ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

[PC][Mod][Multiplayer,Co-op]Arma 3 TaskForce 86[ของแท้ only]

ARMA 3 TASKFORCE BLACK EAGLE

server เน้นการทำภารกิจแบบค่อนข้างจริงจัง แต่ไม่ถึงขั้นสมจริง เดี๋ยวเครียดกันเปล่าๆ

สิ่งที่ต้องมี/Download
    Mod ทั้ง 14 ประการ
    Download-Mega @arc_patch
    Download @agm
    Download @alive
    Download @asdg_jr
    Download @caf_ag
    Download @caf_ag_audiopatch
    Download @cba_a3
    Download-Mega @mcc_sandbox_a3
    Download @rhs_afrf3
    Download @rhs_usf3
    Download @sma
    Download @task_force_radio
    Download-Mega @rds_ag_comp
    Download @AiA_TP
    TS3 IP : www.ai-gang.net:8767 จำเป็นอย่างมาก
    ***มีลิ้งค์อัพเอง โหลดจากโคโล แต่ต้องเข้า ts3 เมื่อมายืนยันตัวก่อน***
    วิธีลงม็อด ให้นำไฟล์ zip ทุกตัว extract ลงในโฟลเดอร์เกม ArmaIII
    หากลงไม่ได้ ลงไม่เป็นหรือเกิด Error ขึ้นให้เข้ามาใน TS3 ทางเราจะแก้ปัญหา ลงม็อดให้(อาจจะใช้ Teamviewer)
    เดี๋ยว จขกท มาแก้เพิ่มทีหลังนะ บังเอิญกดผิดไปโดนส่งหัวข้อใหม่
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeadlySin : 3rd January 2015 เมื่อ 15:24

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1
    i sexsy and know it

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    น่าสนใจครับ ^^
    MY I5 2500K 4GB GTX 460 1 GB

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    1
    ขอดันนะครับ อิอิ

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    แล้วม็อดแต่ละตัวมันใช้ทำอะไรครับ ผมขอทราบรายละเอียดเรื่องนี้หน่อยครับ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    น่าสนใจครับ แต่ผมว่างอาทิตย์ละสองวันเองไม่รู้เล่นได้ป่าว

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้
    แล้วม็อดแต่ละตัวมันใช้ทำอะไรครับ ผมขอทราบรายละเอียดเรื่องนี้หน่อยครับ
    A3MP -เพิ่มแผนที่ของ Arma 2 เข้ามาครับ แผนที่ Chernerus,Utes,Zhagabad,แผนที่ DLC ภาคเช็กอีก 2 แมพ
    AGM -เป็นม็อดเพิ่มความสมจริงให้แก่ระบบตัวเกม เพิ่มระบบรักษาแบบใหม่ๆ อีกทั้งเพิ่ม blackblast,Ear plug effect,รวมไปถึงรูปแบบการวางระเบิดแบบใหม่ด้วย (คล้ายๆกับ ACE 2)
    Alive -เป็นม็อดที่ generate ai ขึ้นมาตามระบบ Player Persistance, มีการเซฟฐานข้อมูลผู้เล่นกับเซิฟเวอร์ เช่น เรา dis ออกจุดนั้น เวลาเข้าใหม่ก็จะไปโผล่จุดเดิม , AI จะเกิดก็ต่อเมื่อ Player เข้าไปใกล้
    และหายไปเมื่อเราออกห่างจากระยะที่กำหนด
    ASDR_JR -เป็น mods ที่ใช้ optic ร่วมกันระหว่างปืน mods กับ ปืน ปกติ
    CAF_AG -เป็น mods เพิ่มฝ่าย Insurgent (อารมณ์ประมาณนักรบตะวันออกกลาง)
    CAF_AG_Audiopack -แก้ไขบัคเสียงของตัวก่อนหน้า
    CBA_A3 เป็นฐานของ -mods ต่างๆ
    MCC_SANDBOX_A3 -เป็น Mission Generator แบบ real time สำหรับใครที่ต้องการ Surprise จาก missionmaker โดยตรง
    RHS_AFRF3 -เป็น mods ทหารรัสเซีย
    RHS_USF3 -เป็น mods ทหาร US
    SMA -เป็น mods gear + ปืน ของหน่วยรบพิเศษ
    TASK_FORCE_RADIO -เป็น mods วิทยุแบบค่อนข้างสมจริง เช่น ถ้าเราพูดใส่คนที่อยู่ไกลๆก็จะไม่ได้ยิน, การปรับคลื่นวิทยุ , ตั้ง Com-net , ฯลฯ
    RDS_AG_COMP -Config เปลี่ยน gear ของนักรบใน CAF
    AIA_TP -เป็น mods แผนที่อีกตัวแต่แต่เยอะกว่า และ รวมแผนที่จาก arma ภาคแรก ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    we are come back!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    1
    ตามนั้นครับ