ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1

Smile อยากซื้อเกมสตรีม มีบัตรเดบิต ซื้อไงหรอคับ ????

พอดีผมอยากซื้อเกมแท้ผ่านสตรีมนะคับ
    ตัวผมมีแค่บัตรเดบิตของไทยพาณิชย์อยู่ แต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังไงต่อ ผูกโอน บัญชี
    เห็นคนอื่นบอกว่าต้อง ทำ paypal บาง ทำ visa บาง
    เลยอยากหาคนที่รู้จริงมาตอบทีนะคับว่าต้องทำอย่างไรบาง
    ขอแบบละเอียดเลยก็ดีนะคับ (พอดีผมโง่นะคับ 555)

ขอบพระคุณทุกท่านมากคับ ^^

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ทำวีซ่าครับ ก็แค่เลือกเกมกดซื้อ เลือจ่ายโดยบัตรวีซ่า กรอกข้อมูลต่างๆลงไปตามข้อมูลของบัตร แล้วก็ซื้อแล้วก็จบครับง่ายๆแค่นั้น

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    ทำ paypal ก็ได้วิธีไม่ยากเท่าไหร่ ผมทำบัญชีผูกกับไทยพาณิชย์ หรือง่ายกว่าก็ทำบัตรอิออน สมัครตามโลตัสหรือเวปก็ได้ ถ้าสมัครหน้าเวปไม่เสียค่าธรรมเนียมด้วยนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    มีอีกทางเลือกหนึ่งครับ 7-11 steamwallet
    LENOVO IDEAPAD Z510

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผ่านบัตร ดูว่าที่บัตร ATM มีคำว่า VISA ไหม ถ้ามีก็ใช้ได้ครับ

ใช้เลขหน้าบัตร / รหัส 3 ตัว (อยู่หลังบัตรตัวเล็ก ๆ) / วันหมดอายุ

จะหักเงินในบัญชีโดยตรง

-------------------------------
    ส่วนวิธีที่ง่ายที่สุดตามด้านบนบอกไป 7-11 ซื้อ steamwallet มาเติมลงใน id ซื้อได้ทันที
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1
    เอ่อออออ visa กับ paypal วิธีการสมัครและใช้ แตกต่างกันเยอะไหมอะคับ พอดีกำลังงงๆ 555

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ restkung อ่านกระทู้
    เอ่อออออ visa กับ paypal วิธีการสมัครและใช้ แตกต่างกันเยอะไหมอะคับ พอดีกำลังงงๆ 555
    ที่บัตรมีโลโก้ Visa ไหมครับ ถ้ามีก็ซื้อได้โดยตรงเลย ไม่ต้องสนใจ Paypal แต่ถ้าไม่มี เเนะนำให้อัพเกรดเป็น Visa จะสะดวกกว่า Paypal เยอะ ลืม Paypal ไปได้เลยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    พวกที่มีวีซ่าบางตัวอาจต้องยืนยันก่อน Verified by VISA
    อย่างของผมกรุงไทยต้องทำอย่างนี้ก่อนถึงจะใช้งานได้ ไม่แน่ใจว่าธนาคารอื่นมีหรือเปล่า
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com