ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373

ถามคนเคยขอถุงยางที่อนามัย

พอดีผมจะไปขอถุงยางครับ เราสามารถขอได้มากสุดเท่าไรครับ ถ้าขอมาแพ็คนึงเขาจะว่าอะไรไหมครับ 5555
    ..........................................................................................................................................................

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ได้ครับ ถ้าไปขอที่อนามัยหรือสาสุขไม่ค่อยมีคนไปเอาครับเหลือเยอะ

กล่องนึงก็ได้

ยิ่งถ้าเราป่วยอยุ่หรือติดเชื้ออะไรอยุ่ เขาก็ตามใจเรา

ผมขอมา 3กล่อง กล่องนึงมีเป็นโหลๆ ก็ไม่มีบ่น เขากลัวเราไปแพร่เชื้อ ปลอดภัยกับตัวเราและคนอื่นครับ

ของสาสุข จะมีเป็นซองสีน้ำเงินมีกลิ่น ซองสีเขียวจะไม่มีกลิ่นแต่เย็นๆ เลือกเอาได้

แต่ผมแนะนำถ้ามีเงินซื้อเองใช้ของดีๆดีกว่า บางชิ้นมันขาดง่าย แน่นอนมันของฟรี ต้องดูดีๆ

ผมเลยซื้อใช้แต่akamoto กล่องนึงก็69บาท มันไม่ทำให้เกิดอาการสำหรับคนที่แพ้

แต่ก่อนผมก็ไม่ชอบใส่ พอเราเป็นโรคอะไรขึ้นมาเท่านั้นหละจะรู้ซึ้งเองเลย แนะนำใส่ทุกครั้งจะดีมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 13th December 2014 เมื่อ 23:22

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    แล้วแต่สถานที่ครับ เคยไปขอที่อนามัย ได้มาเป็นสิบ
    แต่พอไปขอที่โรงบาล ได้มาแค่2เอง

ปล.ถุงฟรีมันจะหนาๆด้านๆ ไม่ค่อยฟินเท่าไหร่

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ได้ครับ ถ้าไปขอที่อนามัยหรือสาสุขไม่ค่อยมีคนไปเอาครับเหลือเยอะ

กล่องนึงก็ได้

ยิ่งถ้าเราป่วยอยุ่หรือติดเชื้ออะไรอยุ่ เขาก็ตามใจเรา

ผมขอมา 3กล่อง กล่องนึงมีเป็นโหลๆ ก็ไม่มีบ่น เขากลัวเราไปแพร่เชื้อ ปลอดภัยกับตัวเราและคนอื่นครับ

ของสาสุข จะมีเป็นซองสีน้ำเงินมีกลิ่น ซองสีเขียวจะไม่มีกลิ่นแต่เย็นๆ เลือกเอาได้

แต่ผมแนะนำถ้ามีเงินซื้อเองใช้ของดีๆดีกว่า บางชิ้นมันขาดง่าย แน่นอนมันของฟรี ต้องดูดีๆ

ผมเลยซื้อใช้แต่akamoto กล่องนึงก็69บาท มันไม่ทำให้เกิดอาการสำหรับคนที่แพ้

แต่ก่อนผมก็ไม่ชอบใส่ พอเราเป็นโรคอะไรขึ้นมาเท่านั้นหละจะรู้ซึ้งเองเลย แนะนำใส่ทุกครั้งจะดีมาก

มีขายที่ไหนมั่งครับ แมคโครมีไหมครับ
    ..........................................................................................................................................................

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pmpor อ่านกระทู้
    มีขายที่ไหนมั่งครับ แมคโครมีไหมครับ
    เซเว่นกับแฟมิลี่ มาร์ท ก็มีขายครับ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    เซเว่นกับแฟมิลี่ มาร์ท ก็มีขายครับ
    ใช่ๆ ส่วนใหญ่จะมีที่เซเว่น แต่บางสาขาไม่มี อวยแต่ของดูเร็ก ทั้งๆที่มันก็ธรรมดาๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    okamoto เลยครับ

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ของผมไปหยิบที่อนามัยเลยนะ เป็นกล่องใส่ไว้ผมก็ไปหยิบมาสองชิ้นก็ใช้ดีอยู่นะ กลิ่นบลูเบอรี่ด้วยหอมมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ผมเคยไปขอสองครั้ง ครั้งแรกกับหมอผู้ขายเค้ามาเป็นพวงเลยสิบกว่าอันได้ แต่พอรอบสองย่ามใจไปเจอหมอสาวดันไม่ให้ แถมใช้ให้ไปกดที่ตู้ขาย
    หน้าอนามัยแทน อายจนอยากเอามุดกระโปรงหมอเลย