ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    เว็บนี้ปิดหมวด download pc game ไปเลยก็ดีนะครับ คนแอนตี้เยอะ ถถถ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Andou อ่านกระทู้
    ดูสมัคมาก็นาน น่าจะรู้นะว่ากระทู้ดราม่าเค้าจะลบกระทู้ไม่แบน ถ้าแบนจะเป็นเรื่องอื่น กรณีคุณJohnผมไล่อ่านดูแล้วเห็นโพสหนึ่งมีคำหยาบคายที่โดนคงเพราะเรื่องนี้
    ผมไม่ใส่ใจมาตรฐานอยู่แล้วล่ะเพราะมีหลายทีที่แบนแบบสองมาตรฐาน ผมเบื่อหน่ายไปหลายทีแล้วล่ะ
    ผมเคยเป็นผู้ดูแลบอร์ดอื่นมาก่อน ถ้าจะแบนเขาจะไม่แบนแบบนี้เพราะทำแบบนี้มันก่อปัญหาใหม่ ถ้าแบนเขาจะแบนคู่กรณีทั้งคู่ไม่ปล่อยเดี่ยวๆ ซึ่งทุกคนรับได้
    ผมไม่ได้บอกว่าใครถูกใครผิด แต่ถ้าจะลงโทษอะไรต้องดูสาเหตุ ถ้าจะบอกว่าแบนเพราะคำหยาบคายมีหลาย user ในนี้ปลิวครับบอกตรงๆลองไล่ๆดูหลายๆความเห็นครับจะมีหลายเขียนคำหยาบเลี่ยงระบบกรองคำไม่น้อย
    ถ้าจะให้ยุติธรรมก็คือแจกใบแดงทั้งคู่ เพราะมันผิดกฎทั้งคู่ไม่ใช่ทำแบบนี้

ดราม่าแท้เถื่อนมันไม่ใช่เพราะว่าคนใช้แท้ไปด่าคนใช้เถื่อนหรอกครับแต่เป็นคนเล่นเถื่อนไปแขวะเรื่องการใช้เงินของคนเล่นแท้ต่างหาก นี่ตัวปัญหาเลย
    ใครจะซื้ออะไรก็เรื่องของเขาครับเงินของเขา
    เพราะแต่ก่อนการดูถูกสเปกคอม(แม้จะเป็นของตนเอง) ยังโดนแดงได้ ถ้าอยู่มานานจะรู้ว่าทำไมถึงเบื่อหน่าย
    มาตรฐานแบบนี้มันมีแต่จะทำลายสังคมตนเอง
    ผมไม่ชอบพวกเสแสร้งครับ ยิ่งไปแบนอีกฝ่ายจะให้ผลตรงกันข้าม เหมือนดราม่า Pantip นั่นแหละ
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    เกมยังไงก็เกมขายราคาแพงช่วยเพิ่มประโยชน์ชีวิตอะไรบ้างครับ ? 1000กว่าบาทเอาเงินไปทานข้าวดีกว่าไหม !!
    งั้นคุณก็เก็บเงินคุณไว้กินข้าวเหอะครับ ไม่ต้องมาเล่นเกม ไม่ได้มีใครบังคับ
    นิสัยโขมยก็ช่วยอยู่เงียบๆหน่อยนะครับ

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    เห็นกระทู้ขึ้นๆลงๆมา2-3วันแล้ว นึกว่าเรื่องอะไรเลยลองเข้ามาดู เจอมาม่าเต็มๆ ช่วงนี้มีแบบนี้เยอะจัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอ แสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ สำหรับผม จะชื้อแท้นั้นต้องดูเกมส์ก่อนครับว่าควรลงทุนชื้อมั๊ย ถ้าชื้อทุกเกมส์สำหรับผมไม่ไหวครับ หรือบางเกมส์ชื้อมาแล้วเล่นไม่นานหรือไม่ถูกใจ มันก็ไม่คุ้ม ส่วนใหญ่ที่ชื้อแท้เพราะต้องการเล่นในโหมด online เท่านั้น แล้วอีกอย่างฝากไว้ครับ สำหรับคนดูถูกคนเล่นเถื่อน บอร์ดนี้นี้คือบอร์ดเกมส์เถื่อนหรือแจกฟรีไม่ใช่หรือ คุณเข้าบอร์ดเกมส์เถื่อนแล้วมาดูถูกคนเล่นเถื่อนมันยังไงอยู่นะ สุดท้ายจะแท้จะเถื่อน แล้วแต่ความพอใจของแต่ละบุคคลครับ ปล.ตัวผมเอง ก็เล่นทั้งแท้และเถื่อน แล้วไม่เคยว่าใครด้วย จะแท้เถื่อนมันเป็นสิทธิ์ของเค้า เราไม่ควรว่าใคร ในเมื่อตัวเรายังไม่ดีพอ คนที่ว่าคนอื่นเล่นเถื่อนในนี้คุณแน่ใจหรือว่าคุณเล่นแท้หมดทุกเกมส์ ไม่งั้นคุณไม่เข้ามาในบอร์ดนี้หรอกนะถ้าเล่นแท้ จบ...
    CPU:Core I7 4790K RAMDR3 16GB GPU: MSI GTX970 Gaming3 Windows 8.1 64Bit

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    แต่ละคนล้วนมีข้ออ้างให้ตัวเอง เพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้นมานิดนิด แต่มันก็ไม่ได้ทำให้ดูดีเลย.........สิ่งไหนที่ผิดมันก็คือผิด ควรจะยอมรับและเข้าใจ...เพื่อปรับปรุงหรือ ..... ไม่ควรโชว์ในสิ่งที่ผิด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: