ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137

ของดรอปใน CS: GO

อยากถามว่าในเกม CS:GO ของมันดรอปให้ยังไงครับ เท่าที่รู้คือต้องเล่นจบเกมๆนั้นๆเหมือน DoTA 2
    แต่มีกำหนดไหมครับว่าต้องเล่นโหมดไหน หรือต้องซื้อตัวเสริมอะไรหรือเปล่า พอดีเล่นแค่ทีละนิดๆหน่อยๆ เล่นบ้างลบบ้างอะครับ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    คะแนนเยอะๆรึปล่าวครับ ผมก็ไม่แน่ใจ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ถ้าเดาไม่ผิด สุ่มล้วนๆครับ บางคนเข้ามาท้ายๆเกมยังได้เลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    1 อาทิตย์ จะได้ของดรอป 2-6 ชิ้น (รวมกล่อง Case และ ปืน) อันดับหรือความเก่ง ไม่เกี่ยวครับ ส่วนเรื่องโหมดไหน มันดรอปให้ทุกโหมดการเล่นครับไม่ว่าจะ Casual , Compitative , Deathmatch , Armrace
    * ข้อแม้ : เล่นกับบอท หรือ บาง Community Server จะไม่ดรอป *
    - เปอร์เซนต์การดรอปปืนแรร์ = แล้วแต่ดวงล้วนๆ ส่วนใหญ่ได้ของขาว หรือไม่ก็ของฟ้า
    - ถ้าอยากได้กล่อง Case อื่นๆเช่น Vanguard , Pheonix , Breakout = ต้องซื้อ Pass Ticket ก่อนถึงจะดรอปได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ekstemi : 4th January 2015 เมื่อ 23:42

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    โอ้ว ขอบคุณทุกคนครับ
    ใครมีอะไรเสริมอีกเพิ่มเติมได้เลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมเล่น มา 15 แมท ดรอป ปืน 1 ผมอยู่ที่ 2 + 1 กล่อง ผมอยู่ลองโหล่ รวม 15 แมท ได้ 2 อย่าง T_T
    งดลายเซ็น

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ต้องซื้อกุญแจมาเปิดกล่องด้วยใช่ไหมครับ ?

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ต้องซื้อกุญแจมาเปิดกล่องด้วยใช่ไหมครับ ?
    ใช่ครับซื้ออย่างเดียว
    ~ THE IRON NEVER LIE ~