ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    กำ สงสัยผมลงผิด เลยไม่ได้ติดไวรัสไปด้วย เกือบไป = = ที่เร็วขึ้นสงสัยผมมโนไปเอง [เล่นแท้นะ] งั้นเดี๋ยวผมลบเม้นเก่าออกไปแปป รอดได้ไงไม่รู้ =w=

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ยืนยันครับ เล่นได้ 100%
    FPS ดีขึ้น 50% ครับ

GTS450 เล่นได้สบายๆเลยครับ แต่ทุกอย่าง LOW และ OFF นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้
    ยืนยันครับ เล่นได้ 100%
    FPS ดีขึ้น 50% ครับ

GTS450 เล่นได้สบายๆเลยครับ แต่ทุกอย่าง LOW และ OFF นะครับ
    ลงอันไหนบ้าง ลงยังไง ขอขั้นตอนหน่อยครับบ อยากเล่นมาก

TARTs
    กล่าวขอบคุณ
    558
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=240401

1.โหลด REPACK COREPACK
    2.ลงตามที่ RAMIS บอกขั้นตอน
    3.ลงตัวแก้ไขกราฟฟิค
    4.เข้าเล่นแบบ Low end Patch

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    กำ ผมงงแปป คนนึงเล่นได้ คนนึงไม่ได้ ดีที่ผมไม่โดน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=240401

1.โหลด REPACK COREPACK
    2.ลงตามที่ RAMIS บอกขั้นตอน
    3.ลงตัวแก้ไขกราฟฟิค
    4.เข้าเล่นแบบ Low end Patch
    ตอนโหลดตัวแก้ไขกราฟฟิคโหลดที่ติดตามข่าวสารรึป่าวครับ

ตอนลง ปิดแอนตี้ไวรัสมั้ยครับ

ปล.ถามเยอะหน่อยนะครับเพราะลงเองมาหลายรอบละไม่ได้สักที

TARTs
    กล่าวขอบคุณ
    558
    เครื่องผมไม่สนใจ Anti Virus ครับ ปิดทุกอย่าง ลบทุกอย่างเกี่ยวกับ Anti Virus
    แล้วก็ โหลดที่ ลิ้งค์ที่เขาให้มาครับ ไม่ได้โหลดที่ติดตามข่าวสาร

พอลงแล้วมันจะมี Auto Update เราสามารถติดตาม Update ได้ตามเว็บติดตามข่าวสาร

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมโหลดจากตัวในคลิปเอาครับ ลงในโฟรเดอร์เกม เข้าเล่นเกมใน low patch จากนั้นปรับภาพให้เป็น windows โหมด ภาพกากขึ้นเยอะเลยครับแตกไปหมดเลยแต่พออ่านตัวหนังสือได้ออกยุ อะ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับตัวlow patch
    ป่าวนะครับแต่ลื่นขึ้นเยอะเลย 555+

Tags for this Thread