ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

เหมือนผม จะโดน Hack item ใน steam ? !!

คือเมื่อวาน(วันที่ 7) ตอนผมผมเล่น CSGO อยู่ มันมี คนมาเเอด steam ผมก็รับเพราะไม่ได้คิดไรนึกว่า เป็นพวกเล่นมาด้วยกัน
    จากนั้นมัน เเชทมา

พอกดลิงค์ ก็โหลดไอ้ไฟล์นี่มา

เห็นนามสกุลไฟล์มันก็ ตะงิดๆอยู่เเต่ก็คิดว่าเป็น ภาพ ชนิดหนึ่ง พอเข้าเท่านั้นเเหละ เงียบบบบบบบบบ ครับ! ตอบกลับมันไปว่า เปิดไม่ได้ เเม่งก็ไม่ตอบ งงดิ ตอนนี้ คิดละโดนเล่นเเน่เรา! ไม่รู้โดนอะไร
    มึนๆ เลยนอนหลับไป พอมาวันนี้ มันเเชทมาเเบบเดิม เเป๊ะ ผมเริ่มเเน่ใจว่ามันเป็นสเเปมละทีนี้ ผมเข้าไปดู inventory ของผม ปรากฏ ของหาย หมดดดดดเลย! ทุกอย่างในเกม CSGO เกลี้ยง เเถม ของ Dota2 ไปเล็กน้อย ดูตามประวัติเเล้ว มันไปเทรด ไอเท็มกับใครไม่รุ้ ชื่อ Fuck them all

ดูประวัติไอ้นี่เเล้ว ก็ไม่มีเกมห่าไรเลย เเต่เสือกมีไอเท็มหลายเกมมมม ? >>มิจฉาชีพชัวร์<<

คำถามคือ ข้อมูลที่ผมมี จะพอทำอะไรมัน หรือเรียกร้อง อะไรได้บ้างไหม ของๆผม รวมๆ ราคามันก็คง ไม่เกิน 200 เเต่มันเสียดายมากอะขอบอก เเล้ว ไม่อยากให้มันลอยตัว ไปโกงรายอื่นๆอีก ช่วยทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ลองส่งเรื่องดูครับ
    https://support.steampowered.com/newticket.php

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเจอคล้ายๆกันเลยครับแต่ลิ้งค์มันไปเชื่อมกับsteamcomunyty(ผมไม่ได้พิมพ์ผิดนะ)เหลือบเห็นชื่อนี่พอดี เท่านั้นแหละ รู้เลยย55

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมเคยโดนแล้วเหมือนกันครับ
    ส่งข้อมูลทั้งภาพโน่นนี่ให้เขาดูครับ พร้อมเขียนว่ามันเป็นมายังไงแล้วเขาจะช่วยเองครับ
    ผมก็รอเขามาตอบเป็นอาทิตย์เหมือนกันนะครับนานอยู่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ทำไรมันไม่ได้ครับ คุณโดนแบบนี้ และคุณก็จะส่ง ข้อความแบบเดียวกับที่คุณได้แบบ Auto เลยหละ ผมเห็นในเพื่อนผมหลายคนละ
    ตัวหลังมันคงไม่มีหรอกสร้าง id ลูกไว้เรื่อย ๆ Hack ลูกโซ่ส่ง Item ต่อ ๆ กันไปหลาย ๆ ทอด ส่วนตัวผมเคยมีมาแบบนี้หลายคน
    เหมือนกันแต่ครั้งแรกกดไปมันให้โหลดผมก็กดปิดเลย รู้ดีพอดี มี Hackmap 555 ก็รอดไปแล้วผมก็ด่าไปมันก็ไม่ตอบอะไร
    พอผ่านไปก็เริ่มมีหลายคนส่งมามากขึ้นบาคนเป็นเพื่อน พอไปถามมันบอกไม่ได้ส่งแต่ไม่โดน Hack ไรเพราัะ id ไม่มีของเลย 555

แต่ของที่โดนไปพอเอากลับมาได้อยู่นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satornarm : 8th December 2014 เมื่อ 19:59
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมเคยบ้ากับ bet ใน d2l นะครับโดนเยอะมาก(แต่ไม่ได้หลงกลสักครั้ง)
    สมัยแรกๆจะเป็นเว็บสตีมหลอกให้ล็อกอิน ต่อมาคือ file รูปภาพเนี่ยแหละตอนแรกเคยเปิดกดเข้าไปแล้วพอมันขึ้นให้ดาวน์โหลด...ผมก็ปิดทันทีครับ = ="

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    โอ้ !!พึ่งรู้ว่ามัน มีเยอะขนาดนี้ ร้ายมากนะนั้น. ถ้ามี auto ส่งต่ออีก. ขอบคุณทุกคนที่มาตอบนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    หลักฐานแค่นี้เหลือเฟือครับ ผมเคยโดน ส่ง ticket ไปเลยครับ แจ้งรายละเอียดเรื่องเวลา/ ชื่อ user ของคนที่แฮค คนที่ของถูกเทรดไป แนบไฟล์หลักฐานทั้งหมดครับ/ ซักเกือบๆ เดือนเค้าจะ roll back ของให้หมด แค่มันจะออนไลน์ steam ไม่ได้ซักระยะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    กะลังอ่านกระทู้ เพลินๆ

ผมได้ลิ้งมาหลายคนเเล้วคับ เเต่ผมไม่เคยกดเลย 555 ถ้าผมไม่รู้จักผมจะไม่กด ไม่เทรดอะไรทั้งนั้น

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: