ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มีอัพเดทแล้วครับ กด Run as admin ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    49
    ใช้ window รุ่นไหนหรืออะไรครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karnempire อ่านกระทู้
    ใช้ window รุ่นไหนหรืออะไรครับ
    windows 7 64 บิท ครับ ของเวอร์ชั้น 1.3 พอกดแล้วมันขึ้นหน้าต่าง dot มันบอกให้กดอะไรก็ได้ แต่พอกดแล้วก็ดับหายไป ของเวอร์1.4 มันขึ้น หน้าต่างdot เหมือนกัน แต่มันเขียนว่า ping request could not find host
    แล้วพอกด enter ไปเลยๆ มันก็รีเครื่องเลยครับ

ปัญหาของคุณ panuwitzman คงมาจากที่เค้าเข้าเกมจากตัว ACU.exe เดิม ไม่ไช้จากตัวที่ จขกท ปล่อยโหลด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4,294,967,295 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    windows 7 64 บิท ครับ ของเวอร์ชั้น 1.3 พอกดแล้วมันขึ้นหน้าต่าง dot มันบอกให้กดอะไรก็ได้ แต่พอกดแล้วก็ดับหายไป ของเวอร์1.4 มันขึ้น หน้าต่างdot เหมือนกัน แต่มันเขียนว่า ping request could not find host
    แล้วพอกด enter ไปเลยๆ มันก็รีเครื่องเลยครับ

ปัญหาของคุณ panuwitzman คงมาจากที่เค้าเข้าเกมจากตัว ACU.exe เดิม ไม่ไช้จากตัวที่ จขกท ปล่อยโหลด
    งั้นเดี๋ยวผมเอาอีกตัวให้ ตัวนี้มันจะไปเพิ่มให้สามารถปรับ screen resolution ให้ละเอียดน้อยลงได้แบบสุด รู้สึกจะ 640x480
    แต่ตัวของผมมันจะปรับระดับการคำนวนให้เป็นลำดับแบบคอนโซล เหมือนที่ Greenify ทำให้ Android คำนวนแบบ ios

Patch notes:

Release (12/11/2014):
    -Added new resolution 640×480
    -Reduced super-sampling which caused stuttering on some configurations
    -Reduced mouse lag
    Release Beta Test 2 (16/11/2014):
    -Reduced CPU stress by 15%
    -Disabled Distortion
    -Disabled Reflections
    -Reduced “Character Quality”
    -Fixed “Windows couldn’t find ACU.exe” after running in “WITH LOW SPECS PATCH” mode

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

KillerJoE
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 193
    เหมือนไวรัส เลยตรงคำสั่ง DOS

ผมผ่านละครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    มีคนเล่นได้แล้ววววววว เย้้้้้้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PonDox อ่านกระทู้
    ดีขึ้นอยู่ครับ ผมใช้ i5 Ram 8 GB GT 750 Ti Oc 2GB ใช้แล้ว FPS นี่40+

เพิ่มรูปๆ

ขอบคุณมากๆครับ มีคนมารีวิวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PonDox อ่านกระทู้
    ดีขึ้นอยู่ครับ ผมใช้ i5 Ram 8 GB GT 750 Ti Oc 2GB ใช้แล้ว FPS นี่40+

เพิ่มรูปๆ

ใช้เวอร์ชั่นไหน เข้าตรงไหน หน้า DOS ทำยังไงอะไรยังไงขอขั้นตอนหน่อยครับ

อยากเล่นมากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ทำไมมันเป็นเช่นนี้คครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    กดเข้าจากตัว ACU14x32 Windows ของผมคือ Windows 8.1 PRO 64bit Ram 4 GB CPU Intel G2010 2.8GHz Card Gefocre GT640 Memory 2 GB แล้วซักพักเครื่องก็ Shutdownจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panuwitzman : 29th December 2014 เมื่อ 22:12

กล่าวขอบคุณ
    541
    เอิ่ม คือ ตัว update ที่อัพมาให้ มันบอก what up i'm virus and will hack your computer -o- เป็น joke หรืออะไรครับ - -'

กล่าวขอบคุณ
    541
    ยังไงครับเนี้ย ตอบด้วย มาเกรียนแจกไวรัสเหรือเปล่า มันขึ้น what up i'm virus and will hack your computer ผมนึกว่า่เป็นjokeของผู้พัฒนา ผมยอมเสี่ยงกดตกลงแล้วเครื่อง ดับเลย หมายความว่าไงครับ

คนอื่นอย่าเพิ่งลองจนกว่าจะได้คำตอบนะคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    V1.4 ลงแล้ว เข้า ACU X32 X64 รีคอมครับ ผมนี่งงเลย ต้องทำไงครับ ?
    ผมก็รับครับ กดเข้าตัว 64 bit แพท 1.4 เหมือนจะเป็นไรวัสเลย มันส่ง รหัสเครื่องเราไปให้เป้าหมายอ่ะ (อันนี้ผมสงสัยนะ)

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ยังไงครับเนี้ย ตอบด้วย มาเกรียนแจกไวรัสเหรือเปล่า มันขึ้น what up i'm virus and will hack your computer ผมนึกว่า่เป็นjokeของผู้พัฒนา ผมยอมเสี่ยงกดตกลงแล้วเครื่อง ดับเลย หมายความว่าไงครับ

คนอื่นอย่าเพิ่งลองจนกว่าจะได้คำตอบนะคับ
    ผมว่าน่าจะเป้นไวรัสนะครับ เพราะต้องลงMOD 1.3 ตอนกดเข้า มันขึ้น Dos แล้วเขียนประมาณว่า Hacker ประทาณนี้ แล้วให้เรากด Enter แต่พอ MOD 1.4 มะน ดันโชว์ Host เครื่อง แต่มันซ่อนไว้เป็น xxx xxx xxx xxx ประมาณนี้ (ผมเหมือนจะสังหรว่าน่าจะเป้นไวรัส โทจัน ที่ขโมยข้อมูล ของเครื่องที่ ยอมกด ตกลงเป้นเยื่อนะครับ เพราะลงสังเกตุว่า ตอนเรากดเข้โปรแกรมมัน ถ้าไม่ต่อเน้ต มันจะเข้าไม่ได้ ดังนั้น มันต่อเน้ต ถึงจะกดเข้าได้ ผมว่า ไวรัสชั่ว)

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    1
    ไวรัส 100%

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sherlock อ่านกระทู้
    ไวรัส 100%
    ชัวๆคับ Assassin's_creed_unity_mod by damir345 หาดูแล้วไม่เจออะไรเลย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6

เพิ่มรูปๆ

เกรียนเนียนปั้มภาพยืนยัน1000%

คนอื่นเข้าเล่นไม่ได้แถมยังมีลักษณะแปลกๆมีเครื่องรีข้อความแปลกๆ. ผมว่าจะโหลดแต่พอมีหน่วยกล้าตาย

1เสียงบอกเล่นได้ลื่นกับอีก5-6เสียงบอกไวรัส. มันยังไง? มนี่มันขบวนการเนียนแจกไวรัสชัวๆทำเป็นขบวนการเชียวนะ

มีบอกเล่นได้เฟรมเพิ่มลื่นๆ. หลอกเนีย . บอก admin jkg แบน userได้เลยน่ะฐานหลอกลวงผุ้อื่นให้ได้รับความเสียหาย

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    รอ Moderator ไปฮะ ไม่รู้ว่ายังมีชีวิตกันอยู่หรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dark_KBG : 30th December 2014 เมื่อ 01:53

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    541
    T___T

ผมลองกดไปแล้ว แล้วผลข้างเคียงจะเป็นยังไงบ้างเหรอครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมก็เป็นเหมิอนกันครับใช้วินโดว์ 8.1 พอกดเครื่องก็รีเลยครับ TT ไว้รัส แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    49

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karnempire อ่านกระทู้
    นี้มันของ LOW END PC - Low Specs Patch ซึงมันเป็นของจริง ที่ต่างประเทศทำขึ้น
    แต่
    ตัว Acu x32,64 นั้นต่างหากครับ ที่เรากำลังพูดถึงว่ามันเป็นไวรัสที่คุณเอามาปล่อย

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    อ่าว ไวรัสหรอ

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    นี้มันของ LOW END PC - Low Specs Patch ซึงมันเป็นของจริง ที่ต่างประเทศทำขึ้น
    แต่
    ตัว Acu x32,64 นั้นต่างหากครับ ที่เรากำลังพูดถึงว่ามันเป็นไวรัสที่คุณเอามาปล่อย
    http://ragnos1997.wordpress.com/2014...tm-ragnos1997/

อันนี้ใช่ม้า Low Specs Patch เรายังไม่ลองนะ เดียวลองอ่านคอมเม้นดูก่อน
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

กล่าวขอบคุณ
    49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yamatokrub อ่านกระทู้
    ผมว่าน่าจะเป้นไวรัสนะครับ เพราะต้องลงMOD 1.3 ตอนกดเข้า มันขึ้น Dos แล้วเขียนประมาณว่า Hacker ประทาณนี้ แล้วให้เรากด Enter แต่พอ MOD 1.4 มะน ดันโชว์ Host เครื่อง แต่มันซ่อนไว้เป็น xxx xxx xxx xxx ประมาณนี้ (ผมเหมือนจะสังหรว่าน่าจะเป้นไวรัส โทจัน ที่ขโมยข้อมูล ของเครื่องที่ ยอมกด ตกลงเป้นเยื่อนะครับ เพราะลงสังเกตุว่า ตอนเรากดเข้โปรแกรมมัน ถ้าไม่ต่อเน้ต มันจะเข้าไม่ได้ ดังนั้น มันต่อเน้ต ถึงจะกดเข้าได้ ผมว่า ไวรัสชั่ว)
    ไปไกลแล้วครับ -w-

Tags for this Thread