ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ หลุดสปอยจัดหนัก Batman: Arkham Knight พร้อมหน้าตาชุดสะสม ★★★★★

หลุดสปอยจัดหนัก Batman: Arkham Knight พร้อมหน้าตาชุดสะสม

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

นับว่าเป็นสปอยที่หนักหนาสาหัสเอาเรื่องเลยทีเดียวกับ Batman: Arkham Knight หนึ่งในเกมที่น่าจับตามอง
    และว่าที่ GOTY 2015 ที่ล่าสุดได้เปิดเผยของที่จะมากับ Batman: Arkham Knight Limited Edition
    ที่จะมีฟิกเกอร์ Batman ให้สะสม และยังแถมมาด้วยสปอยขนานหนักด้วย
    หากซีเรียสเรื่องสปอยขอให้ข้ามไปได้เลยอย่าอ่านต่อครับ

ใครที่อ่านมาถึงตรงนี้แปลว่าทนรับสปอยได้ ก็เชิญอ่านตามสะดวก แต่มันหนักจริงๆ นะอย่าหาว่าไม่เตือนล่ะ
    ก็คือว่าเจ้าฟิกเกอร์ Batman ที่จะมาพร้อมกับของสะสมทั้งกล่องและภาพ Artbook เนี่ย มันมีคำพูดสลักอยู่ด้วย ซึ่งได้ความว่า

From a Grateful City in Memory of the Gotham Knight.
    คำขอบคุณจากเมืองแห่งนี้ แด่อัศวินแห่ง Gotham

ไม่ต้องถามใครที่ไหนก็รู้ครับว่าข้อความแบบนี้คือข้อความขอบคุณวีรบุรุษที่เสียชีวิต ใช่แล้วครับ
    ชัดเจนว่าภาคนี้ Batman ตายแน่นอน คำถามเหลืออยู่แค่ที่ว่า อาจจะเป็นการแกล้งตายแบบ The Dark Knight Rise
    เพื่อหลอก Arkham Knight หรือว่าจะตายจริงๆ แล้วเนื้อหาเสริม สำรวจโลกอิสระหลังจากนี้จะเกิดขึ้น
    โดยไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องในเกมเลยก็ได้ หรือจะมี Lazarat Pit มาเกี่ยวข้อง? งานนี้ต้องรอเกมออกสถานเดียวแล้วล่ะครับ
    แต่สังหรณ์ใจว่านี่น่าจะเป็น Plot สำคัญภายในเกมแน่นอน ตัวเกมจะวางจำหน่าย วันที่ 2 มิถุนายน 2015
    บน PS4, XBOX ONE และ PC ครับ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ที่มา : PCGamer

Credit :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 8th January 2015 เมื่อ 17:02

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อยากได้ เเล้ว อ่ะ 55555

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    อยากเล่นแล้ว รอไม่ไหวแล้ว

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ผมว่าน่าจะทำแบบ The Darknight Rises แหละ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตัวละครในดวงใจ - -*