ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

Trailer Tease [ Terminator Genisys !!! ] [ UPDATE !!!!!!! Official Trailer มาแล้วจ้า !!!!]

ปลาลุง : คอมเม้นบอกพรุ้งนี้ตัวเต็มมา

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    [ UPDATE !!!!!!! Official Trailer มาแล้วจ้า !!!!] [UPDATE 2 THAI SUB มาแล้วจ้า Cr.Thaisub Trailer facebook Page]

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 5th December 2014 เมื่อ 17:57
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    หลังจากที่รอตัวอย่างเรื่องนี้ เป็นเวลานาน ตอนนี้ก็ปล่อยทีเซอร์มาแล้ว

แค่ทีเซอร์ จัดว่าใจเต้นเลยทีเดียว ทีนี้ต้องรอดูตัวเต็มครับผม ไม่พลาดๆครับเรื่องนี้

ขอบคุณมากนะครับผม *

Edit ::

โอ้วตัวเต็มมาแล้ว ท่าทางภาคนี้ จะมีอะไรมากกว่าที่คิด

นำมารีเมคใหม่แน่ๆ และดูเหมือนจะมีภาคต่อไปเรื่อยๆ จะเป็นยังไงต้อรอชมครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 5th December 2014 เมื่อ 12:50

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    จะกลับมากู้หน้าให้ salvation ได้รึเปล่า น่าสนใจ ๆ
    "พูดแบบนี้ ทำได้อย่างเขาหรือเปล่า" | "หนังดี คือหนังที่เราชอบ"
    -มิตรสหายท่านหนึ่ง

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    "i ll be back"

อยู่ในหัวเลย -.-
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    874
    ตัวอย่าง อย่างเป็นทางการมาแล้วนะจ้า ไม่อยากสร้างมู้ใหม่ มันลก
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    เห็นแล้วอยากดูเลย ปีหน้านิหนังแต่ละเรื่องทำให้หายคิดถึงทั้งนั้น

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ฝ่ายมนุษย์ก็ยังใช้รุ่นเดิมสินะ
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ดูทุกภาคเลย หนังสนุกมาก รอภาคนี้ว่าจะสรุปเรื่องราวทั้งหมดหรือป่าว

ป.ล Timeline หนังช่วนงงมาก ย้อนเวลาไปมาไม่รู้จบ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    มันไม่เชิง รีเมคนะครับเนี้ย เหมือนย้อนเวลามาแก้ไขอดีตกันอีกรอบ เพราะมีอาโนหลายคน คือย้อนเวลามา ภาค 1-2 ใหม่อีกรอบ แล้วแก้ไขไม่ให้โลกล่มสลายเพราะงั้นจะกลายเป้นแบบภาค 4 อีก

กล่าวขอบคุณ
    874
    UPDATE คลิปเป็นซัพไทยแล้วนะจ้า เชิญเสพได้จ้า !!

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    เนื้อเรื่องเดาไม่ยากเลยอ่ะ ไหงดันสปอยล์ตัวเองด้วยเทรลเลอร์หว่าาา เซ็งเลย
    ง่ายๆเลยครับ เนื้อเรื่องต่อจาก salvation แต่ในเรื่องมาจนถึงปี 2029 แล้ว ทีนี้สกายเน็ตมันส่ง t-800 กลับมาฆ่าซาร่า คอนเนอร์เพื่อไม่ให้จอห์น คอนเนอร์ได้เกิด แต่เนื่องจากเหตุการณ์ในภาค salvation หรือไม่ใช่ อาจจะเหตุการณ์อื่น ทำให้ฝั่งมนุษย์มี t-800 ใช้งานแล้ว
    แล้วที่นี้ล่ะครับ จุดเปลี่ยน ฝั่งมนุษย์ส่ง t-800 (อาโนลแก่)กลับมาคอยดูแลซาร่าคอนเนอร์ตั้งแต่เด็ก และกำจัด t-800 อีกตัวไม่ให้โรงงานไซเบอร์ไดน์ได้ซาก t-800 ไป(โรงงานในภาคแรกอ่ะครับ) ทำให้รบกวนเส้นเวลา เกิดเป็นมิติคู่ขนานใหม่ (ซาร่าเลยมาปกป้องไคล์แทน -*-) แล้วสกายเน็ตก็ส่ง t-1000 มา ก็เลยเป็นเหตุการณ์เอาตัวรอดในหนัง เหมือนดูจบแล้วเลย ดูแค่ trailer นะเนี่ย -*-

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    เนื้อเรื่องเดาไม่ยากเลยอ่ะ ไหงดันสปอยล์ตัวเองด้วยเทรลเลอร์หว่าาา เซ็งเลย
    ง่ายๆเลยครับ เนื้อเรื่องต่อจาก salvation แต่ในเรื่องมาจนถึงปี 2029 แล้ว ทีนี้สกายเน็ตมันส่ง t-800 กลับมาฆ่าซาร่า คอนเนอร์เพื่อไม่ให้จอห์น คอนเนอร์ได้เกิด แต่เนื่องจากเหตุการณ์ในภาค salvation หรือไม่ใช่ อาจจะเหตุการณ์อื่น ทำให้ฝั่งมนุษย์มี t-800 ใช้งานแล้ว
    แล้วที่นี้ล่ะครับ จุดเปลี่ยน ฝั่งมนุษย์ส่ง t-800 (อาโนลแก่)กลับมาคอยดูแลซาร่าคอนเนอร์ตั้งแต่เด็ก และกำจัด t-800 อีกตัวไม่ให้โรงงานไซเบอร์ไดน์ได้ซาก t-800 ไป(โรงงานในภาคแรกอ่ะครับ) ทำให้รบกวนเส้นเวลา เกิดเป็นมิติคู่ขนานใหม่ (ซาร่าเลยมาปกป้องไคล์แทน -*-) แล้วสกายเน็ตก็ส่ง t-1000 มา ก็เลยเป็นเหตุการณ์เอาตัวรอดในหนัง เหมือนดูจบแล้วเลย ดูแค่ trailer นะเนี่ย -*-
    X-MEN : DOFP ชัดๆ