ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 359

เกมส์ Lifeless Planet [1PART] - เกมใหม่สไตล์ปริศนาต่างดาว [FULL]

Intro
    LIFELESS PLANET นี่คือเกมส์แนว Survival อีกหนึ่งเกมส์ที่ว่าด้วยความเคว้งคว้างท่ามกลางดาวเคราะห์จากต่างแดนก็ว่าได้นะครับ แน่นอนว่าชื่อเกมส์อาจจะดูไม่มีอะไรแต่อยากให้หลายๆคนนั้นลองดูรีวิวกันก่อนนะครับ ว่าจะถูกใจเพื่อนบ้างไหมเอาละครับมาดูรีวิวกันได้เลยนะครับ

เกี่ยวกับแล้วเกี่ยวกับสิ่งมีชีวิตต่างดาวและเทคโนโลยีต่างๆบนอวกาศแถมมีฉากที่สวยงามบิ้วอารมณ์ไปกับเนื้อเรื่องได้อย่างลงตัวเลยทีเดียวได้ที่ซึ่งเป็นเกมที่ได้รับความสนใจมากจาก Kickstarter ปี 2011 แต่ในตอนนี้ได้พัฒนามาไกลพอสมควรแถมยังดูดีไม่น้อยมีแผนจะวางขายในช่วงเดือน ตุลาคม 2013 ส่วนวีดีโอสามรถชมได้ด่านล่างเลยครับ

Review
    LIFELESS PLANET นี่คือเกมส์ Survival ที่บอกเลยว่ามันทำให้ผมนั้นเข้าถึงอารมณ์ของความหวาดระแวงของการเอาชีวิตรอดซะจริงเลยก็ว่าได้นะครับLIFELESS PLANET นั้นทำให้ผมเริ่มรู้สึกได้เลยว่าการที่ตอ้งอยู่คนเดียวบนโลกที่เราไม่รู้จักอะไรสักอย่างนั้นน่ากลัวพอสมควรเลยก็ว่าได้นะครับ LIFELESS PLANET นั้นอาจจะไม่ได้มีดีที่พวกภาพหรืออะไรที่สวยงามแต่ตัวเกมส์นั้นกลับถ่ายทอดสิ่งต่างๆนั้นออกมาได้อย่างใกล้เคียงกับความเป็นจริงอย่างมากเลยทีเดียวครับสำหรับใครที่ชอบเกมส์แนวนี้ก็อยากจะแนะนำ LIFELESS PLANET เลยก็ว่าได้

Conclusion
    LIFELESS PLANET นี้คือเกมส์แนว Survival ที่ผมตอ้งบอกเลยว่าอยากจะให้คะแนนเต็มและอยากจะแนะนำให้ทุกๆคนนั้นลองเล่นดูนะครับเพราะว่าแม้กราฟิกนั้นอาจจะไม่ได้สวยเหมือนเกมส์อื่นแต่อารมณ์การ Survival นั้นมันสุดยอดจริงๆ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parames3010 : 16th December 2014 เมื่อ 00:43
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread