ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

Red face ถ้าอยากจะพาเพื่อนสาวไป Countdown ใน กทม. ควรไปที่ไหนดีครับ ?

พักเรื่องเกมส์สักนิส !! ตามหัวข้อเลยครับ ผมไม่มีใครเลย มีเค้าคนนี้คนเดียว แต่ยังอยู่ในตำแหน่งเพื่อนสนิทนะครับ กำลังดูใจกันอยุ่
    ปีนี้อยากให้เค้าประทับใจครับ เค้าเป็นเด็ก ตจว. แต่มาพักที่ กทม.เพื่อนเรียนมหาลัย ผมก็ไม่เคยมี่แฟนครับ เค้าดาวน์ก็แวะผับ
    ไปร้านเหล้ากับเพื่อนตลอด พอมาปีนี้จะเปลี่ยนแปลงตัวเอง เอาเวลาส่วนใหญ่มาให้กับเค้าเค้าเอ่ยปากออกมาเลยครับ
    ว่าอยาก Countdown ที่ กทม. แต่ไม่รุ้ทางและไปไหนบ้าง?

ที่เล็งไว้ในหัวผมเลยก็คือ Cen world อย่างเดียวเลยครับ ไม่ค่อยรุ้จักสถานที่เค้าดาวน์เท่าไหร่เพื่อนๆชาว JKG ว่ามันเวิร์คไหม ?
    หรือมีที่ที่แบบ บรรยากาศดีๆ กว่านี้ ไม่จำเป็นต้องผู้ชายนะครับ สาวๆในบอร์ด JKGก็ช่วยแนะนำ สถานที่ได้

อีกเล็กน้อย เดินทางขากลับ ขนส่งยังมีอยู่ไหมครับ BTS,MRT,BUS..... เพราะคงไม่ได้เอารถส่วนตัวออกไป และ ....
    ชาว JKG ไปที่ไหนกันบ้าง อย่าบอกนะครับ นังหน้าคอมอยู่ที่บ้าน

ผมว่าเวลามีความรัก จะทำอะไรเป็นเรื่องใหญ่ไปหมดเลยจริงๆ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 26th December 2014 เมื่อ 00:28
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    กทม. เหรอ มันก็มีไม่กี่ที่ เอเชียทีค เซนเวิล ข้าวสาร ตามแหล่งชั้นนำที่วัยรุ่นไฮโซของกรุงเทพชอบเดินกัน
    แต่รถติดโพดๆ คนก็เยอะ เบียดกันพอตัว ส่วนตัวผมไม่ค่อยอยากไปนะที่พวกนี้

เป็นผมอยากออกต่างจังหวัด พากันขึ้นเขา เข้าป่า ดูหมอก เซลฟี่
    แต่ถ้าเป็นในกรุงเทพ ก็ชิงช้าสวรรค์เอเชียทีคนี้ละ ถ้าขึ้นไปได้ตอนเค้าดาวนะ ถือว่าโหดมาก
    เพราะคน**** แย่งกันเหมือนแจกฟรีที่จะขึ้นไป

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    กทม. เหรอ มันก็มีไม่กี่ที่ เอเชียทีค เซนเวิล ข้าวสาร ตามแหล่งชั้นนำที่วัยรุ่นไฮโซของกรุงเทพชอบเดินกัน
    แต่รถติดโพดๆ คนก็เยอะ เบียดกันพอตัว ส่วนตัวผมไม่ค่อยอยากไปนะที่พวกนี้

เป็นผมอยากออกต่างจังหวัด พากันขึ้นเขา เข้าป่า ดูหมอก เซลฟี่
    แต่ถ้าเป็นในกรุงเทพ ก็ชิงช้าสวรรค์เอเชียทีคนี้ละ ถ้าขึ้นไปได้ตอนเค้าดาวนะ ถือว่าโหดมาก
    เพราะคน**** แย่งกันเหมือนแจกฟรีที่จะขึ้นไป

จริงด้วยครับ ผมก็กลัวว่า คนเยอะเกินอาจเป็นปัญหาอยู่ ตจว.ผมก็สนใจจะไปนะครับ แต่ตัวเพื่อนผมเองเค้าเป็นคน ตจว.อยุ่แล้ว เค้าคงอยากเจอที่ กทม.บ้าง
    ขอบคุณครับที่แนะนำ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    รอปีใหม่ไทยดีกว่า. ครั . สงกรานต์ งานเที่ยวต่างๆเยอะ. ตจว สนุกมาก

ช่วงปีใหม่ฝรั่งผมว่าเฉยๆอ่ะแค่รอนับเคาดาว 3 2 1. จุดพลุ กับบ้านไปนั่งเล่นเกมต่อ. พาเควสC9 Dragonnest

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    รอปีใหม่ไทยดีกว่า. ครั . สงกรานต์ งานเที่ยวต่างๆเยอะ. ตจว สนุกมาก

ช่วงปีใหม่ฝรั่งผมว่าเฉยๆอ่ะแค่รอนับเคาดาว 3 2 1. จุดพลุ กับบ้านไปนั่งเล่นเกมต่อ. พาเควสC9 Dragonnest
    แหะๆ สงกรานต์ก็คงไม่พลาดเช่นกันครับ แต่ปีใหม่ก็อีกฟิลลิ่งหนึ่งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ลองถามสาวๆดูครับว่าอยากไปแถวไหน(แต่ถ้าสาวๆบอกว่าที่ไหนก็ได้อันนี้ก็.......เลยล่ะครับ)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ถ้าอยาก กทม จริงๆ ผมแนะนำ เอเชียทีค ไฟสวย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    เอิ่ม......... ขอบคุณครับ จะลองดูเอเชียทีค

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ไม่มีที่แนะนำ แต่ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    แต่ละที่นี่ กลับยากทั้งนั้น -_-"

ว่าแต่ " เพื่อนสาว "

. . . . . . .. . . . . . .

ใช่ใช่มั๊ย จขกท

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    เอเชีย ทีค เลย นั่งชิงช้า ตอนจุดพลุ 2 ต่อ 2 โครตฟินอ่ะ ถ้าผญ น่ารักนะ โรแมนติกสุดๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    แต่ละที่นี่ กลับยากทั้งนั้น -_-"

ว่าแต่ " เพื่อนสาว "

. . . . . . .. . . . . . .

ใช่ใช่มั๊ย จขกท
    เอิ่ม..........คงยังดีกว่าครับ อยากรู้จักความรักที่ยั่งยืน และแท้จริง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dreamm อ่านกระทู้
    เอเชีย ทีค เลย นั่งชิงช้า ตอนจุดพลุ 2 ต่อ 2 โครตฟินอ่ะ ถ้าผญ น่ารักนะ โรแมนติกสุดๆ
    น่ารักมากครับ ดีกรี ดาวคณะวิทยาศาสตร์ครับผม งั้นตกลงไปเอเชียทีคครับ หลายๆเม้นก็บอก Let's goooo!!!

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    บรรยากาศที่พัทยาแถวๆ บาลีฮายก็น่าสนใจนะสำหรับวัยรุ่น แต่ข้อเสียคือที่พักจะไม่มีเท่านั้นเอง ตั้งแต่ 31 ธํนวาถึง 4 มกราคมปีหน้า
    - Link ดาวน์โหลด ไม่ให้เครดิตจากต้นฉบับ หรือดัดแปลง
    - สมาชิกตั้งกระทู้เกินเหตุ จนกระทู้ใหม่ Down ลง
    - กระทู้ที่ตั้งผิดหมวด หรือ โปรโมทเว็บไซต์ส่วนตัว
    - สงสัย และมีข้อสอบถามก่อนตั้งกระทู้ และระบบสมาชิก

สามารถแจ้งลบกระทู้ หรือรายงานปัญหาให้ ผู้ตรวจการ ผ่านข้อความได้ทันทีครับ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถส่ง "ข้อความ" หรือ "Visitor message" แก่ผู้ดูแลที่ออนไลน์ได้ทันที

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ดีเนอะ ! แฟนผมลากผมไปสวดมนต์ข้ามปี

ซัก 5 ทุ่มผมคงเปลี่ยนจากพนมมือเป็นละหมาดแน่ๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ไม่แนะนำ เอเชียทีคครับผม คนแน่นมากๆ แล้วหารถกลับยากมากๆ เพื่อนผมต้องเดินข้ามสะพานมาหารถกลับบ้านเลย แล้วคนก็แน่นมากๆครับ สงกรานต์ผมไปลงทำแฟลชม๊อบฉีดน้ำกับเพื่อนยังแทบไม่มีที่ยืนเลย ขากลับต้องเดินอย่างเดียยว ถ้ากลัวสาวเหนื่อย อย่าพาไปเลยครับ ไม่คุ้มโดนบ่นหรอก ถ้าจะไปแนะนำที่ๆมันรองๆลงไปดีกว่า เอาที่เดินทางสะดวกครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabukiput : 26th December 2014 เมื่อ 23:31
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    ไม่แนะนำ เอเชียทีคครับผม คนแน่นมากๆ แล้วหารถกลับยากมากๆ เพื่อนผมต้องเดินข้ามสะพานมาหารถกลับบ้านเลย แล้วคนก็แน่นมากๆครับ สงกรานต์ผมไปลงทำแฟลชม๊อบฉีดน้ำกับเพื่อนยังแทบไม่มีที่ยืนเลย ขากลับต้องเดินอย่างเดียยว ถ้ากลัวสาวเหนื่อย อย่าพาไปเลยครับ ไม่คุ้มโดนบ่นหรอก ถ้าจะไปแนะนำที่ๆมันรองๆลงไปดีกว่า เอาที่เดินทางสะดวกครับผม
    โอ้ว ขอบคุณมากครับ ตอนแรกผมก็คิดไว้แล้วว่า ใน กทม. คนต้องเยอะทุกที่อยุ่แล้ว พอคถณคาบุกิพุคว่ามาขนาดนี้ คงต้องเปลี่ยนที่ละครับ พอมีที่แนะนำไหมครับ ที่ที่สาวเข้าอาจจะชอบ
    แล้วเค้าประทับใจผม ?

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ผู้หญิงบางคนก็ชอบที่ ๆ คนเยอะนะ มันครึกครื้นดี เซนทรันเวิล์ดเลยคุณ

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ผู้หญิงบางคนก็ชอบที่ ๆ คนเยอะนะ มันครึกครื้นดี เซนทรันเวิล์ดเลยคุณ
    5555+ ผมก็แอบคิดเข้าค้างตัวเองแบบนั้นอยุ่นะครับ CW ก็ CW ครับ !!

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    เล่นพุ อยู่บ้านหรือบนดาดฟ้าที่ไหนสักที่ก็โอเคนะครับ วิวสวยด้วย

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ขอพูดอีกปากนึงว่า เอเชียทีค ดีสุดครับ

คนเยอะหน่อย กลับยากนิดนึง แต่โรแมนติกฝุดฝุด ไปสองต่อสอง

แสง สี เสียง ครบ สวยงาม ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ในป่าริมทางครับ มืดๆดี มีแสงไฟ สะรัวๆ
    ปล.ผมไม่รู้คับ ผมพาไปแต่ต่าง จังหวัด
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ปีใหม่มันแน่นหมดล่ะครับ ถ้าเอากลางๆเมืองหน่อยก็แถวCTWไปยาวๆไป แต่อันนั้นดีที่มีรถไฟฟ้าใกล้ๆ ถ้าเอเชียทีค รถไฟฟ้าที่ใกล้ที่สุดคือก่อนถึงโรบินสันซึ่งเดินไกลโคตรรรรรเลย คนไม่แน่นผมไปกับเพื่อน 2 คนยังเหงื่อเลยตั้งนาน ฉะนั้นถ้าอยากจริงๆ CTWเถอะครับผมแหวกไปยังไงก็สนุกครับ แต่ระวังเรื่องกระเป๋าสตางค์กับของมีค่าก็พอ สมัยนี้โจรเยอะครับผม
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย