ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - NEO SCAVENGER ( คอเกมผจญภัยเอาชีวิตรอดไม่ควรพลาดอย่างแรง ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้

แอบโกง เล็กๆน้อยๆ เป็นวิธีเพิ่ม ช่อง ความสามารถ ที่ตอนเลือกตอนแรก

NEO SCAVENGER ( คอเกมผจญภัยเอาชีวิตรอดไม่ควรพลาดอย่างแรง )

NEO SCAVENGER: เป็นเกมแนว survival ผจญภัยเอาชีวิตรอดในรูปแบบกึ่ง Open-world ที่น่าเล่นอีกเกม
    เพราะตัวเกมมีอิสระในการกระทำสามารถไปไหนมาไหนก็ได้ มีกลางวันกลางคืน มีความเหนื่อยล้า มีนอนหลับพักผ่อน
    ถือได้ว่าตัวเกมมีระบบการเล่นที่สมจริงพอสมควร ...ในการเล่นตัวเกมจะใช้ระบบ Turn-base ในการทำกิจกรรมต่างๆ
    ไม่ว่าจะเป็นการเคลื่อนที่หรือการต่อสู้ ซึ่งมีผลอย่างมากในการเป็นผู้ไล่ล่า และเป็นเป็นผู้หนีจากการถูกล่า
    สามารถชี้เป็นชี้ตายได้ถ้าวางแผนไม่ดี ตัวเกมมีระบบหาของ ผสมของ(Crafting) หาน้ำกิน ก่อไฟ ทำอาหาร ประกอบปืน บลาๆๆ
    โดยเมื่อเริ่มเกมตัวละครของเราจะมี trait ให้เลือกสายความสามารถพิเศษที่ติดตัวได้ เช่น ตาเหยี่ยวจะมองได้ไกล, ไม่ค่อยหิว
    , หลับยาก(หลับๆตื่นๆ) , นักแกะรอย ฯลฯ ซึ่งการเลือกความสามารถจะมีผลอย่างมากในการเอาชีวิตรอดในเกม
    ตัวอย่างเช่น trait Strong จะทำให้เราพังบ้านร้างไปหาของได้มากขึ้น แต่เสียงตอนหาของจะดังโวยวายมากขึ้น
    ล่อสัตว์ป่าเข้าหาเรา และบางทีก็มีพวก Bandit กับ raider โผล่มาด้วย ซึ่งการต่อสู้ก็เป็นแบบ Turn-base ที่มีตัวเลือกในการสู้หลากหลาย
    และแก้ไขได้ตามสถานการณ์ และท่าตีของเราก็ขึ้นอยู่กับของที่เราถืออยู่ด้วยเหมือนกัน (ถ้าถือของมีคม จะทำให้มันเลือดไหลตาย
    เมื่อสู้เสร็จก็ได้แผลตามตัว บางทีก็แขนหัก มือข้างนั้นก็จะใช้ไม่ได้ ซึ่งเราจะต้องคราฟพวกเฝือกเพื่อมารักษาครับ

เคดริต : ZENION

FULL (RIP) - UNLEASHED - 49 MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 18th December 2014 เมื่อ 09:37
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

แอบโกง เล็กๆน้อยๆ เป็นวิธีเพิ่ม ช่อง ความสามารถ ที่ตอนเลือกตอนแรก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ใช้ตัว full ป่าวอะเห็นเค้าประกาสออกตัวเต็มอยู่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ่านภาษาอังกฤษไม่ออก เล่นไม่ได้เลยนะครับ เกมนี้ 555
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    อ่านภาษาอังกฤษไม่ออก เล่นไม่ได้เลยนะครับ เกมนี้ 555
    ใช่ครับ ค่อนข้างแน่นเลย 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EXTRA อ่านกระทู้
    ใช้ตัว full ป่าวอะเห็นเค้าประกาสออกตัวเต็มอยู่
    ใช่ครับอันนี้ตัวเต็มเลยครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ในที่สุดเจอเกมส์กราฟฟิคไม่แรง 555+
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมนึกถึง fall out ภาคแรกอะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    584

กล่าวขอบคุณ
    584

Tags for this Thread