ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - ROBOWARS ( สงครามจักรกล )- [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    เล่นได้100%นะครับ ขอบคุณมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% แต่เมื่อยนิ้วหน่อยนะ Level ที่ 14 15 ขึ้นไปน่ะ ซ่อมกันไม่ทันเลย

ROBOWARS ( สงครามจักรกล )

เกมนี้เป็นเกมแนว ACTION , TOWER DEFENSE ถ้านึกไม่ออกให้นึกถึง PLANT VS ZOMBIE !
    เป็นไงน่าสนุกใช่มั้ยล่ะครบ คือตัวเกมนี้ก็มีรูปแบบการเล่นที่เหมือนกันกับ PLANT VS ZOMBIE เลยทีเดียว
    เพียงแต่ว่า จากผักสวนครัวกับซอมบี้น่ารักๆ กลายเป็นยุคของสงครามหุ่นยนตร์
    มีด่านค่อนข้างเยอะมากมาย ทำให้ไม่รู้สึกเบื่อ เล่นได้ยาวๆ เป็นเกมฆ่าเวลาค่อนข้างดีทีเดียว
    ใครชอบแนวนี้บอกเลยว่าไม่ควรจะพลาด

FULL - ALiAS - 96 MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 18th December 2014 เมื่อ 21:37
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ลองๆ
    (แต่ก็คงอารมณ์เดียวกับPLANT VS ZOMBIE !)
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อะไรไม่รู้แต่แลดูคล้ายๆ Plant VS Zombie ขอดูดไปลองก่อนล่ะกัน

ช่วงนี้สอบเสร็จแล้วสินะครับ
    OPPAI~~MISSILE!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เล่นได้ 100% แต่เมื่อยนิ้วหน่อยนะ Level ที่ 14 15 ขึ้นไปน่ะ ซ่อมกันไม่ทันเลย
    OPPAI~~MISSILE!!!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    อะไรไม่รู้แต่แลดูคล้ายๆ Plant VS Zombie ขอดูดไปลองก่อนล่ะกัน

ช่วงนี้สอบเสร็จแล้วสินะครับ
    เสร็จแล้วครับ พึ่งปิดได้ซักพัก พึ่งได้พักเลยได้เริ่มอัพ แหะๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับการยืนยันมากๆเลยนะครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้ โปรเกมนี้มีมั่ยครับ โปรแกรมช่วยการเล่น เล่นยากเหลือเกิน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้ครับ แต่ลบทิ้งไปแล้ว เพราะเล่นยากเหลือเกิน

Tags for this Thread