ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    พวกAAนี้วิจัยยาวๆคุ้มไหมหวาคือผมติดใจAAที่เป็นรถอะ ข้อดีคือไม่ตอ้งไปอยู่ในดงตีนรถถังนี้หละ ซุ่มอยู่ฐานส่อยเครื่องบิน

และก็พวกMTนี้เอตัวรอดด่านหลังๆยังไงกันคับโหดๆทั้งนั้นIS-2 Tiger ขนาดขับไทเกอร์ยังเครียดเลยยิงชาวบ้านไม่เข้า
    เสือ 1 อัพเต็มโหดน่ะครับบอกได้เลย ผมโดนรุม 7 คันนี้ตบหมด เยอรมันจะสนุกตอนเสือ 2 ครับไม่มีผู้ใดยิงเข้า :v นอกจากข้าง

ส่วนพวก AA สุด ๆ ครับถ้าเทียร์ V ยิงอัดชาวบ้านนี้ปีนไม่เสียก็ให้มันรู้ไปยิงรัว ๆ AA ของ ru จะโหดสุดครับเพราะยิงระเบิดหมดไม่ว่าจะเป็นรุ่นไหน

ถ้าพวก MT หลังๆอย่าไปบวกมากครับอาศัยแอบยิงเอา สาย MT ยกให้เมกากับru ปีนพี่เค้าโหดจริง

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    พักนี้ไม่ว่างเล่นเลย เอาสักหน่อยเข้าไปเล่นมาตากี้ เสือ 2 ไม่ธรรมดา.......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    ผมยังเล่นอยู่ครับ ฮ่าๆ เพิ่ง เทรีย์ 2 เอง เกือบๆเทียร์ 3 เล่นโซเวียด เทรีย์2 รู้สึกเมกาโหดมาก - -^ (เกือบจะย้ายประเทศละ ถ้าไม่ติดที่ขี้เกลียดวิจัยใหม่ฮ่าๆ) ตอนแรกจะเล่นสาย MT ของโซเวียด แต่เจอเมกาเข้าไป อัพสาย HT เลยผม TT

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiyddaw016 อ่านกระทู้
    ผมยังเล่นอยู่ครับ ฮ่าๆ เพิ่ง เทรีย์ 2 เอง เกือบๆเทียร์ 3 เล่นโซเวียด เทรีย์2 รู้สึกเมกาโหดมาก - -^ (เกือบจะย้ายประเทศละ ถ้าไม่ติดที่ขี้เกลียดวิจัยใหม่ฮ่าๆ) ตอนแรกจะเล่นสาย MT ของโซเวียด แต่เจอเมกาเข้าไป อัพสาย HT เลยผม TT
    เมกาโกงสุดละ ณ ตอนนี้ถ้าเล่น RU ผมแนะนำไปทาง MT HT เพราะหลังๆโหดหลัง T-44 กับ IS-2 พอ IS-4 ไม่มีใครกล้า

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    เมกาโกงสุดละ ณ ตอนนี้ถ้าเล่น RU ผมแนะนำไปทาง MT HT เพราะหลังๆโหดหลัง T-44 กับ IS-2 พอ IS-4 ไม่มีใครกล้า
    รบกวนหน่อยนะครับ คืออยากรู้ ว่าใช้กระสุนอะไร ยิงรถถังเมกาดีสุดครับ (ตอนนี้แค้นเมกามากฮ่าๆ) ตอนนี้ผมใช้ HEAT ของ T-34 กับ APBC อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiyddaw016 อ่านกระทู้
    รบกวนหน่อยนะครับ คืออยากรู้ ว่าใช้กระสุนอะไร ยิงรถถังเมกาดีสุดครับ (ตอนนี้แค้นเมกามากฮ่าๆ) ตอนนี้ผมใช้ HEAT ของ T-34 กับ APBC อยู่ครับ

ตรงนี้ก็พูดยากครับมันอยู่ที่ขนาดของปากกระบอกปืนด้วยว่ากี่ มม. แล้วลูกปืนสามารถเจาะได้เท่าไรตัวอย่างท่าน T-34 ลูกAPCBC เจาะได้ 90 ในระยะ 10mm. ยกตัวอย่างท่านเจอกับเจ้า M4 105 เมกาในระยะ 10mmท่านก็สามารถยิงแสกหน้ามันได้เลยเพราะยังไงก็เข้าแต่กลับกันถ้าท่านไม่ได้อยู่ในระยะ 10mm แต่อยู่สัก 50mm ขึ้นไปยังไงก็ยิงไม่เข้าเพราะดาเมจของระยะ 50mm ยังไงก็ไม่ถึง 90 เต็มที่ให้ 84-86 แต่เกราะของ M4 105 หนา 89.8 ร้อยทั้งร้อยยังไงก็ยิงไม่เข้า ผมขอแนะนำว่าเวลาท่านเล่นเทียร์ไหนก็แล้วแต่จำไว้ว่าเกราะของคันไหนหนาเท่าไรแล้วเราจะยิงเข้าไหมถ้าไม่ก็อย่าบวก

ถ้าเอาตามหลักง่ายๆที่คนนิยมใช้กันก็ลูก

Armor Piercing, Capped, Ballistic Cap (APCBC) ครับเป็นลูกเจาะเกราะยิงทะลุเข้าไปข้างในแล้วระเบิดออกส่วนมากลูกนี้เป็นลูกมาตรฐานครับ

Armor Piercing, Composite, Rigid (APCR) ตัวนี้จะเป็นเจาะเกราะอย่างเดียวคือยิงแล้วทะลุอย่างเดียวเอาไว้ยิงพวกหนา ๆ เวลาบวกกันตรงๆใช้ลูกนี้ครับ

ส่วนพวก HE ผมแนะนำถ้าจะใช้ ขนาดปืน 105 มม. ขึ้นไปจะได้ดาเมจดีที่สุด

ปล.คือถ้าจะเอาจริงๆ มันมีหลายปัจจัยครับ ขนาดปืน ลูกปีน การตั้งมุม ฯบฯ แต่ถ้าเอาความสนุกก็ยิงๆไปเถอะครับ :v เพราะเกมพี่ไกจินออกจะเน้นสมจริงนิดหน่อยเรื่องพวกนี้ ถ้า งง ส่วนไหนก็ดูตามภาพครับเข้าใจง่าย ๆ

แถมให้ครับการทำดาเมจต่าง ๆ

คนขับ: ถ้าโดนยิงก็ไม่สามารถไปไหนได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    พลปีน: ถ้าโดนยิงก็ไม่สามารถยิงปีนได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    พลรีโหลด: โดนยิงไม่สามารถรีโหลดได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    ตัวป้อม: ถ้าโดนยิงไม่สามารถหันป้อมไปไหนได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    ผู้บัญชาการ: ไม่มีผล
    ปีน : ถ้าโดนยิงไม่สามารถยิงปีนได้ แล้วมีโอกาศที่ปากกระบอกปีนจะแตกในใส่คนข้างใน ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    ถังน้ำมัน: ถ้าโดนยิงทำให้เกิดประกายไฟได้ ทำให้คนข้างในตายรึบาดเจ็บ ห้องเครื่องเสียหายไม่สามารถวิ่งได้ (จุดนี้คนจะนิยมยิงกันมากที่สุดเพราะทำดาเมจได้ทั้งคัน ดีไม่ดีระเบิดเลยก็มี)
    ห้องเครื่อง: เหมือนถังน้ำมันถ้าโดนยิงก็ไปไหนไม่ได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร

ึคำแนะนำเล็กน้อย เวลาบวกกับใครให้ยิงที่พลปืน ไม่ก็ ปืน ก่อนเป็นอันดับแรกถ้าอีกฝ่ายปีนไม่สามารถใช้การได้ ก็หมูเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 19th January 2015 เมื่อ 08:50

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้

ตรงนี้ก็พูดยากครับมันอยู่ที่ขนาดของปากกระบอกปืนด้วยว่ากี่ มม. แล้วลูกปืนสามารถเจาะได้เท่าไรตัวอย่างท่าน T-34 ลูกAPCBC เจาะได้ 90 ในระยะ 10mm. ยกตัวอย่างท่านเจอกับเจ้า M4 105 เมกาในระยะ 10mmท่านก็สามารถยิงแสกหน้ามันได้เลยเพราะยังไงก็เข้าแต่กลับกันถ้าท่านไม่ได้อยู่ในระยะ 10mm แต่อยู่สัก 50mm ขึ้นไปยังไงก็ยิงไม่เข้าเพราะดาเมจของระยะ 50mm ยังไงก็ไม่ถึง 90 เต็มที่ให้ 84-86 แต่เกราะของ M4 105 หนา 89.8 ร้อยทั้งร้อยยังไงก็ยิงไม่เข้า ผมขอแนะนำว่าเวลาท่านเล่นเทียร์ไหนก็แล้วแต่จำไว้ว่าเกราะของคันไหนหนาเท่าไรแล้วเราจะยิงเข้าไหมถ้าไม่ก็อย่าบวก

ถ้าเอาตามหลักง่ายๆที่คนนิยมใช้กันก็ลูก

Armor Piercing, Capped, Ballistic Cap (APCBC) ครับเป็นลูกเจาะเกราะยิงทะลุเข้าไปข้างในแล้วระเบิดออกส่วนมากลูกนี้เป็นลูกมาตรฐานครับ

Armor Piercing, Composite, Rigid (APCR) ตัวนี้จะเป็นเจาะเกราะอย่างเดียวคือยิงแล้วทะลุอย่างเดียวเอาไว้ยิงพวกหนา ๆ เวลาบวกกันตรงๆใช้ลูกนี้ครับ

ส่วนพวก HE ผมแนะนำถ้าจะใช้ ขนาดปืน 105 มม. ขึ้นไปจะได้ดาเมจดีที่สุด

ปล.คือถ้าจะเอาจริงๆ มันมีหลายปัจจัยครับ ขนาดปืน ลูกปีน การตั้งมุม ฯบฯ แต่ถ้าเอาความสนุกก็ยิงๆไปเถอะครับ :v เพราะเกมพี่ไกจินออกจะเน้นสมจริงนิดหน่อยเรื่องพวกนี้ ถ้า งง ส่วนไหนก็ดูตามภาพครับเข้าใจง่าย ๆ

แถมให้ครับการทำดาเมจต่าง ๆ

คนขับ: ถ้าโดนยิงก็ไม่สามารถไปไหนได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    พลปีน: ถ้าโดนยิงก็ไม่สามารถยิงปีนได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    พลรีโหลด: โดนยิงไม่สามารถรีโหลดได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    ตัวป้อม: ถ้าโดนยิงไม่สามารถหันป้อมไปไหนได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    ผู้บัญชาการ: ไม่มีผล
    ปีน : ถ้าโดนยิงไม่สามารถยิงปีนได้ แล้วมีโอกาศที่ปากกระบอกปีนจะแตกในใส่คนข้างใน ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร
    ถังน้ำมัน: ถ้าโดนยิงทำให้เกิดประกายไฟได้ ทำให้คนข้างในตายรึบาดเจ็บ ห้องเครื่องเสียหายไม่สามารถวิ่งได้ (จุดนี้คนจะนิยมยิงกันมากที่สุดเพราะทำดาเมจได้ทั้งคัน ดีไม่ดีระเบิดเลยก็มี)
    ห้องเครื่อง: เหมือนถังน้ำมันถ้าโดนยิงก็ไปไหนไม่ได้ ระยะเวลาการซ่อมขึ้นอยู่กับสกิลของแต่ละคนอัพมาเท่าไร

ึคำแนะนำเล็กน้อย เวลาบวกกับใครให้ยิงที่พลปืน ไม่ก็ ปืน ก่อนเป็นอันดับแรกถ้าอีกฝ่ายปีนไม่สามารถใช้การได้ ก็หมูเลย

ขอบคุณครับ^^ ตอนนี้ใช้กระสุนเจาะเกราะแบบทะลุ บู๊มันส์มากครับ ยิงทะลุเกือบทุกคันฮ่าๆ ><
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armiyddaw016 : 19th January 2015 เมื่อ 10:03

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ขอบคุณครับ^^ ตอนนี้ใช้กระสุนเจาะเกราะแบบทะลุ บู๊มันส์มากครับ ยิงทะลุเกือบทุกคันฮ่าๆ ><

ครับถ้าสงสัยอ่ะไรก็ถามได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ภาพประจำวันนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    หึหึนั่งทำนานเหมือนกัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 22nd January 2015 เมื่อ 05:15

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    มีวิธีหาตังดีๆไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    มีวิธีหาตังดีๆไหมคับ
    หาเงินดีๆ มันก็แล้วแต่รอบอ่ะครับแต่ที่ผมแน่ะนำเลยคือระดับเทียร์ 3 BR ไม่เกิน 4.0 กำลังดีเพราะจะได้ไม่ไปเจอกะพวก เสือใหญ่ ๆ กะ IS-2 ตามที่ผมเล่นนะตกรอบละ 20.000-30.000 อัพ

แต่ผมเล่นเทียร์ 4 นะ BR 6.3 ได้ตาละ 40.000 อัพ บอกก่อนนะผมเมกา รถมันโกงนัดเดียวระเบิดเลยได้ที่ 1 ตลอด :v ถ้าจะเล่นเมกาก็ต้องเติมละนะ รึไม่ก็ทำกิจกรรม

กล่าวขอบคุณ
    54
    ตอนนี้เพิ่งขึ้นเทียร์3 เพิ่งได้ KV-2 มาครับ รู้สึกว่ามันโหดมาก>< ตู้มเดียวจอดทุกคันฮ่าๆ บางตาหาที่แอบดีๆ kill ได้7-8 คันเลย >< กับลังอัพ IS 1 อยู่ครับ ตั้ง 50000 แนะTT อีกนานเลย

ปล. รบกวนนิดนึงนะครับ อัพ IS-1 เลย หรือว่าอัพ KV-85 ก่อนดีครับ ><

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armiyddaw016 : 23rd January 2015 เมื่อ 16:39

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ตอนนี้เพิ่งขึ้นเทียร์3 เพิ่งได้ KV-2 มาครับ รู้สึกว่ามันโหดมาก>< ตู้มเดียวจอดทุกคันฮ่าๆ บางตาหาที่แอบดีๆ kill ได้7-8 คันเลย >< กับลังอัพ IS 1 อยู่ครับ ตั้ง 50000 แนะTT อีกนานเลย

ปล. รบกวนนิดนึงนะครับ อัพ IS-1 เลย หรือว่าอัพ KV-85 ก่อนดีครับ ><

is-1 ไปเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912

ไปสาย IS- 1/2 ก่อนครับนัดเดียวระเบิดเหมือนกันถ้าเน้นไวไปทาง T-44 T-54 ครับ แต่หลักๆ เอาเจ้า T-44 กะ IS-2 ก่อนครับแล้วจะสบายพวก SU หลังๆขนมถึงบอกจะยิงแรงก็เถอะ ถ้าไปบวกกะใครแล้วนัทเดียวตายก็ ok ถ้าไม่เข้าก็บอกลาก่อยได้เลยเพราะรีช้ามากมาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    BR คืออะไรคับ

ปล.KV2โหดจริงๆ แต่ดันตังหมดปลดไม่ได้ รัสเซียมันเน้นปืนโต แต่ไม่แม่น เยอรมันปืนแม่น+ยิงไกล แต่ลำกล้องเล็ก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 23rd January 2015 เมื่อ 22:29

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    BR คืออะไรคับ

ปล.KV2โหดจริงๆ แต่ดันตังหมดปลดไม่ได้ รัสเซียมันเน้นปืนโต แต่ไม่แม่น เยอรมันปืนแม่น+ยิงไกล แต่ลำกล้องเล็ก
    BR (Battle Rating) นั้นคือระดับของรถถังรุ่นนั้นๆครับรึพูดง่ายๆก็คือ ความโหดของคันนั้นว่าอยู่ระดับไหนตัวอย่าง

1 M24 เทียร์ 3 BR 3.8 กับ M4 105 เทียร์ 2 BR 4.7 การจัดห้องก็จะจัดตาม BR เทียร์ไม่เกี่ยว ยิ่ง BR เยอะก็ยิ่งเจอของโหดๆ ง่ายๆครับ

2. หลังเทียร์ 3 ขึ้นไป BR จะอยู่ที่ 5.0 +เป็นช่วงที่สนุกที่สุด 5.0-6.7 (เทียร์ 3-4 เทียร์ 5 ก็อาจได้บางคัน) ดู BR แต่ละค้นได้ที่ข้อมลูของมันเองจะมีบอกไว้

3.ข้อดีและเสีย ถ้ารถถังอยู่ในระดับเทียร์ 3 แต่ค่า BR ต่ำก็ต้องไปเจอกับ เทียร์ 2 ที่มี BR เท่าๆกับเรานั้นก็คือกินหมู แต่กลับกันถ้า BR คันใดคันนุงมันดันสูงกว่ารถในคลังทั้งหมดของเราแน่นอนถึงจะเทียร์ 3 ก็สามารถไปเจอกับเทียร์ 4 และ 5 ได้

4. ระดับเทียร์ที่น่ากลัวที่สุดคือ 7.0-8.0 ยิงกันทีนี้เอิ่ม......มีแต่รถหน้ากลัว :v

ผมแนะนำนะจัด BR ให้น้อยๆไว้ก่อนยังไงก็เจอแต่รถเด็ก ๆ ถ้าเกิน 5.0 นี้เจอพี่ เสือน้อยกะ IS-2 แน่นอน 5555+ ส่วนเรื่องปีนแรงยกให้รัสเซีย แม่นให้เยอรมัน แต่ถ้าทั้งแม่นและแรงมาก ให้เมกา (เกราะกากที่สุด)
    แต่ว่าแพทล่าสุดวันนี้ ทั้งรัสเซีย และ เยอรมันก็หนาวไปตามๆกันเมื่อ ปีนของเจ้า M103 USA โดนบัพเข้าไปอีกแถมไม่พอเพิ่มลูกเจาะเกราะ 380 ย้ำ 380 เข้.....แม้งยิงทีทะลุยันภูเขา ผมนี้รีบวิจัยมันเลย

ปล.ตอนนี้ผมก็พูดได้อย่างเต็มปากแล้วว่า IS-4 ก็ IS-4 เถอะจะยิงเป็นขนมเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 24th January 2015 เมื่อ 01:54

กล่าวขอบคุณ
    0
    อเมริกาเกราะกาก?เชอรแมนเหนียวจะตาย เกราะหน้ามันสโลปคับ ถ้าเกราะกากต้องรอHell Catมานั้นกากจริงๆ แต่ปืนโหด

ว่าแต่อเมริกานี้ถ้าจะเล่นนี้ เทียร์แรกต้องเติมหรอคับ ไม่เติมปลดล๊อกเทียร์ไม่ได้หรอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 24th January 2015 เมื่อ 10:58

กล่าวขอบคุณ
    54
    อเมริกาเกราะกาก?เชอรแมนเหนียวจะตาย เกราะหน้ามันสโลปคับ ถ้าเกราะกากต้องรอHell Catมานั้นกากจริงๆ แต่ปืนโหด

ว่าแต่อเมริกานี้ถ้าจะเล่นนี้ เทียร์แรกต้องเติมหรอคับ ไม่เติมปลดล๊อกเทียร์ไม่ได้หรอ

วิจัยได้ปกตินะครับ =w=

กล่าวขอบคุณ
    1,912

ท่านลองไปเล่นเองดีกว่าครับแล้วจะรู้ ผมนี้แทบไม่จับพวกนั้นเลย M26 คันนี้ทั้งเมพ ถังบอกว่ามันสโลปก็เถอะ เจอ Su-152 ไม่ก็ IS 2 รึ KV-2 นัดเดียวนี้ป้อมบิน
    ส่วนเรื่องปลดเมกาเห็นว่าตอนนี้เทียร์ 2 ปลดหมดแล้วผู้เล่นทั่วไปสามารถวิจัยได้

กล่าวขอบคุณ
    54
    ช่วงนี้มีกิจกรรมอะไรมั่งไหมครับ ตั้งแต่เล่นมาไม่เคยเข้าร่วมกิจกรรมเลยฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ช่วงนี้มีกิจกรรมอะไรมั่งไหมครับ ตั้งแต่เล่นมาไม่เคยเข้าร่วมกิจกรรมเลยฮ่าๆ

ที่มีตอนนี้ก็กิจกรรม ปลดรถเมกาครับ เล่นอ่ะไรก็ได้ให้ชนะ 5 รอบและช่วยเพื่อนมากกว่า 75% ต่อวัน ทำให้ครบ 19 วัน ก็จะได้เล่นรถเมกาเทียร์ 1-5

กฎพิเศษ:เมื่อเล่นเกิน 12 วันหลังวันที่ 12 ขึ้นไปมีโอกาสสุ่มได้รถเมกาพิเศษเทียร์ 1 ที่ไม่มีขายและสามารถปลดเมกาเทียร์ 1-5 ทันทีไม่ต้องเล่นครบ 19 วันครับ

ปล.ของผมเติมนะแต่มันก็นับเหมือนกันตอนเล่น รู้สึกผมจะเล่นไป 14 รึ 15 วันนี้ละ ได้รถเทียร์ 1 พิเศษฟรี

กล่าวขอบคุณ
    54
    ขอบคุณครับ รบกวนอีกเรื่องครับ น่าจะเรื่องสุดท้ายแล้วมั้ง>//< ฮ่าๆ เล่นยังไงให้ EXP ที่ใช้วิจัย ได้เยอะๆหรอครับ ผมเล่น ตานึงนี่ 700-1700 บางตาสุดๆก็ 2000TT

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ขอบคุณครับ รบกวนอีกเรื่องครับ น่าจะเรื่องสุดท้ายแล้วมั้ง>//< ฮ่าๆ เล่นยังไงให้ EXP ที่ใช้วิจัย ได้เยอะๆหรอครับ ผมเล่น ตานึงนี่ 700-1700 บางตาสุดๆก็ 2000TT
    เติมครับถ้าจะเอา 2000+ เติมชื้อ PM

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ในโหมดเครื่องบินนี่ หาเงินยังไงให้ได้เยอะๆอะครับ ไม่มีตังซื้อเครื่องเลย
    เลยไปวิจัยทิ้งไว้เรื่อยๆ