ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606

Angry ถ้า ก.ร. มองคุณนานๆคุณว่าเขาคิดอะไร

ผมไปเจอเพื่อนผู้หญิงในห้องมา เรียนด้วยกันตั้งแต่ประถม 6 คน ทั้ง 6 คนเป็น ก.ร. หมด เหตุเกิดวันนี้เลยผมไปซื้อข้าวตอน 6 โมง พวก****นั่งกินเบียร์กันอยู่ ผมก็สั่งข้าวปกติ ผมก็นั่งรอข้าว พวกนั้นก็คุยอะไรกันไม่รู้ เพราะผมนั่งห่างพอประมาณ แล้วมีคนหนึ่ง หน้าตาก็ดีนะ ไม่น่าเป็นก.ร. ผมก็ไม่ได้มองตาต่อตา เพราะผมไม่ชอบ ก.ร.
    ****ก็มองอยู่ นาน ประมาณสัก 3 นาที ผัว****มามั้ง (ผัวคนที่มองผม) แล้วมันถามว่า โกหก อะไร พวก****งง ทั้ง 6 คน อยู่ดีๆ คนที่มองผม ก็กลับบ้าน ผัวมันก็กลับ แล้วที่นี่ ข้าวผมได้พอดี ผมก็ไปเอามาเสร็จ ได้ยินในกลุ่ม คุยว่า สงสัยเมายาบ้า แล้วหาเรื่อง เพราะหมู่บ้านผมยาบ้า เยอะ

เรื่องของเรื่อง ผมเรียนอยู่ กทม นะ ปีใหม่เลย กลับ ตจว. ไปหาแม่ แล้วตอนเด็กๆ ผมก็เรียนอยู่ ตจว. มันไม่ขนาดนี้ไง เพื่อนผมก็ดูดม้าทุกคน ยาบ้าเต็มหมู่บ้าน ผู้หญิงที่เคยว่าดีๆ ก็เป็นกระหรี่ แต่ก่อนยังเล่นด้วยกันอยู่เลย แล้วที่แย่ไปกว่านั่นทุกหมู่บ้านจะมีร้านเกมคอม ช่วงประถม รุ่นผม ม.1 ถึง มีแค่ร้านเกม ps1 , ps2 ถึงได้เล่น ก่อนหน้านั้นยังดีดลูกแก้วอยู่เลย เห็นเด็กตั้งแต่ ป.1 ไปเล่นเกม เฮ้ย เหนื่อยใจ อนาคตประเทศไทย
    พอเรียงระดับได้เลยว่าเป็นยังไง
    ชาย > ป.1 เล่นเกม > ม.1 ดูดม้า > ม.3 มีเมียมีลูก
    หญิง > ป.6 เป็นก.ร. > ม.3 มีลูกแล้ว โคตรไว

ผมก็มีเรื่องมาระบายแค่นี้ละครับ ไม่ใช่อะไรหรอก อยากเห็นประเทศเจริญๆ
    แถมคลิปให้เผื่อเคลียด 5555555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap10308280 : 2nd January 2015 เมื่อ 19:44

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ..................

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ตอนมัธยม

ผมเคยโดนผู้หญิงคนหนึ่งรุ่นราวคราวเดียวกันจูงมือเข้าห้องในงานสังสรรตามประสาวัยรุ่นตอนสงกราน ซึ่งผมก็ไม่รู้จักหรอกว่าใคร เพราะมันมั่วมาก มากันหลายหมู่บ้าน

แต่เสียดายตอนนั้นผมไม่มีถุง เพราะไม่คิดว่าจะได้มาปะแดบๆ กับใคร เลยต้องปล่อยมือแบบหล่อๆ แล้วบอกว่า ไปนอนเถอะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เขาไม่เจอคุณนาน เขามองคุณ ขณะที่เขาไม่มั่นใจว่าเป็นคุณ แต่ทำไมคุณกลับมีอคติกับเขาเช่นนี้

ก็เพื่อนก็ยังเป็นเพื่อน จะต่ำสูงขาวดำ
    จะผิดชอบชั่วดี ก็ยังเป็นเพื่อนวันยังค่ำ
    ไม่ใช่แค่คำหนึ่งคำ ในพจนานุกรม

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ขอโทษน่ะครับ แล้ว ก.ร. คืออะไรหรอครับ ?

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornkit46 อ่านกระทู้
    ขอโทษน่ะครับ แล้ว ก.ร. คืออะไรหรอครับ ?
    อ่านให้หมดแล้วจะรู้เอง

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornkit46 อ่านกระทู้

แกงกะหรี่

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ตอนมัธยม

ผมเคยโดนผู้หญิงคนหนึ่งรุ่นราวคราวเดียวกันจูงมือเข้าห้องในงานสังสรรตามประสาวัยรุ่นตอนสงกราน ซึ่งผมก็ไม่รู้จักหรอกว่าใคร เพราะมันมั่วมาก มากันหลายหมู่บ้าน

แต่เสียดายตอนนั้นผมไม่มีถุง เพราะไม่คิดว่าจะได้มาปะแดบๆ กับใคร เลยต้องปล่อยมือแบบหล่อๆ แล้วบอกว่า ไปนอนเถอะ
    คือถ้ามีก็งานอร่อยใช่มั๊ยครับผม
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    แกงกะหรี่
    ขอบคุณเม้นต์นี้มากครับ อ่านทีแรกก็นึกว่า ก.ร. = กรรมการนักเรียน ผมก็ว่า เอ๊ะ ท่านจขก.มีปัญหาอะไรกับทางโรงเรียนรึเปล่า
    ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pug1 : 2nd January 2015 เมื่อ 21:22

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เขาคงอยากจะลองคนเรียบร้อยอย่าง จขกท. ดูมั้งครับ แหมคนเกือบทั้งหมู่บ้านติดยาหมดคุณไม่ติดหายากนะนี่
    บอกตรงๆนะครับคนที่เรียบร้อยเอาการเอางานไม่เสเพลใครๆ ก็อยากได้เป็น PUA
    ผมก็เคยเป็นครับถึงขั้นพ่อแม่ฝ่ายหญิงมาพูดกับพ่อแม่ผมให้ลูกสาวเขาคบกับผม แต่ตอนนั้นผมอยากเรียนต่อเลยไม่อยากยุ่ง

ถ้าเขาสนใจคุณลองสักครั้งดูไหมครับ เป็นประสบการณ์ชีวิต อิอิ
    [IMG][/IMG]

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    เขาคงอยากจะลองคนเรียบร้อยอย่าง จขกท. ดูมั้งครับ แหมคนเกือบทั้งหมู่บ้านติดยาหมดคุณไม่ติดหายากนะนี่
    บอกตรงๆนะครับคนที่เรียบร้อยเอาการเอางานไม่เสเพลใครๆ ก็อยากได้เป็น PUA
    ผมก็เคยเป็นครับถึงขั้นพ่อแม่ฝ่ายหญิงมาพูดกับพ่อแม่ผมให้ลูกสาวเขาคบกับผม แต่ตอนนั้นผมอยากเรียนต่อเลยไม่อยากยุ่ง

ถ้าเขาสนใจคุณลองสักครั้งดูไหมครับ เป็นประสบการณ์ชีวิต อิอิ
    *0* ผมก็อยากให้แม่ผมหาแฟนให้เหมือนกันครับ เพื่อนแม่ผมแต่ละคน ลูกสาวสวยๆ ดีๆทั้งนั้น แต่เป็น ดี้
    เรื่องที่ว่าลองดูมั้งไงหรอ อย่าเลย อนาคตผมอีกไกล อีกอย่าง ไม่ชอบของผ่านมือใคร

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    แกงกะหรี่
    ขอบคุณมากครับ ผมอ่านจนจบยังนึกว่า
    ก.ร. = เกเร

กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เหลือเกินจริงๆ

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    คำเซ็นต์เซอร์เยอะมากไม่รู้เรื่อง 55

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackTheohm อ่านกระทู้
    คำเซ็นต์เซอร์เยอะมากไม่รู้เรื่อง 55
    แ.ม่.ง. ไง

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ก.ร. ตอนแรกผมนึกว่ากระรอก - - นึกว่าเป็นกระทู้เกรียน
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ก.ร. ตอนแรกผมนึกว่า กอรอ ถุ้ยยย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    จะมีทัศนคติแบบนั้นก็ไม่แปลกนะเพราะคุณอยู่ในที่แบบนั้น แต่ผมว่าคนดีๆก็ยังมีอีกเยอะครับใช่ว่าทุกคนจะเป็นแบบนั้นหมด

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    โลกมันก็ไม่ได้สวยหรอกครับ และทุกสิ่งก้อาจจะมีเหตุผล
    ผมว่าคนพวกนนี้ ก็ไม่ใช่เปนคนไม่ดีอะไรหรอกนะ ผมมองเปนเรื่องปกติ
    มีครั้งนีง ผมเข้าซ่อง แต่ไม่ได้คิดจะไปทำอะไร
    สั่งเบียร์กิน นั่งดูไปซักพัก
    เห็นเด็กผู้หญิงคนนึง นั่งมุมสุด ผมเลยบอก แม่เล้า เอาคนนี้ครับ
    รุ้สึกจ่ายไป500 แม่เล้าทอนมา 150 เอ่อสรุปแค่ 350
    พอเข้าไปในห้อง เขาก็ถอดเสื้อผ้าปิดไฟเปิดไฟอ่อนๆ แต่ผมไม่ถอด จุดบุหรี่ดูด แล้วพูดว่า
    ผมไม่ทำอะไรคุณหรอก ผมแค่อยากคุยด้วย. (เชดรู้สึกหล่อมากตอนนั้น 5555 พ่อเคน ธีรเดช)
    ผมก็ถามเขาทุกเรื่องทำไมมาทำแบบนี้ เขาก็เล่าหมดเลย ว่าที่บ้านมีปัญหา พ่อแม่ทิ้งแต่เดก
    มีหนี้สินเยอะ ไม่ได้เรียนหนังสือ ไม่รุ้จะไปที่ไหน เปนคนตจว แต่มาทำที่นี่เพราะ ไม่อยากให้ใครรู้
    เชดด น้ำตาผมแทบไหล ดราม่า ในซ่องชัดๆ
    คือบางคนอาจจะมองนะว่าทำไมต้องทำแบบนี้ไม่ทำอย่างอื่น
    แต่บางคนเขาทำอย่างอื่นไม่เป็นแค่ร้อยพวงมาลัยขายยังไม่ได้ ไม่มีที่กินนอน เลยต้องจำนนแบบนี้

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    โลกมันก็ไม่ได้สวยหรอกครับ และทุกสิ่งก้อาจจะมีเหตุผล
    ผมว่าคนพวกนนี้ ก็ไม่ใช่เปนคนไม่ดีอะไรหรอกนะ ผมมองเปนเรื่องปกติ
    มีครั้งนีง ผมเข้าซ่อง แต่ไม่ได้คิดจะไปทำอะไร
    สั่งเบียร์กิน นั่งดูไปซักพัก
    เห็นเด็กผู้หญิงคนนึง นั่งมุมสุด ผมเลยบอก แม่เล้า เอาคนนี้ครับ
    รุ้สึกจ่ายไป500 แม่เล้าทอนมา 150 เอ่อสรุปแค่ 350
    พอเข้าไปในห้อง เขาก็ถอดเสื้อผ้าปิดไฟเปิดไฟอ่อนๆ แต่ผมไม่ถอด จุดบุหรี่ดูด แล้วพูดว่า
    ผมไม่ทำอะไรคุณหรอก ผมแค่อยากคุยด้วย. (เชดรู้สึกหล่อมากตอนนั้น 5555 พ่อเคน ธีรเดช)
    ผมก็ถามเขาทุกเรื่องทำไมมาทำแบบนี้ เขาก็เล่าหมดเลย ว่าที่บ้านมีปัญหา พ่อแม่ทิ้งแต่เดก
    มีหนี้สินเยอะ ไม่ได้เรียนหนังสือ ไม่รุ้จะไปที่ไหน เปนคนตจว แต่มาทำที่นี่เพราะ ไม่อยากให้ใครรู้
    เชดด น้ำตาผมแทบไหล ดราม่า ในซ่องชัดๆ
    คือบางคนอาจจะมองนะว่าทำไมต้องทำแบบนี้ไม่ทำอย่างอื่น
    แต่บางคนเขาทำอย่างอื่นไม่เป็นแค่ร้อยพวงมาลัยขายยังไม่ได้ ไม่มีที่กินนอน เลยต้องจำนนแบบนี้
    หล่อSus เลยจ่ายตังมาคุยเนี่ย 55555

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    กระทู้เฮฮา. . . . . .

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    เกือบงงกับคำว่า ก.ร.

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    รู้เลยว่าเป็นคนยังไง(หมายถึงจขกท.หนะนะ) การเหยียดคนอื่นให้ด้อยค่าลง ไม่ได้ทำให้คุณดูมีค่ามากขึ้นหรอกครับ เชื่อสิ
    ถ้าคุณคิดว่ามันเลวร้ายจริง ก็จงช่วยหาทางแก้ไข ไม่ใช่เอามาด่าเพื่อยกระดับตัวเอง ถ้าจะให้พูดตรง ๆ นะ คนอย่างคุณก็มีไม่ต่าง
    จากคนพวกนั้นสักเท่าไหร่หรอก แค่ดีกว่าหน่อยแต่พยายามยกยอตัวเองจัง ยิ่งเหยียดเพศตรงข้ามมากเท่าไหร่โดยไม่รู้ว่าเขา
    เป็นอย่างนั้นจริงหรือไม่ มันยิ่งทำให้คุณยิ่งน่าสมเพชมากขึ้นเท่านั้นแหละครับ รู้ตัวมั้ย
    ปล.ฮาไม่ออก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 3rd January 2015 เมื่อ 01:19

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    รู้เลยว่าเป็นคนยังไง(หมายถึงจขกท.หนะนะ) การเหยียดคนอื่นให้ด้อยค่าลง ไม่ได้ทำให้คุณดูมีค่ามากขึ้นหรอกครับ เชื่อสิ
    ถ้าคุณคิดว่ามันเลวร้ายจริง ก็จงช่วยหาทางแก้ไข ไม่ใช่เอามาด่าเพื่อยกระดับตัวเอง ถ้าจะให้พูดตรง ๆ นะ คนอย่างคุณก็มีไม่ต่าง
    จากคนพวกนั้นสักเท่าไหร่หรอก แค่ดีกว่าหน่อยแต่พยายามยกยอตัวเองจัง ยิ่งเหยียดเพศตรงข้ามมากเท่าไหร่โดยไม่รู้ว่าเขา
    เป็นอย่างนั้นจริงหรือไม่ มันยิ่งทำให้คุณยิ่งน่าสมเพชมากขึ้นเท่านั้นแหละครับ รู้ตัวมั้ย
    ปล.ฮาไม่ออก
    ขอโทษทีนะ ถ้าผมพูดอะไรแรงไป แต่อยากน้อยผมก็รู้ว่าสังคมสมัยนี้ไม่น่าอยู่ก็แค่นั้น

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    หุๆ ตัวเองก็ใช่ว่าจะรู้จักเขาดีนะแต่ดันไปหาว่าเขาเป็นกะหรี่มั่งล่ะเมายามั่งล่ะ แค่โชคดีได้เข้าไปเรียนในเมืองพอกลับมาก็ทำตัวยโสเที่ยวดูถูกเขาไปทั่วทั้งๆที่เคยเป็นเพื่อนกันไม่ใช่เหรอ อิแบบนี้เขาเรียกลืมกำพืดครับบอกเลย
    i'm brony. problem?