ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ผมว่าถูกละน่ะสำหรับผมเพราะบัตร debit มันเสียรายปี500 ผมลงทุนสมัครเพื่อมาซื้อเกมสsteam
    เสียก็ค่าดูแลบัญชีเองครับ นี่ซื้อ 2พันบวก2ร้อย ปีนึงหมดเยอะครับ ต่ำๆก็สามสี่พัน ทุกวันี้เกมแพงยิ่งเกมดังๆ เมื่อก่อนเกมละ สี่ร้อยก็ว่าแพงแล้วนะ
    แถมเดบิตกดอเมซอนหรือออริจินได้ด้วย อเมซอน บางครั้งลดเยอะกว่า สตีมอีกครับ ออริจินไม่ต้องพูดถึงเพราะเกมอีเอไม่ลงระบบอื่นอยู่แล้ว
    แถมเว็บอื่นก็กดได้เพียบนะครับของลดไม่ได้มีแค่สตีมน้อ เสียอย่างเดียว มันใช้ง่ายกดง่ายไปนี่แหละ
    เปิดบัญชีใหม่ไปเลย ฮิ้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ดีเลยๆ ไม่ต้องซื้อผ่านพ่อค้าคนกลาง

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ค่าความสะดวกมันก็แพงแบบนี้ล่ะ แต่ก็ดีเกมแท้หาซื้อง่ายคนจะได้หันมาเล่นเกมแท้กัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ชาว Joker จะออกจากด้านมืดกันแล้ว ดีใจด้วยครับทุกๆ คน
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    ผมกำลังรอบัตร wecard ของทรูอยู่ เห็นบอกว่าขะใช้ได้กับSteamปีหน้านี่เอง น่าจะสดวกอีกช่องทางนึง
    ร้านเซ่เว่นที่ผมทำมีขายเเล้วเเต่ผมยังไม่เคยขายเลยอ่ะ ยังไม่รู้เลยว่ามันคืออะไร กำ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    แจ่มแมว ย้ายไปเล่นDOTA2ได้3วัน ก็มีบัตรsteamขายแบบหาซื้อง่ายๆแล้ว กำลังคิดหนักเลยจะชวนเด็กๆในร้านย้ายมาเล่น
    แต่พวกมันชอบเติมซื้อavatar ซื้อเสียงประกาศ ถ้าเป็นก่อนหน้านี้คงจูงใจให้มันมาเล่นไม่ได้เพราะเงินในsteamยังไม่มีบัตรเติมง่ายๆแบบเติมหอยจากค่ายmsnแดง
    ผมเชื่อว่าเด็กในนี้หลายๆคนมีตังพอจะซื้อเกมแท้บางเกม แต่เนื่องด้วยการเติมเงินเข้าsteamค่อนข้างยุ่งยากสำหรับคนไม่รู้ทำให้ไม่สนใจที่จะจัดแท้
    ช่องทางนี้มาเป็นเหมือนแสงสว่างเลยทีเดียว
    หวังว่าอนาคตจะมีหลายๆเจ้าหันมาทำนะ จะได้แข่งกันเรื่องราคาหน่อย ค่าธรรมเนียมน่าจะอยู่ซัก5%กำลังดี

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    เว๊บขาย steam wallet ออนไลน์คงเจ๊งล่ะงานนี้ % ถูกกว่าเยอะ

ถ้าไปซื้อที่ 7-11 แถวบ้านจะรู้เรื่องไหมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    เดี๋ยวนะๆ
    พวกคุณกำลังคิดว่า การบวก 10% นี่มันแพงงั้นเรอะครับ
    นี่ผมว่ามันสะดวกสบายมากเลยนะครับ เราสามารถซื้อบัตรเติมเงินของ สตรีม ได้ง่ายๆ โดยที่เราไม่ต้องผ่านเว็บกลาง มาบวกราคาเพิ่มแพงกว่านี้อีก
    มันสะดวกและมันสามารถเข้าถึงได้โดย ที่เราไม่ต้องมีบัตรเครดิต หรือ บัตรอะไรต่างๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    สตีมครองโลก เอามาขายเซเว่นได้นี่ไม่ธรรมดา เกมส์ก็ลดเอาทุกเทศกาลเย้ายวนสุดๆ โหดสลัดไปเลยพี่อ้วน ไม่ต้องสร้างแล้วภาค3หากินกับสตีมก็รวยตายหร่าแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย angelknight : 8th December 2014 เมื่อ 09:08

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitipron01 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวนะๆ
    พวกคุณกำลังคิดว่า การบวก 10% นี่มันแพงงั้นเรอะครับ
    นี่ผมว่ามันสะดวกสบายมากเลยนะครับ เราสามารถซื้อบัตรเติมเงินของ สตรีม ได้ง่ายๆ โดยที่เราไม่ต้องผ่านเว็บกลาง มาบวกราคาเพิ่มแพงกว่านี้อีก
    มันสะดวกและมันสามารถเข้าถึงได้โดย ที่เราไม่ต้องมีบัตรเครดิต หรือ บัตรอะไรต่างๆ
    ผมเห็นด้วยน่ะ ว่ามันไม่ได้แพงอ่ะไรขนาดนั้น -- แต่ที่ดีที่สุด ผมว่าน่าจ่ะเป็นความสะดวกสบายมากกว่า ความคิดผมน่ะ ผมไม่ได้เป็นนักช๊อปเกม ฉ่ะนั้นผมนี่ไม่สนทำบัตรเลยล่ะ แต่ถ้าจู่ๆวันนึง มีเกมที่อยากได้ ผมก็แค่ไป เซเว่น ซื้อสลิป เติม กดซื้อเกม ซึ่งตรงนี้ล่ะผมว่ามันดีมาก ไม่ต้องวุ่นวายไปทำบัตร (ส่วนตัวผมมองว่าคนที่ทำบัตรส่วนไหญ่เป็นนักช็อปอยู่แล้ว เพราะถ้าไม่ไช่นักช็อป คงไม่มีเว็บฝากซื้อเกม)
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    //ปักรอดราม่าแท้เถื่อน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เยี่ยมมากเลย จะได้เลิกใช้molสักทีโดนส่วนต่างหลายเด้งเหลือเกิน

////เห็นด้วยกะเรปบน เดียวต้องมีพวกเถื่อนกลับใจเล่นแท้ มาดราม่าใส่พวกที่ยังเล่นเถื่อนอยู่

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    สุดยอดจริง ๆ ผมคงไม่โดนเพื่อนฝากซื้ออีกแล้ว มีอะไรให้มันไปเซเว่นเอง ฮาา

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    //ปักรอดราม่าแท้เถื่อน
    เพื่ออะไรเหรอครับ ไม่พูดถึงคนเค้าก็ไม่นึกถึงกันหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เมื่อก่อนเปิดคอมมาต้องเข้าไปดูหมวด Pc Game - Download ก่อนว่ามีเกมส์ไรใหม่ แต่เดี๊ยวเปิดคอมมาต้องเข้าไปดู Steam ก่อนว่ามี้เกมส์อะไรลด 75%
    Pentium 4 1.8 Ghz AGP ATI Radeon 9200 SE RAM Kingston DDR1 256 Mb

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สะดวกแล้ว อิอิ ^^

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ของ Origin มีป่าวครับ