ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Red face สร้างกลุ่มเล่น DAYZ STANDALONE กันครับ

วาง ID STEAM ไว้นะครับ เดี๋ยวผมจะ@ไป

ไม่มีกฎของกลุ่มใดๆเลยทั้งสิ้นนะครับ ขอแค่ให้ชื่อตัวละครขึ้นต้นว่า [JKG] ก็พอครับ

ส่วนจะใช้อะไรติดต่อกันค่อยว่ากันทีหลังนะครับ
    ว่าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ว่าจะกลับมาเล่นลงชื่อไว้ก่อนล่ะกัน

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ผมเพิ่งซื้อมาเล่นช่วงลดก่อนปีใหม่ ยังงงๆอยู่ตอนแรก แต่สักพักก็เข้าใจอะไรหลายๆอย่างบ้างแล้ว เล่นกับเพื่อนอีกคน เกิดห่างกันมากเดินอ้อมโลกกันเลยทีเดียวถึงจะเจอกัน

แต่หลังจากเจอกับเพื่อนแล้ว ปัญหาก็เกิดครับ ผมติดเชื่อขึ้นว่าป่วย google อย่างเร่งด่วนเลยหาวิธีแก้ แต่สุดท้ายก็หาแอลกอฮอล์(ใช่มั้ย?)ไม่ทัน โดนผีสกิดทีเดียวตาย เพื่อนงงเลยทีเดียว
    "อะไรวะอุตส่าห์เดินหากันตั้งนาน มาตายยังงี้เนี่ยนะ" จากนั้นผมกับเพื่อนก็ไปเล่น Dota 2 ต่ออย่างสนุกสนาน

อยากเล่าเฉยๆครับ กับประสบการณ์ครั้งแรกที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย ตายหลายรอบก่อนจะเจอกันเพื่อน (แค่เดินลงจากพื้นที่ต่างระดับนิดเดียว ขาหัก ลืมครับนึกว่าเล่นเกมอื่นอยู่ เศร้าเลย) ผมรอเกมใกล้เสร็จก่อนดีกว่าค่อยกลับมาเล่นใหม่ คอมผมมันเล่นไปสักพักก็กระตุก เหมือนมันกำลังเรนเดอร์อะไรทำนองนั้น ไม่รู้แก้อย่างไร ทำได้แค่ปรับหน้าจอใหม่ไปเรื่อยๆ

**ตอนแรกๆ กำลังหาของอยู่ในบ้าน+กับกำลังปรับกราฟฟิคอยู่เดี๋ยวหลุดเดี๋ยวค้างบ้าง เจอคนไทยต่อยหน้า หลับเลย แล้วยังถามว่าเป็นอะไรมั้ย (โลกนี้มันโหด)
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเล่นได้แค่ 1 ช.ม เองแล้วก็ลงwinใหม่เลยไม่ได้เล่นอีกเลยผมเล่นไม่เป็นด้วยผมซื้อมาตอนมันมาใหม่ๆเลยนะว่าจะลองกลับไปเล่นดูอีกรอบมันมีอะไรใหม่บ้างครับไม่ได้ติดตามข่าวเลย