ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Dying Light ปล่อยวีดิโอ Interactive ทดสอบการเอาชีวิตรอด

Dying Light ปล่อยวีดิโอ Interactive ทดสอบการเอาชีวิตรอด

หวังลึกๆว่า Dying Light เราคงไม่เห็นการประกาศเลื่อนอีกแล้วเพราะดูจากวีดิโอตัวล่าสุดนี้ต้องบอกเลยว่าโลกซอมบี้ภายในเกมทำออกมาได้อย่างน่าสนใจมาก
    ตัววีดิโอเป็นแบบ Interactive ที่สามารถให้ผู้ชมเลือกเหตุการณ์ที่ต้องการดำเนินต่อไปได้ เลือกผิดมีตายนะบอกก่อน

Dying Light เป็นเกมแอ็คชั่นต่อสู้กับซอมบี้ที่มีลูกผสมความเป็น RPG และอยู่ในโลก open world ขนาดใหญ่สามารถเล่น co-op
    ได้สูงสุด 4 ผู้เล่นกับสภาพแวดล้อมของเกมที่สามารถตอบสนองผู้เล่นได้อย่างเช่นผู้เช่นสามารถผลักซอมบี้ใส่กำแพงหนามได้ การสร้างกับดัก เป็นต้น
    นอกจากนั้นแล้วยังใส่ลูกเล่นการเคลื่อนไหวแบบปากัวเพิ่มความสนุกของเกมให้ผู้เล่นสามารถไต่กำแพง ปีนตึกได้อย่างอิสระในโลกที่มีแต่ซอมบี้เดินเต็มถนน
    ที่สำคัญเกมนี้มีโหมดกลางวัน กลางคืน ซึ่งเราจะได้เห็นเหล่าซอมบี้แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิงในแต่ละช่วงเวลาบวกกับสภาพแวดล้อม ลม พายุ ฝน
    ซึ่งเป็นลูกเล่นที่ช่วยเพิ่มความเป็น dynamic ให้กับสภาพแวดล้อมเข้าไปอีก ทำให้เกมนี้ดูแล้วน่าจะเป็นมาสเตอร์พีชของทีม Techland
    และจะสร้างความแตกต่าง Dead Island ไปเลย

ตัวเกมมีกำหนดการปล่อย 27 มกราคม 2015 บน PC ,Xbox One และ PlayStation 4 ครับ

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    หลังคาทำด้วยอะไรโทรมขนาดนั้น โดดได้ โดดดี ไม่มีหัก 55+ มันส์ดีครับนี่แค่วีดีโอนะ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ทำไมผมกลับรู้สึกว่าน่ารำคาญหว่า ไอ้ระบบทางเลือกเนี่ย ดูไม่ค่อยอิสระเลย แล้วถ้ามีให้เลือกถี่ๆแบบในคลิปผมว่าเสียอรรถรสในการเล่นมากเลยนะ (คหส.นะครับ)
    [/URL]

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegame อ่านกระทู้
    ทำไมผมกลับรู้สึกว่าน่ารำคาญหว่า ไอ้ระบบทางเลือกเนี่ย ดูไม่ค่อยอิสระเลย แล้วถ้ามีให้เลือกถี่ๆแบบในคลิปผมว่าเสียอรรถรสในการเล่นมากเลยนะ (คหส.นะครับ)
    ไอ้แบบในคลิปนี่เค้าให้คนดูคลิปเลือกเล่นเองไม่ใช่หรอครับ ระบบในเกมส์ไม่น่าจะมีนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegame อ่านกระทู้
    ในตัวเกมส์จริงไม่มีตัวเลือกอย่างในวีดีโอครับ ในวีดีโอเขาแค่โชว์ว่ามีตัวเลือกว่าผู้เล่นจะตัดสินใจในสถานการณ์นี้แบบไหนคือเขาจะโชว์ระบบว่าผู้เล่นเองสามารถตัดสินใจได้ว่าจะเลือกให้ผลลับออกมาแบบไหนตามความชอบเลยครับ ในเกมส์จริงลุยอย่างเดียวไม่มีตัวเลือกเลยจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bighipyoza : 18th December 2014 เมื่อ 18:52

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ระบบทางเลือก เป็นลุกเล่นของคลิปตัวอย่างเกมส์ ให้เราเล่น สนุก ขำๆ ครับ = =
    ตัวเกมส์จริงๆเป็นแบบ Openworld อิสระครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    คลิปเข้าท่าดีครับ มีให้ลองเลือกตัดสินใจ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ผมเลือกไปมั่วๆจน mission complete ด้วย 555+
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมเลือกดูเส้นทางผิด (อยากดูการบู้สักหน่อย) ตายเลย - -"

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    บนโทรศัพท์กดบ่ได้ง่า ดูๆแล้วโค-ตะ-ระ เหมือน far cry เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มันมีระบบ หิว + ง่วงนอนไหมครับ แบบเกมเอาตัวรอดแบบ DayZ อะไรอย่างนี้

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ฝรั่งเขามีเล่นเเล้วนิ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เผื่อใครไม่รู้ เราสามารถกดเลือกในคลิปได้เลย ช่างคิดวิธีโปรโมทเกมได้เจ๋งจริงๆ เหมือนกึ่งๆได้เล่นเองเลย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    สุดยอดจิรงๆเกมนี้อีก 1 เดือน ก็ได้เล่นละ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ฝรั่งเขามีเล่นเเล้วนิ
    คนสร้างเขาส่งให้ gamer ดังๆ ไปทดสอบเกมก่อนปล่อยขายทั่วไปล่ะครับ (หลังจากนั้นก็อัพขึ้น youtube นั้นแหละ) เป็นการโปรโหมทเกม เท่าที่เห็นมี หนวดแดง กะ ตาพิวดี้พาย ได้เล่นก่อนอะนะ มีคนอื่นอีกป่าวหว่า?