ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Evolve ประกาศวันวางจำหน่ายแล้ว ★★★★★

Evolve ประกาศวันวางจำหน่ายแล้ว

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ในขณะที่คนทั่วไปกำลังฉลองปีใหม่กันอย่างสบายใจเฉิบ ทีมงาน Turtle Rock Studios กำลังคร่ำเคร่งกันแบบสุดๆ
    เพื่อที่จะทำให้ตัวเกม Evolve นั้นเสร็จสมบูรณ์อยู่ในสถานะพร้อมวางจำหน่าย
    ล่าสุดทีมงานประกาศอย่างเป็นทางการว่า Evolve พัฒนาจนเสร็จสิ้นพร้อมเข้าสู่กระบวนการผลิตแล้ว

โดยในโอกาสเดียวกัน ทีมงานได้ปล่อยวิดีโอ Intro Cinematic ของเกมออกมาให้เราได้ชมกันด้วย

โดยในขณะช่วงที่ทีมงานกำลังปรับปรุงเกมให้ผ่านการตรวจสอบจากทาง 2K นั้น
    ทีมงานทั้งหมดตัดสินใจที่จะไม่โกนหนวดและตัดผมจนกว่าเกมจะผ่านการทดสอบ
    โดยในแต่ละนิ้วของผมและหนวดที่ยาวออกมานั้นจะมีมูลค่า $50 เพื่อที่จะนำไปบริจาคให้กับ Child's Play Charity
    สรุปแล้วทีมงานทั้งหมดได้ความยาวผมและหนวดโดยรวมคือ 227.5 นิ้ว
    สรุปได้ยอดบริจาคเบื้องต้นคือ $11,375 โดยทาง 2K จ่ายเพิ่มเข้าไปอีกเท่าตัว
    สรุปแล้วคือได้ยอดบริจาค $22,750 งานนี้ก็ถือว่าเป็นเรื่องเฮฮาแถมได้บริจาคเป็นการกุศลไปอีกทาง

Evolve เป็นเกมผู้เล่นหลายคนที่มีการนำเสนอที่แตกต่างโดยสามารถเล่นได้ห้าคนพร้อมกัน
    ในรูปแบบ 4 vs 1 โดยจะมีหนึ่งคนเป็นสัตว์ประหลาดที่ต้องเอาตัวรอดเพื่อวิวัฒนาการตัวเอง
    เพื่อที่จะจัดการมนุษย์อีก 4 คนตามไล่ล่าคุณอยู่ตลอดทั้งเกม

Evolve มีกำหนดการวางจำหน่าย วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2015 นี้ บนแพลทฟอร์ม PC, PS4, Xbox One ครับ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

รูปถ่ายเก็บไว้เป็นที่ระลึก : NippyShare

ที่มา : EvolveGame

Credit :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 10th January 2015 เมื่อ 22:56

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เกมส์นี้น่าสนใจครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ไม่ทดสอบอีกรอบหรือนิ...ผมว่ามันยังขาดๆเกินๆอยู่นะ

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ไม่ทดสอบอีกรอบหรือนิ...ผมว่ามันยังขาดๆเกินๆอยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Good hunting....
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ช่วงนี้เสียเงิน 5000+ แน่เลยไหนจะเกม dying gta แล้วเกมนี้อีก

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เกมส์****ไม่หนุกบอกเลย ลองเล่นมาเเล้ว แนว Moba 3D ชัดๆ
    ถ้า Monster เล่นเป็นเเล้วเจอ Hunter เล่นเป็น ก็สนุก
    ถ้าทีมใดทีมหนึ่งเล่นไม่เป็น ก็จะเป็นการ ถล่มอยู่ฝ่ายเดียว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    เกมส์****ไม่หนุกบอกเลย ลองเล่นมาเเล้ว แนว Moba 3D ชัดๆ
    ถ้า Monster เล่นเป็นเเล้วเจอ Hunter เล่นเป็น ก็สนุก
    ถ้าทีมใดทีมหนึ่งเล่นไม่เป็น ก็จะเป็นการ ถล่มอยู่ฝ่ายเดียว
    เกมไหนไม่เป็นเหรอครับไอ้ที่ฝั่งนึงเล่นเป็นอีกฝั่งเล่นไม่เป็นแล้วไม่โดนถล่มยับเนี่ย