พิมพ์อย่างงี้

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    เบื่อจริงๆพวกไม่รู้เรื่องอะไรด้วยแต่อยาก เสื..ก

กล่าวขอบคุณ
    73
    ถ้าอยากบ่นแล้วไม่อยากให้คนอื่นยุ่งก็ไปบ่นในห้องน้ำสิครับ นี่มันบอร์ดสาธารณะ รู้ป่าว??
    แล้วเขาพยายามสื่อว่าเกมมันถูกครับ เข้าหัวยัง??

เกมมันถูกแล้วมันเกมใหม่รึเปล่า ? อ่อผมไม่ตองการหรอกครับบอกไปก็เกมเก่าๆ

เสือก พิมพ์อย่างงี้

เอ้าสะกดเป็นด้วยเหรอเก่งนะเรา

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    บัวใต้ตมก็คือบัวใต้ตม

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ก็นึกว่าเป็นอะไรตอบกระทู้เยอะเชียว (ยังกับแจกเกมส์ฟรี)

พอได้แล้วมั้งงง.. บินน๊าาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย protokas : 3rd December 2014 เมื่อ 03:26

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    243
    มันสนุกตรงที่พยายามพูดผิดให้เป็นถูกแล้วยัดเยียดให้คนถูกรู้สึกผิดนี่แหละ
    พวกนี้มันมามุกเดิมๆตลอด

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    มันสนุกตรงที่พยายามพูดผิดให้เป็นถูกแล้วยัดเยียดให้คนถูกรู้สึกผิดนี่แหละ
    พวกนี้มันมามุกเดิมๆตลอด
    ตอนนี้ผมไม่ได้เถียงเรื่องเกมเลยสิ่งที่ผมเถียงคืดคุณพิมอะไรก่อนคุณเข้าไปดู !!

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    เรื่องนี้เราไม่ออกความ เห็นน่ะ รู้ ๆ กัน เบื้อหลังพอ 55555

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เจอพวกนี้เข้าไปก็ปล่อยมันไปเฮ้ออ

สีซอไปก็ไม่มีประโยชน์
    " Gamer4Life Collection "
    1- Click to my Center

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ตกลงมันฟังภาษาคนรู้เรื่องไหม ว ะ เล่นเถื่อนก็อยู่เงียบๆ. นักพัฒนายังมีครอบครัว ต้องเลี้ยง ออกตัวอย่างงี้ แ ม ่ง เห็นแก่ตัว
    โพนี่ผู้น่ารัก <3

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    คิดว่าดีก็ทำต่อไปครับ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ยังไม่จบอีกเหรอเนี่ย ดราม่า 55 ถ้าสมมุติผมบอกว่า ผมเล่นเถื่อนทุกคนจะโวยผมไหม เนี่ย 555

แต่ถ้าผมเล่นสายมืดจริงผมจะอยู่เงียบๆนะ แต่บังเอิญผมเล่นสายสว่างอะดิ =w=
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    นี่นึกไม่ถึงว่ามู้นี้จะยาวได้ขนาดนี้คนประเภทนี้มันมีจริงๆด้วยแฮะ ยินดีด้วยครับคุณดังแล้ว

บอกคนอื่นว่าเริ่มก่อนงู้นงี้มุงดูตัวเองก่อนมั้ยคุณซุปตาร์
    << EVERY OBSTACLE IS SURMOUNTABLE >>

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ไม่ซื้อไม่โหลด ก็แค่นั้นจะไปยากไร

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    โห กระทู้นี้ร้อนแรงแฮะ มาลงชื่อไว้ก่อน

แต่ผมอ่านจากประกาศแล้ว ที่ว่ารวบรวมข้อมูล cpu อยู่นั้น แครกออกมาระยะแรกคงดูไม่จืดแน่นอน เพราะเสป็คเครื่องร้อยพ่อพันแม่ มันคงยากที่จะครอบคลุมทั้งหมด
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เล่นเถื่อนก็เจียมกะลาหัวไว้ครับ (ผมก็หนึ่งในนั้น)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมเล่นเถือน pc แท้ ps4 บอกตรงๆงี้ละ5555
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ไม่น่าชื่อพี่ตีนจะ Crack สำเร็จถึงจะใช้เวลานานถึง 1-2 เดือนก็เถอะฝีมือไม่ธรรมดา