ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Hellblade ประกาศลง PC BY NG newsgamer ■

Hellblade ประกาศลง PC

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ว่าที่เกมเด็ดอีกเกมที่ได้เปิดตัวลงให้กับเครื่อง Playstation 4 ไปแล้วเมื่อปีก่อนได้ออกมาประกาศ
    ขอโดดดึ๋งลงสู่ PC แล้ว

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

โดยเว็บไซท์ PC Gamer ได้ออกมายืนยันและเปิดเผยข่าวสุดพิเศษดังกล่าวกันแบบสดๆร้อนๆ
    ว่าเกม Hellblade
    จะถูกพัฒนาลงให้กับเครื่อง PC อย่างแน่นอน

สำหรับ Hellblade นั้นข้อมูลแรกที่ถูกเปิดเผยออกมาก็คือตัวเกมจะเป็นเกมแนว Action ฟันแหลก
    ในมุมมองบุคคลที่สาม โดยตัวเกมจะถูกพัฒนาโดยทีม Ninja Theory ทีมพัฒนาชื่อดังซึ่งเคยฝากผลงานกันไว้แล้วกับเกมอย่าง
    DmC และ Enslaved

นอกจากการยืนยันว่าตัวเกมจะถูกนำมาลงให้ PC แล้วทางทีมพัฒนาก็ยังสัญญาว่าตัวเกมบน PC จะถูกพัฒนาและได้รับการสนับสนุนอย่างเต็มที่
    โดย Feature ที่ถูกแง้มออกมาแล้วก็คือการรองรับ Mod และรายละเอียดระดับ 4K

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 9th January 2015 เมื่อ 03:15

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ทีแรกนึกว่าจะ Exclusive ซะอีก แต่ก็ดีแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    ยุครุ่งเรืองของ PC กลับมาแล้ว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ภาพ artwork อย่างสวย

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ภาพจะสวยไปไหน
    No comment !!

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    อีกเรื่องที่ควรรู้นะครับ ทีมงานเกมส์นี้มีแค่ 12 คน ถึงกับมีคนเรียกว่า AAA indie เลยทีเดียว รอติดตาม Gameplay ต่อๆไป

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เกมเพลคงระดับ Epic เลยทีเดียวแฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ่านชื่อเกมครั้งแรก..

HELLGATE : LONDON

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    อีกเรื่องที่ควรรู้นะครับ ทีมงานเกมส์นี้มีแค่ 12 คน ถึงกับมีคนเรียกว่า AAA indie เลยทีเดียว รอติดตาม Gameplay ต่อๆไป
    เท่าที่ดูข่าวอื่นประกอบมา ที่เกมนี้ปล่อยลง PC ด้วย ก็เพราะเป็นค่าย indie นี้แหละครับ เกม Exclusive เทียบกับ Multi-platform (เกิน 1 ก็ใช่แล้ว) เงินที่ได้มันต่างไม่ใช้น้อยๆ ครับ คนที่ได้ประโยชน์ คือ บริษัทเจ้าของ Console นี้แหละครับ (ไม่นับค่ายพัฒนาที่เจ้าของนั้นๆ เปิดให้ กับซื้อหุ้นนะครับ พวกนั้นเงินหมุนเยอะ)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ภาพนี่ไม่ธรรมดา

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    เป็นเกมแนวไหนอะครับ ใช่แนว DMC รึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ภาพเหมือย DMC 5 รึผมคิดไปเอง
    Life is a game

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    น่าเล่น ๆ ๆ ภาพงามจริง ๆ
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ degden009 อ่านกระทู้
    เป็นเกมแนวไหนอะครับ ใช่แนว DMC รึเปล่า

คือตัวเกมจะเป็นเกมแนว Action ฟันแหลก
    ในมุมมองบุคคลที่สาม โดยตัวเกมจะถูกพัฒนาโดยทีม Ninja Theory ทีมพัฒนาชื่อดังซึ่งเคยฝากผลงานกันไว้แล้วกับเกมอย่าง
    DmC และ Enslaved

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่สงใสเลยว่ามีผลงานจาก DMC ปีศาจแต่ละตัวนี่สไตล์เดียวกับ DMC เลย

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    กลัวอารมณ์จะเหมือน Witcher 3 ตอนลง PC นิผมอย่างดีใจพอบอกสเป็คแค่นั้นนะแทบเป็นลม

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    Ninja Theory เกมเพล์แอคชั่น ไม่ต้องพูดถึงครับสุดยอดเลย (DMCถ้าไม่ทะลึ่งไปเปลี่ยนดันเต้คงไม่แป๊ก)

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    แนวนี้น่าเล่นมากๆ แถมลง PC ซะด้วย