ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 68

Adobe Photoshop CC Lite 2014 15.2.2 (x86/x64) [One2up]

Photoshop CC 2014 เป้นโปรแกรมตกแต่งรูปคุณภาพจาก Adobe ซึ่งขึ้นชื่อว่าเป็นโปรแกรมตกแต่งรูปภาพที่ดีที่สุดในโลก มีผู้ใช้งานมากที่สุดในโลก ไม่ว่าจะเป็นผู้ใช้ทั่วไป ตามร้านต่างๆ หรือตามองค์กรต่างๆ ด้วยคุณสมบัติและความสามารถที่น่าทึ่ง โดยเฉพาะเวอร์ชั่นนี้สามารถขยายภาพโดยที่ภาพไม่แตก และสามารถทำให้ถาพที่เบลอจากการที่มือสั่นเวลาถ่ายภาพชัดขึ้นมาได้ แนะนำให้ทดลอใช้งานอย่างยิ่งครับ

สำหรับเวอร์ชั่น Portable จะเป็นรุ่นที่ไม่ต้องทำการติดตั้งแบบยุ่งยากสามารถก็เปิดใช้ได้เลยเมื่อต้องการ

มีอะไรใหม่ใน Photoshop CC 2014

*Creative Cloud Libraries
    *Improved guides
    *Rigging and animation data from COLLADA files
    *SVG export
    *Extract Assets
    *Support for Windows touch devices
    *Support for 3D PDF files
    *New 3D printer profiles
    *And so much more

X86/X64

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โหลดยังไงครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ man-kk อ่านกระทู้
    โหลดยังไงครับ
    ตามนี่เลยครับ