ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1

เหมือนกันจริงๆ(ไม่ดราม่า)

ผมนั่งดูyoutubeอยู่เเล้วไปเจออันนี้อะครับ
    คือทำไมของทั้งสองchannalตอนเเรกมันเหมือนกันเลย

อันนี้ของฝรั่ง

อันนี้คนไทย

ดูตอนเเรกเลยครับเหมือนกันจริงๆ
    เอาของเขามาหรือเปล่าเนี่ย
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    https://www.youtube.com/watch?v=ttt7Yq-FIbU youtube partner ตามที่เราเข้าใจคือมันจะสร้างรายได้ให้กับเรา
    จริงๆyoutubeเขายังไม่ค่อยยอมรับประเทศเราซักเท่าไหร่ ถ้าใครได้เป็นpartnerกับyoutubeโดยตรงก็จะได้เงินแบบเต็มที่ไม่โดนหักค่านายหน้า(เข้าใจยังงี้นะ)แต่TGNคือเป็นเหมือนนายหน้านี้หล่ะถ้าเราได้เงินเขาจะหักจากเราไปก็แล้วแต่เขา แต่เราจะได้น้อยลงอ่ะนะ ไม่ใช่ก็อปครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ตามที่ข้างบนบอกเลยผมว่าจะถามอะไรก็ไปศึกษาไห้ดีก่อนก็ดีนะ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ไม่ค่อยได้เจอคุณเท่าไรเลย สบายดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    น่าจะเป็น ของ youtube partner=คล้ายๆกับนายหน้าจ่ายค่าโฆษณา มั้งครับ คือ คนใช้แบบนี้มีมากกว่า 2 channal นี้แน่นอนไม่ต้องกังวลไปครับไม่มีใครก็อบใคร

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ตามที่ข้างบนบอกเลยผมว่าจะถามอะไรก็ไปศึกษาไห้ดีก่อนก็ดีนะ
    เพราะไม่รู้ จึ่งต้องถาม ถ้าเรารู้คำตอบก็ตอบเค้าไปครับ ไม่ใช่บอกให้ไปค้นที่อื่น

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ก็เขาไม่รู้ไงครับเขาถึงถาม

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ็ผมขอโทษก็แล้วกันผมอ่านไม่จบเองว่าเขาถามอะไรผมเข้าใจผิดไปหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 10th December 2014 เมื่อ 11:51

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: