ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ฉากแค่นี้ไม่คิดอะไรมากหรอกครับ

ละครแต่ละช่องยังหนักกว่านี้เลย

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    บ้าไปแล้ว
    No comment !!

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เพิ่งออกจากถ้ำหรอครับ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ฉันจะซื้อ ฉันจะเล่น ฉันบรรลุนิติภาวะแล้ว ฉันคิดเองได้
    และฉันเชื่อเกมเมอร์ส่วนใหญ่ก็คิดเองได้ทั้งนั้น...
    เพราะเกมเมอร์คือคนที่เสพความสุข ความสนุกจากเกมเป็นอาจิณ
    ถ้าความสุข ความสนุกแบบนั้นมันหาได้จากชีวิตจริงข้างนอก
    ก็ไม่ต้องหาเล่นมันหรอก เกมน่ะ...เพราะมันคือเกมไง เกมน่ะเห้ย !!
    สนับสนุนการใช้ ภาษาไทย อย่างถูกต้อง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    "ออสเตรเลีย" พวกฝรั่งบนเกาะใหญ่นี้โลกสวยกันจะตายอยู่แล้ว ก่อนจะล่ารายชื่อให้ยุติการจำหน่ายเกมนี้
    ไปรณรงค์ให้ไม่เหยียดผิวเหลืองของคนเอเชียก่อนมั้ยจ๊ะ ร้านอาหารบางร้านติดป้ายว่า No Yellow อยู่เลย
    แต่เจือกโลกสวยว่าเกมGTA รุนแรง ดัดจริตได้โล่เลยนะเห็นแล้วจะอ้วก อยากแบนก็แบนไป ไม่แบนในไทยก็พอ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    เล็งเห็นว่าเกมส์นี้ควรยุติจำหน่ายทั่วประเทศ เพราะเกมส์นี้ทำขึ้นมาเพื่อผู้เล่นสำหรับผู้ใหญ่ ไม่เหมาะสำหรับเด็ก << แล้วใครบอกว่าเป็นเกมให้เด็กเล่นล่ะ -*-

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    เฮ้อ... ชีวิตจริงมันยิ่งกว่าในเกมอีก
    เล่นแค่ความสนุก ไม่ได้เล่นเพื่อไปฆ่าคนสักหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อยากบอกว่าเพื่อ...
    ถ้าเป็นไทยเรา พูดห้ามขายเกมเถื่อน
    เเล้วลองไปห้างดูสิเห็นกันเกลื่อน สงสัยงานนี้มีรับเงินใต้โต๊ะเเน่
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon