ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

Exclamation ตามหาเกมส์เมื่อครั้งเยาว์วัยครับ

รายละเอียดเกมส์ก็เป็นเกมส์แนวเก็บเวลอ่ะครับ ตัวเกมส์เป็นภาษาไทย ที่เวลจะผ่านเขตๆนึง(ผมไม่รู้มันเรียกว่าอะไร)มันจะต้องสู้กับบอสอ่ะครับ บอสรูปร่างหน้าตาคล้ายๆกะช้างอะ

ครับ บรรยากาศเกมส์เหมือนว่าลี้ภัยจากการโดนปีศาจบุกอ่ะครับ บ้านเมืองเป็นแบบจีนๆ พวกมอสเตอร์ตอนแรกๆก็มีผีจีนที่มันชอบกระโดดๆอ่ะครับ หลอดเลือดกะหลอดมานาไขว้กันเป็นรูปหยิน

หยาง มีตัวละครให้เลือกเล่น3ตัว3สายด้วยครับ (น่าจะ) แล้ว1ในนั้นมีตัวที่เป็นผู้หญิงด้วยครับ ที่สกิลมันเหมือนตีเร็วๆแล้วแยกร่างเงาไปโจมตีด้านหน้าอ่ะครับ อ่อ แล้วระหว่างเดินอยู่ในเกมส์หรือ

กำลังสู้กับพวกผีจีนไรพวกนี้อยู่มันจะมีปีศาจตัวเล็กๆที่ไม้ยาวๆแล้วมีถุงอยู่ตรงกลาง เวลาตีมันแล้วมันจะดรอปของแต่จะไม่ตายแล้วหนีไป ตัวมันเป็นสีเทาๆบ้างเขียวบ้างอ่ะครับ และก็มีผ้ายันต์หรือ

อะไรซักอย่างนี่แหละครับ สามารถเรียกพลหอกกะนักธนูมาช่วยได้อ่ะครับ แล้วก็มีมุก หรือเม็ดอะไรซักอย่างที่ทำให้เราว๊าปกลับเมืองได้ด้วยอ่ะครับ ประมาณนี้อ่ะครับผมเคยเล่นตอนเด็กๆ แล้ว

อยากกลับไปเล่นอีกอ่ะครับ ใครพอจะรู้จักเกมส์นี้บ้างครับ ผมขอแค่ชื่อเกมส์ก็ได้ ผมตามหามานานแล้วด้วย ช่วยหาให้ผมด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    เกมส์นี้ป่ะ คุ้นๆ...

MyPC *CPU-Quad Core Q9550 2.83 Ghz : VGA - Zotac GTX960 AmpEditom 2 GB : Ram-DDR2/800 6GB*

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ใช่แล้วครับ! เกมส์นี้แหละ ขอบคุณมากจริงๆครับ ผมตามหามานานแล้ว ขอบคุณมากครับ