ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406

จะซื้อ PS4 ซื้อเครื่อง JAP หรือ สิงคโปร์ ดีครับ และซื้อสะพานเหล็กดีมั้ย

คือตัดสินใจอยู่ครับ เพราะเครื่อง JAP มันถูกกว่า แต่ไมไ่ด้ประกันศูนย์ไทย
    สิงคโปร์ แพงกว่า แต่มีประกันศูนย์ให้ มันแตกต่างกันมากมั้ยครับ หากเป็นระยะยาว
    แล้วถ้าจะซ์้อ ซื้อที่สะพานเหล็กจะโอเคมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    สิงคโปร สามารถเคลมที่ไทยได้แต่ราคาจะแพงกว่านิดหน่อยนะ ส่วนตัวเลือกสิงคโปรน่ะ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    แนะนำครับถ้าคิดจะซื้อที่ สะพานเหล็กให้ หาข้อมูลให้ดีก่อนนะครับ

เครื่อง jp กับ เครื่อง sg ต่างกันแค่ราคาครับ ใช้งานได้เหมือนกัน

sg มีประกัน
    jp ไม่มีประกัน

หากแนะนำให้เล่นระยะยาวๆ ซื้อเครื่อง z3 ดีสุดครับ
    Road to Trophy Hunter

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    แนะนำครับถ้าคิดจะซื้อที่ สะพานเหล็กให้ หาข้อมูลให้ดีก่อนนะครับ

เครื่อง jp กับ เครื่อง sg ต่างกันแค่ราคาครับ ใช้งานได้เหมือนกัน

sg มีประกัน
    jp ไม่มีประกัน

หากแนะนำให้เล่นระยะยาวๆ ซื้อเครื่อง z3 ดีสุดครับ
    ไว้ใจได้รึเปล่าครับที่สะพานเหล็ก แล้ว JAP มีปัญหาบ้างรึเปล่าครับ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    เครื่อง sg ดีกว่าครับเอาแบบผมก็ได้ผมซื้อกับเว็บ lazada เก็บเงินปลายทางเอาแต่ต้องดูราคาไห้ดีนะบางทีมันก็ถูกบางทีก็แพงผมเอาแบบ bundle มามีประกัน2ปีของผมแพงกว่าที่อื่น300เองก็แล้วแต่ความชอบนะครับเพราะแบบนี้มันไม่ได้ไปจับดูเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 31st December 2014 เมื่อ 20:45

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เครื่องสิงคโปร์ครับ ถ้าเครื่องมีปัญหาเอาเข้าศูนย์ไทยเองง่ายกว่า

แต่ดูโปรโมชั่นจากร้านขายเกมตามเว็บก่อนไปเดินสะพานเหล็กก่อนก็ดีนะครับ

บางทีเครื่องจัดชุดอาจได้ของแถมดีกว่าหน้าร้านด้วยซ้ำไป บางร้านแถมประกันเป็น 2 ปีด้วยนะ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    สิงค์เถอะครับ เข้าศูนย์ไทยได้

ส่วนตัวผมไม่เคยไว้ใจสะพานเหล็กเลยครับ

ผมซื้อแค่ Gcorners กับ nadz
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    SGดีกว่าครับ เข้า0ไทยได้ ยิ่งซื้อชุดBundleได้ประกันเป็น2ปี แต่ผมแนะนำอย่าซื้อในสะพานเหล็กดีกว่าครับซื้อพวกNadz GameShopดีกว่าราคาไม่ต่างกับสะพานเหล็กมาก
    ฝากLikeเพจด้วยนะครับพึ่งเปิด>>> ขาย Skin ปืน CS:GO ราคากันเอง คลิกที่นี่ <<<