ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329

Angry มีใครเป็นเหมือนผมใหมครับ วันนี้เน็ต TOT หลุดบ่อยมาก

มีใครเป็นเหมือนผมใหมครับ วันนี้เน็ต TOT หลุดบ่อยมาก

เเบบว่าไม่ถึง 5 นาทีหลุด

ตอนนี้ผมกำลังโหลดCall of Duty Ghost ความเร็ววิ่งิยู่ที่700-800Kb

ที่จริงจะได้พาร์ทละ 15-25 นาทีละ เเต่มันหลุดบ่อยขนาดนี้ผมโหลดได้เเค่พาร์ทละชั่วโมง

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    หลุดอีกเเล้ว เมื่อกี๊

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ของเราไม่หลุดนะ เดือนนี้ยังไม่หลุดเลยซักครั้ง TOT Fiber optic

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    ตั้งแต่บริษัทเปลี่ยนเป็น Fiber optic เร็ว ไม่มีหลุดเลย ฝนตกก็ไม่หลุด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ของผมหลุดบ่อย ตั้งแต่เดือนนี้ แล้ว ครับ ไม่รุ้เพราะ อะไร แจ้งทาง ToT ไปแล้ว 10 วันที่แล้ว ช่างโทรมา ถามว่าเน็ต ติดอยุ่มั้ย เล่นได้มั้ย ผมก็บอกติดอยุ่ บางวันก็ไม่หลุด บางวันก็ 2-3 ชม หลุด ที 10 นาทีหลุดทีไรงี้

ช่างก็เลยบอกok จะได้ไม่ต้อง รีเซ็ท พอต อะไรไม่รุ้ และช่าง tot ก็บอกว่า เดี่ยวจะตรวจสอบให้อีก ที และ ก็วางสายไป

(ปล มันก็ยังหลุดอยุ่วันนึงหลุดเป็น 5-10 รอบเลย แต่ความเร็ว Full Speed 10mb มาเต็ม แต่ มันหลุดบ่อยนี่ล่ะไม่รุ้เพราะอะไรช่วงนี้ 2เดือนที่ผ่านมา)

ป.ล ผมอยุ่ กรุงเทพ นานๆทีหลุด ไม่ได้ เป็น แบบ จขกท ที่ 5 10 15 นาทีหลุด แต่ของผมมัน 2-3 ชม 10ชม 10นาที หลุดทีงี้ มันกะช่วงเวลาไม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ของผมไม่หลุดนะแต่เน็ตโครตช้าช่วง 2 ทุ่ม