ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

Watch Dogs ไหมล่ะคุณ

สตช.เปิดโครงการรีโมทคุมสัญญาณไฟจราจร

ผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ เป็นประธานเปิดโครงการรีโมทคอนโทรลควบคุมสัญญาณไฟจราจร หวังแก้ไขปัญหาจราจร ใน กทม.
    พล.ต.อ.สมยศ พุ่มพันธุ์ม่วง ผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการรีโมทคอนโทรลควบคุมสัญญาณไฟจราจร (Traffic Light Remote Control) ซึ่งเป็นโครงการที่ทำให้เจ้าหน้าที่ตำรวจสามารถควบคุมสัญญาณไฟจราจรได้ในระยะ 100-120 เมตร โดยที่ไม่ต้องควบคุมอยู่ที่ตู้บริเวณแยกนั้นๆ ทำให้เจ้าหน้าที่ตำรวจสามารถปฏิบัติงานได้อย่างสะดวกขึ้น แก้ไขปัญหาจราจรเฉพาะหน้าได้ทันท่วงที สามารถบรรเทาปัญหาการจราจรในพื้นที่กรุงเทพมหานครได้
    โดยในพื้นที่กองบัญชาการตำรวจนครบาลมีแยกที่จำเป็นต้องใช้รีโมทคอนโทรลควบคุมสัญญาณไฟจราจร ทั้งสิ้น 255 แยก ซึ่งปัจจุปันมีรีโมทควบคุมเพียง 14 แยก ยังมีอีก 241 แยกที่จำเป็นต้องใช้รีโมทคอนโทรลควบคุม โดยจะใช้งบประมาณจำนวนกว่า 1.4 ล้านบาท ซึ่งสำนักงานตำรวจแห่งชาติได้รับการสนับสนุนงบประมาณจำนวนดังกล่าวจาก บริษัท สามารถ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) ให้ดำเนินการติดตั้งรีโมทคอนโทรลควบคุมสัญญาณไฟ

ทั้งนี้ สำนักงานตำรวจแห่งชาติได้เริ่มติดตั้งมาแล้วตามแยกต่าง ๆ โดยคาดว่าจะมาสามารถติดตั้งได้แล้วเสร็จประมาณวันที่ 15 มกราคม 2558 และในอนาคตจะขยายโครงการนี้ต่อไปยังต่างจังหวัดด้วย โดยเฉพาะปริมณฑล
    http://www.innnews.co.th/shownews/show?newscode=587452

แหม่ ถ้าเกิดมีคน Hack มันได้ละก็
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 23rd December 2014 เมื่อ 17:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    เฮ้ออออ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    จขกท. ทำดีแล้วครับ แพร่ข่าว กระจายข่าว (ถึงจ่ะยังเป็นแนวเสาไฟ แต่ผมว่ามันก็ยังมีประโยชน์กว่าโปรเจคเก่าๆ นะน่ะ)

-- แต่ปัญหา คืออย่าตั้งหัวทู้แบบนั้น หัวทู้อีกอย่างข้างในอีกอย่างคนที่เข้ามาคง งง?? จ่ะดู Watch Dogs ซ่ะหน่อยเจออ่ะไรก็ไม่รู้ คนข้างบนจึงได้ทำแบบนั้น (โลกสวยเข้าใว้)
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    เงิบเลย

ผมพาดหัวเฟลสินะ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ขนาดยังไม่อ่านยัง ฮา เเค่เห็นว่าเป็ฯใครเท่านั้นละ ฮ่าฮ่าฮ่า
    สำหรับข่าว ประมาณว่าได้รับรู้เเล้วหลังจากอ่าน

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    รีโมทคอนโทรลจะออกมาเป็นยังก็ยังไม่รู้นะครับ ผมก็ไม่รู้รายละเอียดเหมือนกัน

แต่อยากให้ออกแบบการรักษาความปลอดภัยให้ดีก่อนมาใช้งานจริง ถ้าเกิดกดล้ะผิดพลาดขึ้นมานี่ยุ่งเลยนาา

ราคาตกราวๆจุดละ 6000 ให้ นศ แต่ละ ม มาประกวดกันสร้างน่าจะลดต้นทุนได้มากกว่านะครับ 55
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เห็นใน The Reviewer เห็นทดลองให้ดู น่าจะเป็นการควบคุมผ่านเว็บนะครับ และยังสามารถควบคุมได้ทั้งคอม และโทรศัพท์

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมว่าของแบบนี้มันก็ไม่แน่นะถ้ามีคนHackขึ้นมาจริงๆแล้วจะเป็นไงก็ไม่รู้เราน่าจะรู้ดีนะว่าราชการบ้านเราไฮเทคแค่ไหน

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ผมเคยเล่นเกมอญู่ มันก็ฮาดีนะเอะอะแฮคเสาไฟ

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    แยกเกียกกายเห็นใช้อยู่ครับ ตำรวจออกมาโบกนอกป้อมพอเห็นรถว่างๆก็กดรีโมท ก็ถือว่าดีครับ ตำรวจจะได้ทำหน้าที่บ้าง ดีกว่านั่งในป้อม