ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ ภาพใหม่!! รายละเอียดตัวละครเกม Uncharted 4 BY NG newsgamer ■

■ ภาพใหม่!! รายละเอียดตัวละครเกม Uncharted 4

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ครับวันนี้ผมก็มานำเสนอ กราฟิกของเกม Uncharted 4 นะครับเรียกได้ว่าเหมือนจริงมากๆ
    จนผมอึงไปเลย โดยเป็นการแสดงแบบจำลองของ ตัวละครเอกของเกม Uncharted 4 นั้นก็คือ "นาธาน เดรก"
    นั้นเองละครับ เอาไปดูกันให้น้ำลายไหล ไปชมกันเลย...ครับผม

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

โดยเกม Uncharted 4 จะวางจำหน่ายให้ ((เฉพาะ PS4 เท่านั้น)) นะครับ ชาว PS4
    เตรียมตัวเก็บตังสอยได้เลยครับ
    เกมจะเปิดตัวในปี 2015

--------------------------------------------
    สามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 24th December 2014 เมื่อ 02:26

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    นึกว่าคนจิง -.-

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    เกมลูกรัก Sony คงออกมาสุดยอดน่าดูคงรีดความสามารถ PS4 มาแบบเต็มเม็ดเลยสินะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    หุหุ เนียนเลย

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ภาพไม่ต่างจากPS3เลย - ผมไม่ได้กล่าวไว้
    TROL HAHAHAHAHA

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ภาพอย่างเทพ...อยากเล่นอะแต่ไม่มีps4
    Core I7 4770K@4.5GHZ+Corsair H100I Evga Z87 Classified Klevv Genuine16gb@2668 EVGA GTX980KINGPIN SLI Enermax1350w

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ridermaster อ่านกระทู้
    ภาพไม่ต่างจากPS3เลย - ผมไม่ได้กล่าวไว้
    ผมว่าแตกต่างโคตรๆเลยลาะครับ ถึงภายในเกมโดยรวม บรรยากาศจะคล้ายๆกัน แต่รายละเอียดส่วนลึกแล้ว ถ้าซูม สังเกตุ ดีๆ มันสวยกว่า PS3 หลายขุมเลยครับ
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    รอดูเกมส์จริงดีกว่าครับ
    จะบอกว่าเหงาก็ไม่เนียน จะบอกมาเงี่ยนก็ตรงไป บอกว่ามาเล่นโจ๊กเกอร์ละกัน

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อยากเล่นแล้วครับ
    I Hate You.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somhoza406 อ่านกระทู้
    ผมว่าแตกต่างโคตรๆเลยลาะครับ ถึงภายในเกมโดยรวม บรรยากาศจะคล้ายๆกัน แต่รายละเอียดส่วนลึกแล้ว ถ้าซูม สังเกตุ ดีๆ มันสวยกว่า PS3 หลายขุมเลยครับ
    เหมือนมันดรอปกราฟฟิกหรือป่าวตอนงาน E3 ภาพมันไม่เหมือนใน รูปภาพ น่ะ ผมก็ ว่าภาพมันเทียบกับ uncharted 3 ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    1
    ต้องรอดู ละครับ ผมว่ายังไง มันก็ไม่ทำเกมให้ภาพออกมาเท่ากับ ภาค3 หรอก (มั้งนะ) เพราะมันลง GEN ใหม่แล้ว
    ที่แน่ๆดูรายละเอียดตัวละคร ในภาค4 ที่มันเอามาเล่นให้ดูแล้ว โดยรวมคล้ายๆกัยกับภาค3 แต่ภาค4 รายละเอียดตัวละคร ดูดีกว่าเยอะเลยนะ
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เหมือนมันดรอปกราฟฟิกหรือป่าวตอนงาน E3 ภาพมันไม่เหมือนใน รูปภาพ น่ะ ผมก็ ว่าภาพมันเทียบกับ uncharted 3 ได้เลย

เกมยังไม่ออก ตัดสินอะไรไม่ได้ทั้งนั้นแหละครับ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมว่าภาค 3 มันอาศัยแสงเงาช่วยมากกว่านะครับเลยดูสวยกว่า

ตัวโมเดล ความสมูธของภาพ ps4 กินเห็นๆ

ต้องรอฉากอื่นๆภาค4 ออกมาก่อนค่อยว่ากันอีกที

(บางทีผมก็งงนะว่าคนเล่นเกมต้องการอะไร ระหว่าง

เกมเหมือนจริง(สีสันมันต้องออกจืดชืด เหมือนถ่ายรูปเฉยๆ)

กับ เกมภาพสวย(สีสันมันเวอร์จากความเป็นจริงมาก เหมือนถ่ายรูปแล้วเอาไปแต่ง(แต่มันสวย55)))
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Megagtx : 24th December 2014 เมื่อ 13:50

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ใช่ครับ เน้นแสงเงาแดด ที่เข้มๆ เพื่อมากลบกราฟฟิค จะเห็นได้ชัดเลยฉากตอนกลางคืนของภาค3 ภาค4ในตัวอย่างเกมส์เพลย์ แค่ต้นไม้ใบหญ้าก็กินขาดทุกภาคแล้วพี่น้อง เสียอย่างเดียวเวลาระเบิด พวกใบหญ้าไม่กระจุย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    next gen จริงๆ อนาคตคงเข้าไปอยู่ในเกม

กล่าวขอบคุณ
    42
    ยังมีคนที่เวลาเห็นอาหารในรูปแล้วคิดว่าถ้าสั่งออกมามันจะหน้าตาเหมือนในรูปอยู่เหรอ
    ก็อย่างที่บอกประโยคนั้นผมไม่ได้กล่าวไว้ แค่มาโทรลเล็กๆน้อยๆ
    PS4ผมเองก็ซื้อแน่ๆ ขนาดPSvitaที่หลายคนบอกไม่มีอนาคตผมยังซื้อมาเพราะผมต้องการเล่นเกมไม่ได้เล่นกราฟฟิก

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ridermaster อ่านกระทู้
    ยังมีคนที่เวลาเห็นอาหารในรูปแล้วคิดว่าถ้าสั่งออกมามันจะหน้าตาเหมือนในรูปอยู่เหรอ
    ก็อย่างที่บอกประโยคนั้นผมไม่ได้กล่าวไว้ แค่มาโทรลเล็กๆน้อยๆ
    PS4ผมเองก็ซื้อแน่ๆ ขนาดPSvitaที่หลายคนบอกไม่มีอนาคตผมยังซื้อมาเพราะผมต้องการเล่นเกมไม่ได้เล่นกราฟฟิก
    ่อ่อ...แสดงว่ายังไม่ได้ซื้อสินะ แหม่...โทรลเป็นตุเป็นตะเลย

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เดี๋ยวนี้ไม่มีอะไรสวยเหมือนที่โปรโมทแล้วล่ะครับ ไม่ว่าเกมหรือของกิน
    แม้แต่ผู้หญิงที่เพิ่งคบเป็นแฟนกันยังต้องพาไปล้างหน้าเลย จึงจะเห็นหน้าจริงที่ไม่แต่ง
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มองเผินๆ นี่ นึกว่า พี่ Leon นะเนี่ย
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    สงสัยปรับปรุงภาพเพิ่ม เพราะมีประเด็นเรื่องภาพแน่ ๆ เลย [ถึงแม้มันจะไม่เกี่ยวแต่ประเด็นที่เกิดมันต้องทำให้ทีมงานเห็นและต้องทำอะไรสักอย่างแน่ ๆ]

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ่อ่อ...แสดงว่ายังไม่ได้ซื้อสินะ แหม่...โทรลเป็นตุเป็นตะเลย
    เยสแมน พอดีต้องซื้อกล้องไว้ทำงานก่อนราคาโหดกว่าPS4อีกจำเป็นกว่าก็เลยยังไม่ได้ซื้อ
    อีกอย่างเกมที่อยากเล่นจริงๆก็FFภาคบอยแบนด์,ลุงงูภาคPP คงได้ซื้อเกือบๆกลางปีหน้าแหละ
    ป.ล.การโทรลไม่จำเป็นต้องมีเครื่องดอกสู ขอแค่มีใจรักการโทรลเป็นพอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ridermaster : 24th December 2014 เมื่อ 19:02

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    ผมว่าเนี่ยละคงเป็นไม่กี่เกมที่จะไม่ลง pc ก็เป็นด้ายยย

เท่าที่คิดนะ ตัวที่แสดงใน E3 นั้นคงจะรีบๆทำดอปกราฟิกเล็กน้อยอะไรทำนองนั้น และเมื่อตัวจริงออกมาอาจจะสวยก็ได้นะครับ ค่ายนี้ไม่ผิดหวังทั้งกราฟิกและเกมเพยอยู่แล้วนิ (ดูอย่าง last of us สิครับมองผ่านๆมันไม่ได้สวยหรอกแต่ถ้าสังเกตและเล่นเองมันจะรับรู้เลยว่าเกมLLม่งสุดยอดจริง)
    Road to Trophy Hunter

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ตัว gameplay ล่าสุดเขาออกมาบอกแล้วว่ามันเพิ่ง pre alpha เองครับด่วนสรุปไปแล้วว่าภาพไม่ต่างจาก ps3 อีกอย่างตัวอย่างแรกที่เปิดตัว อันชาต4 ในงานe3 ผมว่ามันเป็น CG อยู่แล้วครับ รอดูเกมส์เพล์ตัวต่อๆไปดีกว่าแล้วค่อยมาตัดสินกันว่ามันต่างจาก ps3 มากไหม

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    แปลกใจกับบางคน ps4สเปคแรงกว่าps3ตั้งเยอะ มันมีความจำเป็นตรงไหนที่จะต้องทำภาพให้เหมือนของเก่า

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเล่น ภาค3 มานิดหน่อยผมว่า ภาค4 มันก็สวยแล้วนะผมว่าส่วนภาค3ก็ไม่ได้สวยอะไรมากมายนะ