ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838

Arrow [PC] FIFA 12 [MEDIAFIRE][2011][FULL][REP][ENG][6.65GB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ omoomoom อ่านกระทู้
    โหลดแล้ว แตกไฟล์ ผ่านหมด เล่นได้แน่นอน ยืนยันจ้า
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nut19770nu อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วคับ ลองลงไหม่แล้วก๊อบแครกไปวางไว้ที่ลงเกม
    ขอบคุนมากคับ ไว้เดี๋ยวจะเอาภาพมายืนยัน

Year : 2011
    Developer : EA Sports
    Publisher : Electronic Arts Inc.
    Genre : Sports / Soccer

FIFA 12 กลับมาในซีซั่นนี้ พร้อมด้วยระบบใหม่ที่จะปฏิวัติการวางเกมลงสู่สนามฟุตบอลด้วยระบบฟิสิกส์ Player Impact Engine ทำให้ทุกการกระทำบนสนามสมจริงอย่างที่สุด สัมผัสความรู้สึกเหมือนจริงที่สุดของนักฟุตบอล ในการต่อสู้เพื่อแย่งชิงบอลและการปะทะกันของร่างกายในจังหวะต่างๆ ผู้เล่นจะรู้สึกถึงความยืดหยุ่นของลูกบอล การยื้อแย่งบอลเพื่อครองลูกที่สมจริง และการฟื้นตัวจากการชนเบาๆ ที่ง่ายกว่าเดิมเพื่อรักษาโมเมนตัมในการเล่นอย่างเป็นธรรมชาติ
    ปฏิวัติรูปแบบการเล่นแบบใหม่ที่จะทำให้ FIFA 12 มีความลุ่มลึกและน่าเล่นยิ่งขึ้น ระบบเลี้ยงลูก Precision Dribbling แบบใหม่จะทำให้ทุกสัมผัสของบอลมีความสมจริง เพื่อการควบคุมที่ง่ายขึ้นในที่แคบๆ มีเวลามากขึ้นสำหรับการตัดสินใจในการบุก และควบคุมจังหวะการเล่นของเกมได้มากขึ้น
    ระบบใหม่ในการบุกจะถูกทำให้สมดุลด้วยระบบการป้องกันที่ถูกออกแบบใหม่ ทำให้การป้องกันจะมีความลุ่มลึก และน่าตื่นเต้นเช่นเดียวกับในกีฬาฟุตบอลจริงๆ ด้วย Tactical Defending แบบใหม่ทั้งการคุมตำแหน่งและการเข้าตัดบอลจะมีความสำคัญเท่าๆ กับการเข้าแย่งลูก ทั้งกลยุทธ์และจังหวะเวลาจะมีความสำคัญอย่างมาก
    นอกจากนี้ นักเตะที่คอมพิวเตอร์ควบคุมจะใช้ระบบปัญญาประดิษฐ์แบบใหม่ Pro Player Intelligence ทำให้นักเตะมีการตอบสนองและตัดสินใจตามความสามารถ และลักษณะการเล่นของตนเอง รวมทั้งสามารถเข้าใจถึงจุดแข็งและจุดอ่อนของเพื่อนร่วมทีมได้ในทุกสถานการณ์

• Operating system : Windows XP SP3 l Windows Vista l Windows 7
    • Processor : Intel Core2Duo E2140 1.6GHz or AMD X2 4000 2.1GHz or faster
    • Memory : 1 GB (2 GB for Vista)
    • Sound Card : DirectX compatible sound card
    • Graphics : ATI Radeon X700 Pro 256MB PCI Express or
    • Nvidia GeForce 7800 GTX 256MB PCI Express video memory or better
    • Free HDD : 7.5 gb of free space

Full Repack version download

l Mediafire Link Share Files l

Password

ELLNINOOCGJKG

จอยธรรมดา ลองใช้ไฟล์ตัวนี้ดูครับ เกมส์ไม่เด้งออก ปุ่มกดคล้าย PES เอาไปวางที่ไดร์ที่ลงเกมส์ กด Run x360ce.exe. เปิดทิ้งไว้ก่อนเข้าเล่นเกมส์

http://www.mediafire.com/?x376qrp5zgi7m7g

เครดิต gii1818

แตกไฟล์ทั้งหมดด้วย Winrar
    ติดตั้งตัวเกม
    ก้อบปี้ Crack ทับตัวเกม
    เล่นได้เลย
    ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

กด กล่าวขอบคุณ ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมต่อๆไปนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 25th March 2012 เมื่อ 13:53

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    อุรุงตุงนุง !

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    repack ตัดอะไรออกไปบ้างครับ
    ทำไมเนื้อที่มันน้อยกว่า Full เยอะเลย

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    เจ๋ง เกมส์บอลมาคู่เลย จะเลือกเล่นเกมส์ไหนดีเนี่ย ขอบคุณมากครับ
    แต่โหลด pes 2012 จะเสร็จและ

****** PSP GAME BY CHOKBEE8 ******
    คำเตือน !!!! การดื่มสุราทำให้ความเป็นคน(ลดลง) แต่ทำให้ความสามารถในการลืมใครบางคน(เพิ่มขึ้น)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับ
    INTEL CORE I5 4460 ASUS H97M-E HYPER-X 4 GB * 2 ASUS GTX750 TI

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รู้ว่าNote book ผมอาจเล่นไม่ได้เพราะการ์ดจอไม่ถึงแต่ก็ขอบคุณนะครับ

•ฯ$r-¤Ex-•UPLOAD
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,189
    เจิมให้ทีนึงง

ทำให้บ้างเสะ ตูนจ๋าาา

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cronos255 อ่านกระทู้
    เจิมให้ทีนึงง

ทำให้บ้างเสะ ตูนจ๋าาา
    เอาแบบที่อยากได้ส่งมาทางเมลนะ เดี่ยวว่างละทำให้

-------------------------- >>> อัพตัวเต็มเสร็จแล้วนะครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ ขนาดทาง pes 2012 ยังบอก fifa 12 สมจริงกว่า
    ก็คงต้องลองซักหน่อย กระตุกก็ยอม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ อันนี้ใช่ตัวเต็มรึยังอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เสียงภาคไม่ออก ปรับเสียงภาค ตรงใหนครับ (ตรง audio >> comentary ผมก็ปรับเป็น 10 แล้วนะ)

กล่าวขอบคุณ
    58
    full v. part 24 ซ้ำครับผม เลยทำให้ Part 28 หายไปครับ
    พี่ช่วยดูให้ทีครับ ขอบคุณมาก ๆ เลย

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    โทดทีครับ ผมไม่ได้เข้าเว็บมาวันนึง แก้พาทที่ผิดพลาดให้หมดแล้วนะครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    พี่ ellninoo คับ
    Repack version ตัดอะไรออกไปบ้าเหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    v.full part ครบ แตกได้ไม่มีเสีย ลงเสร็จไม่มีสะดุด แครกได้ไม่มีปัญหา
    ( แต่เปิดแล้วจอดำค้าง ) มีใครเล่นได้แล้วบ้างครับ MY GOD

กล่าวขอบคุณ
    317
    พี่คับ ทำไมผม คลิกโหลด [Full version] [media file] part 27 แล้วมันกลายเป็น part 26 อะคับ
    งงมากเลยคับผม ผมไม่รู้จะทำไงดีอะคับ พี่ช่วยแก้ให้ผมทีนะคับ
    ขอบคุนล่วงหน้าคับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    317
    จะมีไคช่วยผมไหมหนอ ???? T_T

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nut19770nu อ่านกระทู้
    พี่คับ ทำไมผม คลิกโหลด [Full version] [media file] part 27 แล้วมันกลายเป็น part 26 อะคับ
    งงมากเลยคับผม ผมไม่รู้จะทำไงดีอะคับ พี่ช่วยแก้ให้ผมทีนะคับ
    ขอบคุนล่วงหน้าคับ
    แก้ให้แล้วจ้า

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    317
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    แก้ให้แล้วจ้า
    ขอบคุนมากคับ
    นี่ก็พาสสุดท้ายที่ผมยังไม่ได้โหลดนี่หล่ะครับ
    ขอบคุนอีกทีคับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ขอบคุนมากคับ
    นี่ก็พาสสุดท้ายที่ผมยังไม่ได้โหลดนี่หล่ะครับ
    ขอบคุนอีกทีคับ
    ลงแล้วเล่นได้มัํยครับ ถ้าเล่นได้ทำยังไงบอกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    317
    พี่คับ ผมเข้าเกมที่แครกแล้วนะคับ มันขึ้นว่า This application has failed to start because d3dx9_41.dll was not found[/COLOR] อะไรสักอย่างนี่ล่ะคับ
    พี่พอจะมีวิธีแก้ไขให้ไหมคับ (ผมลองไปโหลด d3dx9_41.dll จากเน็ต ไปวางไว้ใน c:\windows\system32\ แล้วนะคับ แต่มันก็เป็นอย่างเดิมอะ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nut19770nu : 6th October 2011 เมื่อ 10:00 เหตุผล: เขียนผิด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    part26 มันเป็น 25 อ่ะครับ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ viewswanred อ่านกระทู้
    part26 มันเป็น 25 อ่ะครับ
    แก้ให้แล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suraa อ่านกระทู้
    v.full part ครบ แตกได้ไม่มีเสีย ลงเสร็จไม่มีสะดุด แครกได้ไม่มีปัญหา
    ( แต่เปิดแล้วจอดำค้าง ) มีใครเล่นได้แล้วบ้างครับ MY GOD
    ผมนี่ไงครับ เล่นได้ 100 Persent มายืนยันเอง

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    แก้ให้แล้วนะครับ

ผมนี่ไงครับ เล่นได้ 100 Persent มายืนยันเอง

ขอบคุณครับ ^^

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread