ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Street Fighter V ถูกพัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 4 ★★★★★

Street Fighter V ถูกพัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 4

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

Street Fighter V เกมไฟท์ติ้งภาคล่าสุดที่ทาง Capcom ประกาศเปิดตัวออกมากันสักพัก
    แต่เราได้เห็นเพียงเกมเพลย์ที่ถูกสังเกตได้ว่าคุณภาพกราฟฟิคถูกพัฒนาขึ้นมาอย่างมาก
    ล่าสุดทาง Capcom ได้เปิดเผยข้อมูลผ่าน Bochan Kim โปรดิวเซอร์ของทางค่ายว่าเกม Street Fighter
    ภาคใหม่นี้ถูกพัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 4 ของค่าย EPIC เพื่อให้เกมต่อสู้ภาคล่าสุดนี้เป็นภาคที่ดีที่สุด

ตัวเกมมีกำหนดการปล่อยใน ปี 2015 ลงให้กับ PC และ PS4 โดยทั้งสองสามารถเล่นกันแบบ Cross-Platform ได้ครับ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ที่มา : Dsogaming

Credit :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 19th December 2014 เมื่อ 17:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    จะกินสเปคหรือเปล่านิ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    *0* อะจ๊ะๆๆๆ มาแล้วๆๆ หลังจาก Edtion มานาน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ส่งบัวขาวไป5555555

กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    Unreal Engine 4 ถือว่ากินสเปคกว่าตัวเก่าที่เคยใช้ในภาค iv อีก ...
    MyPC *CPU-Quad Core Q9550 2.83 Ghz : VGA - Zotac GTX960 AmpEditom 2 GB : Ram-DDR2/800 6GB*

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    น่าเล่นมากครับ
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/