ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052

โดนกรรมตามสนอง จากความรักครับ T T

เล่าแบบย่อ ๆ นะครับ
    คือ ผมไปจีบรุ่นน้องคนนึงที่ รร. ครับ ก็จีบจนติด แล้วก็ โทรคุยกัน แชทหากันแบบประสาคนคบหาดูใจกัน ก็ทำอย่างนี้มาเรื่อย ๆ แต่พักหลัง ๆ นี่ผมเริ่มไม่ค่อยสนใจเธอ เธอทักแชทมาผมก็อ่านช้า โทรมาผมก็ไม่ค่อยรับ เธอทำทุกอย่างที่ให้ผมสนใจแต่ผมก็เฉย ๆ ครับ เพราะ ช่วงนั้นยังสับสน (เธอเคยบอกกับเพื่อนผมว่าอยากคบกับผม แต่ผมก็ยังไม่ตัดสินใจ) เป็นอย่างนี้เกือบเดือนครับ แต่พอมาเรื่อย ๆ ผมเริ่ม
    คิดได้ครับ และคิดจะกลับไปหาเธอ ผมโทรกลับไปหาเธอเมื่อวันที่ 26 ธันวา ที่ผ่านมาครับ แต่ผมรู้สึกได้ว่า เธอเปลี่ยนไปเราคุยกันน้อยลง ปกติถ้าผมโทรไป เธอจะพูดเยอะครับและถามนู้นถามนี่ แต่เงียบครับ ผมต้องเป็นฝ่ายถามอย่างเดียว เหมือนเราคุยสนุกอยู่คนเดียว นั่นแหละครับไคลแมกซ์ เธอเปลี่ยนไปแล้วครับ ไม่เหมือนเดิมอีกต่อไป และผมก็พยายามง้อเธอ ผมทักแชท ไปโทรไป แต่มันเหมือนที่ผมเคยทำกับเธอไว้ครับ ไม่ค่อยตอบ,ตอบสั้น ผมโทรไป ก็ไม่รับ เป็นสิบสายก็ไม่รับ และไม่ยอมโทรกลับ ทั้งที่เมื่อก่อน ผมไม่ต้องโทรไปเธอก็โทรมา ถ้าโทรติดก็พูดน้อย ไม่ยอมพูด เหมือนคนไม่อยากคุย T T ตอนนี้ผมได้แต่นั่งโทษตัวเองครับ ด่าตัวเองว่าโง่ ตอนที่เธอสนใจไม่ยอมสนใจเธอ ได้แต่นั่งอ่านแชทเก่า ที่เมื่อก่อนคุยสนุก เฮฮา แต่ตอนนี้มันเปลี่ยนไปหมดแล้วครับ และคิดว่า
    เธอคงไม่กลับมา และก่อนมาเขียนกระทู้นี้ ผมโทรไป เธอก็ไม่รับเศร้ามากครับ เธอเป็นผู้หญิงที่ตามใจผมมากครับ ผมไปกินเหล้า เที่ยวดึกแค่ไหน เธอก็จะตอบมาว่า "อย่ากินเยอะนะ
    ขับรถดี ๆ นะเป็นห่วง
    " เธอเป็นผู้หญิงที่เรียนเก่งมากครับ คุณสมบัติดีทุกอย่าง แต่มาคุยกับผมอย่างผม แต่ตอนนี้เธอเปลี่ยนไปแล้วครับ ขอระบายหน่อย
    และอีกอย่างนึงที่ผมจะบอก คือ ผมจะขอเธอคบตอนเคาดาวน์ครับ อยากเซอร์ไพรส์ ช่วยคิดคำขอโทษ และประโยคขอคบที่ครับ ผมไม่อยากเสียเธอไป ผมทำใจไม่ได้แน่ ๆ

ผมคิดว่าเป็นไงเป็นกันครับ จะลองดู

ขอบคุณมากครับที่อ่าน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chaihuad : 30th December 2014 เมื่อ 22:19

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ....................

ว่าไงดี

เม้นล่างตอบดิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153

ไม่รู้สิ

เม้นล่างตอบดิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่สามารถเชื่อมต่อกับบุคคลต่อไปได้

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    รอเม้นล่างต่อเลยแล้วกันครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นกันแบบนี้ให้เม้นล่างตอบเลยละกัน สู้ๆ

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    ....
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ 55 อันนี้เศร้าจริง T T

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ดูคอมเม้นแล้วสงสารจริงๆ 555

เอางี้ ผมจะแนะนำให้ว่า ควรจะให้เม้นล่างตอบละกัน. เห้ยยยยย

ก็อยากให้ปล่อยวางและมีความสุขนะครับ อย่าไปซีเรียสคิดมาก รออะไรกันหละ ขำดิ 555+

สุขสันปีใหม่ ขอโทษที่อาจจะเปลี่ยนไป แต่ก็ไม่เคยเปลี่ยนใจไปจากเธอนะ. ฮิ้ววว

อาจจะเฉยบางครั้งที่รัก อย่ากังวลเพียงแค่อารมณ์ที่ฉันคงเหนื่อย มีกันแค่สองคนฉันไม่เคยลืม

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    คุณกำลังโดนเธอคุมเกมอยู่ ฮ่าๆ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ผมขอเล่าเรื่องการคบหาดูใจของผมหน่อยนะครับ เพราะเป็นกรณีคล้ายๆกัน(ความรู้สึกของแฟนที่เปลี่ยนไปไม่เหมือนเดิม) ผมคบกับเขาได้ประมาณ3เดือนกว่าถ้ารวมกับคุยมาตั้งแต่แรกๆก็ประมาณ1ปี1เดือนกับอีก25วัน แต่ก็ไม่ค่อยได้ไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆ เพราะเราเรียนคนละคณะและเวลาไม่ค่อยตรงกันทำให้รู้สึกห่างๆ แต่ผมก็พยายามทักแชทไป โทรคุยบ้างตามปกติ จุดพีคของผมคือ ตอนนั้นเป็นช่วงใกล้สอบต่างคนต่างอ่านหนังสือกับเพื่อนทำให้เราคุยกันน้อยลง แต่พอว่างจากการอ่านหนังสือช่วงดึกๆผมก็แชทไปตามปกติ แต่เขาก็ไม่ตอบไม่อ่านแชทที่ผมเขียนไป โทรไปก็ไม่รับ เป็นอย่างงี้มา4วัน จนผมต้องไปถามเพื่อนเขาว่าเขาเป็นอะไรทำไมทักไปไม่ยอมตอบโทรไปก็ไม่รับสายเขาเป็นอะไรหรือเปล่า คำตอบที่ได้จากเพื่อนเขาก็คือ ความรู้สึกของเขากับผมมันไม่เหมือนเดิมเรารู้สึกเหมือนห่างกันไปเรื่อยๆ คือผมงง ว่าผมต้องทำยังไง? ทั้งๆที่ผมก็พยายามที่จะเข้าใจในตัวเขาและแบ่งเวลาไปให้เขาเท่าที่จะทำได้ เพราะงานที่จะต้องทำในคณะผมก็เยอะนอนก็ไม่ค่อยได้นอน เขาก็เรียนหนัก(คณะทางสายสุขภาพ) ผมก็คิดว่าต่างคน ต่างจะเข้าใจกัน แต่ความเป็นจริงแล้วคือ ไม่เลย! พูดง่ายๆเลยคือถ้าความรู้สึกเขาไม่เหมือนเดิม มันก็จะไม่เหมือนเดิมครับ ถ้ากลับมาคบกันมันจะเหมือนกับการที่เค้าฝืนกลับมาคบเราเหมือนเดิม >>>ถ้าเธอไม่รู้สึก<<< ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ จขกท. ด้วยนะครับ ^^

L o V e You