ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:[ฆ่าสัตว์ตัดชีวิต]:.
    กล่าวขอบคุณ
    1,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 369

คอมเก่าลงวินโด้ไม่ได้ขึ้น BOOTMGR is Missing Press CTRL+ALT+DEL To Restart

คอมเก่าลงวินโด้ไม่ได้ขึ้น BOOTMGR is Missing Press CTRL+ALT+DEL To Restart เอาแผ่น win 7,8 มาใส่ก็ไม่หาย ลองปรับ bios แล้วก็ยังไม่หายทำไงดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    เลือก boot จากแผ่น

กล่าวขอบคุณ
    1,943
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Allowed อ่านกระทู้
    เลือก boot จากแผ่น
    ลองแล้วครับก็ขึ้นเหมือนเดิม

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    bios เห็น hhd ปาว ดูซิ ลองเช็คดู

กล่าวขอบคุณ
    1,943
    เห็นอยู่น่ะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    สาย HDD หลวม ไม่แน่น หรือป่าว ลองถอด แล้ว เสียบใหม่ หรือ ย้ายช่อง SATA

ถ้าไม่ได้อีก ลอง เปลี่ยนสาย SATA อาจเสีย ก็ เป็น ได้ ถ้าเปลี่ยนสาย แล้ว ขยับแล้ว เสียบใหม่ ย้าย ช่องแล้ว ยัง เหมือนเดิม

(แสดงว่า HDD มี BAD หรือ มี ปัญหา แน่นอน)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ที่จริงผมกำลังมีปัญหาเดียวกันกับคอมพิวเตอร์ของฉัน
    ข้อเสนอแนะใด ๆ ใหม่หรือไม่?

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    นี่เป็นจดหมายล่าสุดผมได้
    สวัสดีทุกคนถ้าแล็ปท็อปของ Windows 7 แสดงให้เห็นว่า '' Bootmgr '' หายไปในขณะที่เริ่มต้นขึ้นและไม่ได้เริ่มต้นผมมีวิธีการแก้ปัญหาที่จะแก้ไขปัญหานี้ได้โดยไม่ต้องติดตั้ง Windows 7 CD
               การทำเช่นนี้เป็นครั้งแรกของทั้งหมดที่คุณต้องรู้ว่าแล็ปท็อปของคุณเป็น 64 บิตหรือ 32 บิตฉันพยายามวิธีการนี้สำหรับ 64 bit Windows 7 พรีเมี่ยมที่บ้านที่ทำงาน,
         คุณต้องเดียวกันของ Windows 7 แล็ปท็อปรุ่น 64 บิตเดียวกัน
            แรกที่คุณต้อง '' สร้างแผ่นดิสก์การซ่อมแซมระบบ '' ที่จะสร้างนี้ไปเมนูเริ่มต้นแล็ปท็อปคู่อื่น ๆ และชนิด '' สร้างแผ่นดิสก์การซ่อมแซมระบบแล้วใส่แผ่นซีดีหรือดีวีดีเปล่าแล็ปท็อปที่หลังจากจบกระบวนการเผาใส่ DVD นี้หรือ ซีดีแล็ปท็อปของคุณและเริ่มต้นใหม่แล็ปท็อปของคุณแล้วมันจะแสดงตัวเลือกหลังจากทั้งหมดคลิกซ่อมแซมกระดุมภายใน 5 นาทีแล็ปท็อปของคุณจะคัดลอกที่หายไป '' Bootmgr '' ไฟล์จากแผ่นซีดีและจะเริ่มทำงานโดยปกติถ้าคุณมีปัญหาโปรด ส่งอีเมล *** ที่อยู่อีเมลถูกเอาออกเพื่อความเป็นส่วนตัว ***
    How To Fix “Bootmgr Is Missing”– By Deskdecode
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย john9871 : 15th October 2016 เมื่อ 19:43