ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

ถามผู้ชายหน่อย

คือ แบบทุกคนคงเคยมีแฟนเก่า

จะทำยังไงให้ไม่คิดถึงเค้าครับ แบบแต่ละคนมีวิธียังไงบ้าง หาคนใหม่ หาคนคุย อะไรยังไงบ้าง?

คือผมเลิกกับแฟนเก่ามารวมเดือนนี้ก็ 7 เดือนแล้ว เค้าก็มีใหม่แล้ว แต่ผมยังคิดถึงเค้าทุกวันอยู่เลย

ยิ่งใกล้ปีใหม่รู้ว่าต้องเค้าท์ดาวน์ คนเดียวนี้เสียใจหนักกว่าเดิม...

ปล.วันนี้ผมดันเผลอทักไปชวนเค้าดูหนัง เค้าคงโกดมากแน่ๆ เฮ้อ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ไม่ลืมครับ ทุกวันนี้ก็ยังไม่ลืม

แค่ไม่ให้มันมากระทบกับชีวิตประจำวันเท่านั้นครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ไม่มีวันลืมหรอกครับ เก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆ
    ครั้งนึงเคยได้รู้จักกัน ใช้ชีวีตร่วมกัน ถึงวันลาจากมันก็ต้องมี

ปล่อยวางครับ เดินต่อไป พบเจอสิ่งใหม่ๆในอนาคต
    พูดแล้วเศร้า น้ำตาจิไหล

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    มันเป็นไปไม่ได้หรอก ที่เราจะลืมคนที่เคยรู้จักกัน เคยอยู่ด้วยกัน .. มันอยู่ที่ว่าเรายอมรับเรื่องที่ว่าเลิกกันได้รึยัง คุณต้องยอมรับเรื่องนั้นให้ได้ก่อน มันไม่ใช่ว่าการคิดถึงเค้าทุกวันมันเป็นเรื่องไม่ดีนะ คิดถึงก็คือคิดถึงเรื่องดีๆก็คือเรื่องดีๆ มันไม่ใช่อะไรที่น่าลืม ที่สำคัญคุณควรเปิดใจรับคนอื่นเข้ามาบ้าง

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ไม่ต้องไปลืมหรอกครับ เก็บไว้เป็นความทรงจำที่ดี

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    การจากลาจะทิ้ง 'บทเรียน' และ 'ความทรงจำ' เอาไว้ครับ
    เดินหน้าต่อไป พบอนาคตที่ดีครับ เคาท์ดาวน์ปีละครั้ง จะเสียใจก็เสียใจแค่ปีนี้ครับ
    ปล่อยวางครับ ปล่อยวางง~