ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ โคตรเทพ! เล่นเกม Quake บนเครื่องออสซิลโลสโคป ★★★★★

โคตรเทพ! เล่นเกม Quake บนเครื่องออสซิลโลสโคป

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

Quake เกมคลาสสิคคู่ขวัญชาว PC มาตั้งแต่ปี 1996 ใครจะไปคิดว่ามี modder
    ที่สามารถนำมันไปเล่นบนเครื่องออสซิลโลสโคป (oscilloscopes) ได้! ...ถึงมันจะดูงงๆหน่อยก็เถอะ

โดย modder คนนี้มีชื่อว่า Pekka Vaananen เขาได้นำเกม Quake ไปเล่นบนเครื่องออสซิลโลสโคป Huawei V-422
    ซึ่งในวีดิโอด้านล่างเราจะได้เห็นการเล่นในฉากแรกของเกมเป็นรูปแบบเส้นเวคเตอร์สองมิติสีเขียวที่ถูกแสดงผลออกมาทางหน้าจอ
    ต้องบอกว่ามันสามารถเล่นได้จริงๆ ส่วนข้อมูลทางเทคนิคแน่นอนว่าผมอธิบายไม่ได้ ฮา แต่หากใครคนไหนอยากศึกษาต่อ
    สามารถเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่เว็บไซต์นี้ *Click* เผื่อนักศึกษาคนไหนอยากทำโปรเจ็คจบแบบนี้คงแจ๋วไม่น้อย

***oscilloscopes – เครื่องมือวัดซึ่งจะทำให้เราเห็นรูปร่างของสัญญาณไฟฟ้าโดยแสดงเป็นกราฟของแรงดันบนแกนเวลาที่จอภาพ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ที่มา : PolyGon

Credit :

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ออสซิโลแบบอนาล๊อกด้วย ผมนี่ยืนขึ้นเลย

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    น่าหนุกดีแฮะ ไม่น่าเชื่อว่ามันจะรันเกมได้นะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมก็ไม่เข้าใจหรอกนะคือเครื่องอะไรแต่รู้ว่ามันเก่าและ ไม่น่าจะเป็นเครื่องที่ไว้รันหรือเล่นเกมได้ แต่ที่สุดแล้วก็มีคนมาทำให้มันเล่นเกมได้

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ขนาดให้ผมทำรูปคลื่นสัญญาณตามหนังสือเรียน ยังไม่ตรงเลย สุดยอดจริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ตอนเรียนผมนี้ยังไม่รู้เลยรอดมาได้ไงวิชานี้ นี้เอามาเล่นเกม สวดยอดเลยลวกเพ่

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มหาเทพ - -*

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    มหาเทพวิชา ไฟฟ้า + signal + โปรแกรมมิ่ง

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ใครสงสัยว่ามันคืออะไร นี้ครับคำตอบ http://icelectronic.com/beginner/study/cro.htm

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ****ดด สมัยเรียนแค่ปรับเส้นให้มันพอดีผมยังตึ๊บเลย

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ถ้าใครเด็กช่างไฟฟ้า หรือช่างอิเล็กทรอนิกส์แบบผม จะรู้เลยครับว่าเครื่องนี้มันคืออะไร แล้วนะบบมันเป็นไง คนที่ทำนี่ถือว่าเทพๆมากเลยทีเดีย

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    5555555 แค่รูปคลื่นสัญญาณ ของวงจรต่างๆ ว่ายากละนะ อันนี้เล่นเกมเลยนเหรอ เทพ 555555555555555555
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย