ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ *The Diamond Heist Trailer* DLC ออกใหม่ของเกม PayDay 2 ★★★★★

*The Diamond Heist Trailer* DLC ออกใหม่ของเกม PayDay 2

Overkill ปล่อยตัวอย่างใหม่ของ PayDay 2 นำเสนอเรื่องราวของเพชรเก่าแก่อายุนับพันปี ซึ่งมีเจ้าของเปลี่ยนมือมานับไม่ถ้วนตั้งแต่เจงกิสข่านไปจนถึงฮิตเลอร์จนกระทั่งหายสาปสูญไป สุดท้ายพบเพชรนี้อีกครั้งในซากเรือสำราญชื่อ Andrea Doria ซึ่งอัปปางไปเมื่อ 12 ปีที่แล้วซึ่งได้ถูกกู้ขึ้นมาและถูกเก็บไว้ในพิพิธภัณฑ์แห่งหนึ่ง

โดยในตัวอย่างนี้ให้เสียงโดยตัวละครใหม่ "Clover" ซึ่งจะเป็น Heister คนที่หกซึ่งจะถูกเพิ่มเข้ามาในเกมอย่างเป็นทางการเสียทีหลังจากทีมงานได้เผยข้อมูลคร่าว ๆ ไปบ้างแล้วก่อนหน้านี้ หากสังเกตให้ดีในตัวอย่างนี้จะพบว่ามีชายลึกลับใส่แว่นโผล่มาในหลายฉาก อาจจะเป็นตัวละครใหม่ซึ่งมีความสำคัญต่อเกมก็เป็นไปได้ รวมถึงฉากท้ายซึ่งเกิดอะไรขึ้นบางอย่างกับ Dallas

วิดีโอประกอบจาก Youtube

Payday 2: The Diamond Heist จะปล่อยให้ดาวน์โหลดกันในวันที่ 16 ธันวาคมนี้

ที่มา : vg247

Credit :

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    HYPE! So much hype.

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สุดยอด
    No comment !!

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    ไม่นะ..ลุง dallas
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    เงินหมดละ ไม่มีซื้อ DLC

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เรื่องนี้ริวจะไม่ยุ่ง...

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เหมือนว่าตอนสุดท้าย Dallas โดน Cloaker ยิงนะเพราะเห็นตามันเขียวๆ ซึ่งเป็นเรื่องปกติใน Payday อยู่แล้วหนิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natthadith7300 : 13th December 2014 เมื่อ 00:19

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เพิ่งซื้อเกมมันมาพอดี 555555

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    น่าลองแหะ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    >>>จากที่ผมดู Trailer และ ข้อมูลที่ผมรู้บางอย่าง จากนี้จะเป็นแสดงความคิดเห็นเป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อาจจะเกิดขึ้นจริงหรือไม่จริงก็ขออภัยด้วยครับ<<<

จากที่ดูวีดีโออย่างแรกที่คุณสังเกตเห็นเลยก็คือ บุคคลปริศนา ที่จะคอยยืนอยู่ด้านหลังของผู้ครอบครองเพชรทุกคน และผู้ที่ครอบครองเพชรก็จะถูกฆ่าตาย

=================================================================

ภาพนี้จะเป็นตัวละครที่มาในรูปของ DLC Historical Payday2
    Hoxton, Clover, Houston, Dallas, Chains, Wolf, John Wick

=================================================================

และคำถามของทุกคนตอนนี้คือชายใส่แว่นที่ยิง Dallas คือใคร

อาจจะเป็นคนนี้ก็ได้ครับ ผู้ที่จ้าง Heister เหล่านี้ทั้งหมด

หาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ http://payday.wikia.com/wiki/Payday_Wiki
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ekstemi : 13th December 2014 เมื่อ 11:17

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ekstemi อ่านกระทู้
    >>>จากที่ผมดู Trailer และ ข้อมูลที่ผมรู้บางอย่าง จากนี้จะเป็นแสดงความคิดเห็นเป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อาจจะเกิดขึ้นจริงหรือไม่จริงก็ขออภัยด้วยครับ<<<

จากที่ดูวีดีโออย่างแรกที่คุณสังเกตเห็นเลยก็คือ บุคคลปริศนา ที่จะคอยยืนอยู่ด้านหลังของผู้ครอบครองเพชรทุกคน และผู้ที่ครอบครองเพชรก็จะถูกฆ่าตาย

ภาพนี้จะเป็นตัวละครที่มาในรูปของ DLC Historical Payday2

และคำถามของทุกคนตอนนี้คือชายใส่แว่นที่ยิง Dallas คือใคร

อาจจะเป็นคนนี้ก็ได้ครับ ผู้ที่จ้าง Heister เหล่านี้ทั้งหมด

หาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ http://payday.wikia.com/wiki/Payday_Wiki
    คนที่ยิง Dallas ก็ Cloaker ไง - .-
    คิดไรมากเดียวออกมาก็จัดเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ยังเล่นไม่เป็นเลย...