ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 359

[LF2] SHADOW NINJA 1.2 [นารูโตะ รวมตัวละครเเปลกใหม่ สามารถใช้จอยเล่นเเละ Lan ได้ เล่นสูงสุดได้ 4 คน][1PART][100MB]

เกมส์นี้เหมาะสำหรับเด็กหรือคนที่ชอบเกมเเนวต่อสู้ เนื่อหาเกมง่ายๆ วิธีการเล่น เเละการควบคุมต่างๆ เรียกได้ว่ากดมั่วก็ใช้สูตรได้
    เหมาะสำหรับเล่นกับน้องกับเพื่อน สามารถเล่นได้คีย์บอร์ดเดียวกันได้ เเถมยัง Lan ผ่าน Hamachi หรือวง Lan เดียวกันได้ด้วย
    อีกอย่างตัวเกมส์ไม่กินสเปค คอมสเปคต่ำๆ การ์ดจอออนบอร์ดยังเล่นได้เลยครับ

ภาพที่ 2 เป็นภาพตอนเข้าเกมครับผม ซึ่งผมปรับเเต่งให้สวยขึ้นนิดหน่อย

ตามไปด้วยภาพที่ 3 เป็นรูปตอนโหลดข้อมูลตัวละคร (อาจจะโหลดนานนิดนึ่ง เพราะข้อมูลเยอะ)

ส่วนรูป 4 จะเป็นท่าโหมดเซียนของนารูโตะ ซึ่งผมได้เอาออกไปเเล้ว เอาไว้ปล่อย 1.3 ละกันครับ อิอิ

ส่วนภาพที่ 5 พบกับไฟสีดำ พลังมาหาศาลที่ไม่มีวันดับ ด้วยเนตรกระจกเงา หมื่นบุพภาของมาดาระ ครับ ^^

ภาพด้านล่างนี้คงไม่ต้องพูดนะครับ มันคือภาพร่างเเยก ที่สามารถจัดการคู่ต่อสู่ได้ภายใน 5 วิ อิอิ

นารูโตะ ปะทะ เมนมะ (เมนมะ คือ นารูโตะ อีกโลกนึ่ง)

ว๊ายยยย ! ซากุระเเก้ผ้า <0>_<0>

ปิดท้ายด้วยภาพตอนเลือกตัวละครจ้าาาาา

ภาคนี้ บางตัวละครอาจจะยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ ยังไงก็ถ้าว่างจะรีบพัฒนาแก้ไขให้เล่นกันนะครับ

แฟนเพจ https://www.facebook.com/pages/LF2-S...74709142758335 ไปกดไลค์กันได้จ้า ^_^

ดาวน์โหลด : คลิก

เฟสุบุ๊คผู้อัพโหลด-เเละผู้พัฒนา fb.com/parames3010
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parames3010 : 16th December 2014 เมื่อ 00:47
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    กดเข้าเกมส์แล้วเด้งหลุดครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มันขึ้นว่ายังไงครับ แคปรูปให้ดูด้วยก็ดี
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    8
    [IMG][/IMG]

มันขึ้นอย่างงี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดนี้มาติดตั้งครับ http://www.microsoft.com/en-us/downl...n.aspx?id=2092

รายละเอียดตามนี้ครับ
    http://pantip.com/topic/30088748

กล่าวขอบคุณ
    8
    เหมือนเดิมอ่ะคับ TT

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลองดูตามนี้ละกัน ถ้าไม่ได้ผมก็ไม่รู้จะช่วยไงละ
    https://www.facebook.com/TripsComput...59868230862748

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    นี่มัน Little Fighter มาทำเป็น Naruto นี่ครับ 55555

แต่ก็น่าสนครับ
    ???

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvmpomza อ่านกระทู้
    นี่มัน Little Fighter มาทำเป็น Naruto นี่ครับ 55555

แต่ก็น่าสนครับ
    LF2 ครับ เเต่ตัวละคร กับสกิวพวกผมเอามาปรับเเต่งเพิ่มเติมครับ เมนูเข้าเล่น เพลงประกอบ ด่านอะไรเเบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SeveNLanD อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

มันขึ้นอย่างงี้อ่ะครับ

วินโดวส์8 มันเล่นเกมพวกนี้ไม่ค่อยได้นะ มีแค่บางเวอร์ชั่นที่เล่นได้
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB

Tags for this Thread