ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ ทีมสร้างคุยฟุ้งบอก Battlefield Hardline จะเป็นเกม FPS ที่สมบูรณ์แบบที่สุด BY NG newsgamer ■

■ ทีมสร้างบอก Battlefield Hardline จะเป็นเกม FPS ที่สมบูรณ์แบบที่สุด ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Visceral Games มาแรงส์เมื่อให้สัมภาษณ์ระหว่างงานแถลงข่าวว่า Battlefield Hardline
    จะเป็นเกม FPS ที่สมบูรณ์แบบมากที่สุด

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

EA มาแรงส์แซงทุกโค้งเมื่อให้สัมภาษณ์ระหว่างงานเปิดตัวการร่วมมือกันระหว่าง
    EA กับ Jamie N Commons ที่จะมารับหน้าที่การทำเพลงประกอบภายในเกม Battlefield Hardline ในระหว่างงาน The Game Awards

โดยได้พูดถึงการที่นำนักดนตรีคนดังกล่าวมาทำเพลงประกอบซึ่งจะเป็นการเพิ่มอรรถรสภายในเกมและทำให้ Battlefield Hardline
    กลายเป็น FPS ที่สมบูรณ์แบบมากที่สุด

“เพลงหรือเสียงประกอบภายในเกมจะช่วยสร้างอารมณ์ร่วมและประสบการณ์การเล่นให้กับเกมเมอร์ทุกคนในรูปแบบที่เรา
    อยากให้มันเป็น ด้วยเพลง Karma ที่เราจะนำมาเป็นเพลงหลักของเกมนั้นจะช่วยสร้างความรู้สึกปลุกเร้าในภาพลักษณ์
    ของการต่อสู้ระหว่างตำรวจและอาชญากรราวกับภาพยนตร์ชุดอย่าง Justified ที่จะไม่มีภาพของการที่ตำรวจหรือโจรเป็น
    ฝ่ายที่ถูกและผิดไปเสียทั้งหมด มันคือความรู้สึกกึ่งกลางของทั้งสองด้านของกฏหมาย ซึ่งเมื่อสิ่งต่างๆมารวมกับเกมการ
    เล่นและโหมดผู้เล่นหลายคนที่เราสร้างแล้ว Battlefield Hardline จะเป็นเกม FPS ที่ดีที่สุดอย่างแน่นอน”

– Steve Papoutsis ผู้จัดการทั่วไปจาก Visceral Games

งานนี้ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับว่าจะกู้ศรัทธาของแฟนเกมกลับมาได้รึเปล่า และการเลื่อนเกมออกไปเป็นช่วงปีหน้าจะคุ้มค่ากับการ
    รอหรือไม่ ปีหน้ารู้กันครับ

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 7th December 2014 เมื่อ 01:25

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ใจเย็นๆๆ อย่าเพิ่งออกตัวแรง

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ลองตอน beta และบอกได้คำเดียวเลยว่า แท้แน่นอน

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    BF นี้เป็นเทพเจ้า lens flare เลยนะผมว่า

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292

....

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    EA ได้ออกมาบอกกับแฟนๆเกมเมอร์ทั้งหลายว่า "ภาคนี้สมจริงสุดๆเลยครับ เราจะมีการภารกิจรอบเร้นให้อยู่ตามเสาไฟฟ้าด้วย เมื่อมีผู้ขับขี่ขับผ่านมาคุณสามารถเลือกได้ว่า จะเอาไม้หน้าสามฟาดหัว หรือจะออกไปอย่างเท่ๆ แล้วเขียนใบสั่ง "
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ไม่มีอะไรเพอเฟคหรอกในโลกนี้

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ขอบอกว่าช่วง Beta นั้น มันเป็นอะไรที่น่าเบื่อมากครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    EA ได้ออกมาบอกกับแฟนๆเกมเมอร์ทั้งหลายว่า "ภาคนี้สมจริงสุดๆเลยครับ เราจะมีการภารกิจรอบเร้นให้อยู่ตามเสาไฟฟ้าด้วย เมื่อมีผู้ขับขี่ขับผ่านมาคุณสามารถเลือกได้ว่า จะเอาไม้หน้าสามฟาดหัว หรือจะออกไปอย่างเท่ๆ แล้วเขียนใบสั่ง "
    หัวปิงปองบ้านเราชิมิครับ
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ก็เห็นบอกแบบนี้ทุกภาค การตลาดเท่านั้นแหละ
    มันไม่ขนาดนั้นอยู่แล้ว

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ก็เห็นบอกแบบนี้ทุกภาค การตลาดเท่านั้นแหละ
    มันไม่ขนาดนั้นอยู่แล้ว
    ผมก็ว่าอย่างงั้นแหละ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    รอจัดแท้ แน่นอนงานนี้
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    รีบๆมา ผมเบื่อยิงกับทหารและ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ขรรรรรรรรรรรรม

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ก็.........อืม..........//พูดไม่ออกเลยจริงๆ
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    หวังว่าคงจะสุดยอดจริงๆ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ใส่ชุด Exo ล่องหนแป๊บ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    จะมีneckmanมารึเปล่านะ โผล่มาติดกันตั้ง2ภาคละ
    /เผ่น เด๋วโดนสาวกไล่ตื้บ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    BF3 เยี่ยมสุดแล้ว
    BF4 ผมเล่นไม่ถึง 10 ครั้งเลิก ซื้อทิ้ง ทุกวันนี้ยังเล่น Metro ภาค 3 อยู่ คนเยอะตลอด

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    BF4 แก้บัคหมดหรือยัง