ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

Red face แนะนำมือถืองบไม่เกิน 3000 ทีครับ

เล็ง zenfone4.5 ไว้ แต่งบมี 3000 แนะนำมือถือแอนดรอยที่คุ้มราคาให้ทีครับ

อยากทราบว่า zenfone4.5 ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วครับ ใจอยากได้ zenfone

แต่ถ้าใครมีตัวอื่นในงบนี้ แนะนำทีครับ

แล้วถ้าเล่นพวกเครื่องจีนมันจะทนรึป่าวครับ

ขอคำแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papapor : 31st December 2014 เมื่อ 23:27

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตระกูล ZEN ถ้าเทียบกับรุ่นอื่นๆในราคาใกล้เคียง มันคุ้มที่สุดแล้วครับ

ขนาดผมขายไอโฟน4ทิ้งไป ใช้ zenfone 6

แรม2 กล้อง13 แบต3300 ซื้อมาแค่ 7500 แต่สเปคมาเหนือเมฆเลย

ตั้งแต่ซื้อมามันส์มือทุกวัน เล่นเกม เฟส ไลน์ลื่นปื้ด น้ำตาจะไหล ไม่เคยเสียดายตัง 555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: