ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณกำลังเล่นตัวละคร(ตัวหลัก)ตัวไหนอยู่?

ผู้โหวต
69. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • LANN

6 8.70%
  • FIONA

4 5.80%
  • KAROK

5 7.25%
  • EVIE

6 8.70%
  • KAI

10 14.49%
  • VELLA

9 13.04%
  • HURK

8 11.59%
  • LYNN

8 11.59%
  • VELLA

13 18.84%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ID เป็น Email นะครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spicydisk อ่านกระทู้
    ทำตามหมดทุกอย่างแล้ว มันก็ยังขึ้นแบบนี้แหะ
    id log in มันต้องใช้เป็น E-mail อ่ะ -3-

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เอ่มผมจะบอกว่าผมใช้ไอดีเก่าอยุ่ครับ สมัคร ไว้หลายปีแล้ว และมันสามารถใช้ ทั้ง อีเมล หรือ ไอดี ก็ได้นิครับ แล้วไอปัญหาที่มันขึ้นมา มันไม่เห็นบอกเกี่ยวกับ ID หรือให้ใส่ Email เลยนิ เหมือนว่า IP ผมจะไม่เปลียน = = /// เท่าที่ผมลอง ใส่ทั้ง Email ทั้ง ไอดีมันก็ขึ้นแบบนี้แสดงว่า มันต้องมีปัญหาอะไรสักอย่างเพราะลองสมัครใหม่ก็เข้าได้ปกติ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spicydisk : 22nd December 2014 เมื่อ 19:26

กล่าวขอบคุณ
    9
    ขอดู Rules ของ ProxyCap หน่อยครับตั้งค่าถูกรึเปล่าเอ่ย -.-

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เคยเล่นเมื่อ ปีก่อน ก่อนจะอัพเเพทใหญ่ ลองกลับมาเล่นดูเล่นไม่ได้ซะเเล้ววว TT สงสัยเครื่องคงเเก่เกินไปล้ะ
    เปิดเกมส์ไม่เกิดอะไรขึ้น เเต่ที่ Process ขึ้นซะงั้น สงสัยเค้าอัพสเปคขั้นต่ำสิน้ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peeford123 : 22nd December 2014 เมื่อ 20:41

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peeford123 อ่านกระทู้
    เคยเล่นเมื่อ ปีก่อน ก่อนจะอัพเเพทใหญ่ ลองกลับมาเล่นดูเล่นไม่ได้ซะเเล้ววว TT สงสัยเครื่องคงเเก่เกินไปล้ะ
    เปิดเกมส์ไม่เกิดอะไรขึ้น เเต่ที่ Process ขึ้นซะงั้น สงสัยเค้าอัพสเปคขั้นต่ำสิน้ะ
    เค้าปรับใหม่เกือบหมด ปรับยันกราฟิคในเกมอะครับคอมเก่าก็เลยเงิบกันหมด -.-

กล่าวขอบคุณ
    9
    เปิดเกมส์ไม่เกิดอะไรขึ้น เเต่ที่ Process ขึ้น ส่วนมากเพราะเปิด ProxyCap ก่อนเข้าเกมครับ ไม่งั้นจะเป็นอย่างที่เห็นเพราะผมเปิดใน VMware การ์ดจอ Onboard ก็ยังเล่นได้เลยครับ -.-

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จริงด้วย เพราะ PoxyCap จิงด้วยเเฮะ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

นี้ครับ ใน Rules ซึ่งผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับตรงนี้และ น่าจะเป็นที่ไอดีผมนี้ละ ผมมี2ไอดี (ไอดีเก่าเลย) เข้าไม่ได้เลย แต่พอสมัครใหม่ละลอง ล้อคอินดูเข้าได้ปกติครับ แต่ถ้าผมโดนแบนหรือ สาเหตุอื่น มันก็น่าจะขึ้นบอกนะแต่นี้มันมาบอก เรื่อง IP งง ตึ๊บ สงสัยได้เล่นใหม่ ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spicydisk : 22nd December 2014 เมื่อ 22:47

กล่าวขอบคุณ
    9
    ถ้ามันขึ้นข้อความแบบนั้นแสดงว่า ID โดนแบนครับ ผมเช็คมาละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenesta : 23rd December 2014 เมื่อ 00:27

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    window xp เล่นได้ไหมอ่ะครับ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Anti-cola อ่านกระทู้
    window xp เล่นได้ไหมอ่ะครับ
    ล่าที่สุดที่ผมลองมายังได้อยู่ครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    มีใครมีม็อดเสียงยุ่นบ้างครับ (หรือว่าไม่ได้แล้ว )

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zenesta อ่านกระทู้
    เรื่อง mod ผมไม่ทราบครับไม่ได้ตามมาแรมปีตั้งแต่เจอแบนแบบกวาดเรียบไปทีนึงเพราะลง mod กันอะนะ - -
    งั้นไม่ต้องลงดีกว่าแหะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worakorn3 : 23rd December 2014 เมื่อ 15:00

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worakorn3 อ่านกระทู้
    มีใครมีม็อดเสียงยุ่นบ้างครับ (หรือว่าไม่ได้แล้ว )
    เรื่อง mod ผมไม่ทราบครับไม่ได้ตามมาแรมปีตั้งแต่เจอแบนแบบกวาดเรียบไปทีนึงเพราะลง mod กันอะนะ - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขออนุญาติขาย ID นะครับ เลิกเล่น

เชิฟ EAST

Lann LV.72 DEF ทั้งตัว 8.9K ลงดันสบายๆ 2000 บาท

fiona LV.60 กว่าๆ ตัวเปล่า 650 บาท

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ดันๆ ยามเช้า

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขึ้นแบบนี้อะครับ ตอน Login เสร็จ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เกมนี้ผมเห็นในชาว joker คนจะเล่นเยอะนะ เห็นจัดกระทู้เกมนี้หลายรอบมาก แต่ละกระทู้ก็จัดได้สวยขึ้นมาเรื่อยๆ

เกมนี้ผมเล่นมาเยอะเลิกมาเยอะเหมือนกัน เล่นๆ เลิกๆ ไม่รู้ทำไม พออยากเล่นก็สนุก พอเล่นแล้วก็เหงาๆอะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nicoma อ่านกระทู้
    ขึ้นแบบนี้อะครับ ตอน Login เสร็จ

ไป Login ช่วงใกล้ๆ 4 โมงเช้ารึเปล่าครับ ถ้าใช่ก็ทำใจช่วงนั้นมีกิจกรรมแจกของคนเลยออนกันจนล้นเซิฟครับ แต่ถ้าไม่ใช่ให้ตรวจสอบการตั้งค่า YF และ Proxycap เบื้องต้นก่อนว่าทำถูกจริงๆมั้ย ได้ผลยังไงบอกด้วยนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    เกมนี้ผมเห็นในชาว joker คนจะเล่นเยอะนะ เห็นจัดกระทู้เกมนี้หลายรอบมาก แต่ละกระทู้ก็จัดได้สวยขึ้นมาเรื่อยๆ

เกมนี้ผมเล่นมาเยอะเลิกมาเยอะเหมือนกัน เล่นๆ เลิกๆ ไม่รู้ทำไม พออยากเล่นก็สนุก พอเล่นแล้วก็เหงาๆอะ
    มันเป็นเกมครีห้องลงดัน เมืองก็เล็กๆ จะเหงาก็ไม่แปลกครับถ้าไม่มีคนเล่นด้วย XD ผิดกับพวกเกมแบบ Open World ที่ยังพอเห็นคนวิ่งเก็บเลเวลกันบ้างอะนะ -.-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลด+แถม สุดๆ (เลิกเล่น)

Lann
    Lv. 72
    sev. EAST
    (ID ไม่ใช่ E-mail เปลี่ยนพาส อีเมลได้)
    ตามภาพ 1800 บาท(แถม ฟีโอน่า เวล 60)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheRedMachine : 1st January 2015 เมื่อ 15:53

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมของผมกดstart game แล้วไม่มีเซิฟเวอร์ให้เลือกอะครับ หน้า login อะครับ ผมทำตามทุกอย่างตามคลิปแล้วอะครับเข้าเกมพับจอเปิดproxycapแล้วก็กด startgame ขึ้นหน้าล๊อคอินแต่ไม่มีเซิฟให้เลือกอะครับ ล่าสุดเล่นได้แล้วครับวันถัดมาลองทำอีกรอบมีเซิฟเฉยเลย ให้ผมเดานะต้องรีเครื่องละมั่งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IceStarz : 3rd January 2015 เมื่อ 09:54

กล่าวขอบคุณ
    9
    แวะผ่านมาขุดนะฮะ XD

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้เล่นอยู่เซิฟwestเหมือนกันฮะตอนนี้อยู๋กิลคนต่างประเทศอ่า มีกิลคนไทยรับไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorntadza อ่านกระทู้
    ตอนนี้เล่นอยู่เซิฟwestเหมือนกันฮะตอนนี้อยู๋กิลคนต่างประเทศอ่า มีกิลคนไทยรับไหมครับ
    หน้าแรกเลยครับผมพิมพ์ไว้แล้วว่ามีกิลอะไรมั่ง

Tags for this Thread