ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Internet Download Manager 6.21 Build 17 + Patch - สุดยอดโปรแกรมช่วยดาวน์โหลด อัพเดท 16/ธ.ค./57 [O2U|CP]

IDM6.21.B17.P.zip | 1 Part [O2U|CP]

One-2-Up >> Click me! (11 MB)
    Copy.com >> Click me! (11 MB)
    เพจคลังแสงโปรแกรม ติดตามข่าวสารอัพเดทโปรแกรม ทิป&ทริคต่างๆ >> Click me!
    บล็อคคลังแสงโปรแกรม ช่องทางหลักการอัพเดทและดาวน์โหลดโปรแกรม >> Click me!

Internet Download Manager - หรือที่เราเรียกกันสั้นๆกันว่า IDM โปรแกรมนี้ก็เป็นโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดที่ทางผู้พัฒนาอ้างว่าสามารถเพิ่มความ เร็วในการดาวน์โหลดได้กว่า 500% จากการดาวน์โหลดตามปกติเลยครับ ซึ่งเจ้าโปรแกรมนี้จะใช้เทคนิคในการตัดแบ่งไฟล์แล้วแยกดาวน์โหลดที่ละไฟล์ ทำให้ความเร็วโดยรวมเพิ่มขึ้น แถมโปรแกรมนี้ยังออกแบบมาอย่างพิเศษเพื่อสนับสนุนการดาวน์โหลดไฟล์ประเภท เพลงหรือหนังได้อย่างรวดเร็ว ส่วนฟังก์ชั่นอื่นๆ ก็มีครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็นการจัดคิวการดาวน์โหลด, การโหลดไฟล์ต่อจากที่โหลดค้างไว้ กล่าวคือขณะที่ท่านกำลังโหลดไฟล์แต่ด้วยเหตุผลใดก็แล้วแต่ที่ทำให้การดาวน์ โหลดไม่เสร็จสิ้นท่านก็จะกลับมาดาวน์โหลดต่อเนื่องได้เลย ฯลฯ โปรแกรมได้มีพัฒนากันอย่างต่อเนื่องแบบที่เรียกว่าสัปดาห์ต่อสัปดาห์กันเลย ทีเดียว จึงเป็นอีกทางเลือกของนักโหลดทั้งหลาย(หรืออาจจะทางเลือกเดียวด้วยซ้ำ) ที่รับประกันความเร็วสุดยอดในการดาวน์โหลดเลยล่ะครับ ในโปรแกรมเวอร์ชั่นใหม่นี้ได้เพิ่มเอาฟังก์ชั่นสำหรับรองรับใน Windows 8.1 เรียบร้อยแล้ว ทั้งยังแก้ไขบัคต่างๆที่เคยมีอยู่ในเวอร์ชั่นก่อนหน้าหลายๆบัคจนเสร็จสิ้น นับว่าเป็นโปรแกรมช่วยโหลดที่น่าสนใจมากๆทีเดียวครับ

More information - ข้อมูลเพิ่มเติม
    ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ - http://www.internetdownloadmanager.com/news.html

จัดคิวดาวน์โหลดตามใจชอบ

ติดตั้งตามขั้นตอนใช้งานได้ 100%
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ทดสอบแล้วใช้งานได้ครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ครอบหลายlink ไปนะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ยืนยันว่าใช้ได้ครับ (Windows 8.0 x64)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread