ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

##ของแพงราคาเป็นแสน!! TeamViewer 10.0.36244 Premium with Corporate + Crack - สุดยอดโปรแกรมควบคุมคอมฯ ระยะไกล [O2U|ZS]

TVW10.0.36244.Premm.Corp.C.zip | 1 Part [O2U|ZS]

One-2-Up >> Click me! (19.4 MB)
    ZippyShare >> Click me! (19.4 MB)
    เพจคลังแสงโปรแกรม ติดตามข่าวสารอัพเดทโปรแกรม ทิป&ทริคต่างๆ >> Click me!
    บล็อคคลังแสงโปรแกรม ช่องทางหลักการอัพเดทและดาวน์โหลดโปรแกรม >> Click me!

TeamViewer - เป็นสุดยอดโปรแกรมควบคุมเครื่องคอมพิวเตอร์ในระบบ Windows OS แบบทางไกล (เหมือน Remote Desktop) ที่ได้รับความนิยมอย่างสูง มีคนใช้มากกว่า 100 ล้านคน จาก 200 ประเทศทั่วโลก ด้วยความรวดเร็วในการทำงาน เรียกได้ถึงแม้จะอยู่ต่างประเทศก็สามารถเข้ามาควบคุมเครื่องคอมที่อยู่เมืองไทย เพียงติดตั้ง โหลด TeamViewer เอาไว้ทั้งสองฝั่ง ได้แบบแทบจะไม่รู้สึกถึงความช้าเลยล่ะครับ เรียกได้ว่า ควบคุมระยะไกล กันได้แบบสะดวก เนียนๆ เลยทีเดียว

โดยหลักการของ โปรแกรม TeamViewer นี้คือ โปรแกรมนี้จะใช้ Partner ID ซึ่งจะทำการลงทะเบียน (Register) และทาง TeamViewer ก็จะแจกจ่ายมาให้เราตั้งแต่ตอนแรก เป็นตัวกำหนด ให้สามารถวิ่งเข้าถึงเครื่องปลายทาง เรียกได้ว่าเครื่องปลายทางอยู่ไหน IP เปลี่ยนเป็นอะไร อยู่แห่งหนใด ก็จะไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนค่าใหม่ให้เสียเวลา เหมือนในอดีต สนับสนุนภาษาไทยด้วย

More information - ข้อมูลเพิ่มเติม
    ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ - http://www.teamviewer.com/th/licensing/index.aspx
    ขอบคุณข้อมูลโปรแกรมจาก http://software.thaiware.com

มีภาษาไทยรองรับด้วย

ติดตั้งตามขั้นตอนใช้งานได้ 100%
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 17th December 2014 เมื่อ 16:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณจ้า ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcing : 17th December 2014 เมื่อ 17:58

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เป็นแสนยังไงครับงงอธิบายที

มะนแตกต่างจากต้ว. ธรรมด . ยังไงหรอครับ. ที่โหลดจากผุ้ผลิตโดยตรง

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เป็นแสนยังไงครับงงอธิบายที

มะนแตกต่างจากต้ว. ธรรมด . ยังไงหรอครับ. ที่โหลดจากผุ้ผลิตโดยตรง
    เข้าไปดูการเปรียบเทียบที่ลิ้งเลยครับ ละเอียดกว่า >> http://www.teamviewer.com/th/licensing/index.aspx

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    เพิ่งรู้เหมือนกันว่าทีมวิวขายกันเป้นหมื่นเป้นแสนเลย โหดมาก

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ ใช้ได้ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread