ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1

Gta v ps4 หุ้นภารกิจ multi target assassin ของ Lester

ผมซื้อหุ้น debonaire ก่อนภารกิจ multi target assassin ของ Lester
    แล้วผ่านไป 8 ชม. ผมขายหุ้นแล้วซื้อหุ้น redwood ทันทีผ่านไป 2 วันทำไมหุ้นไม่ขึ้นเลยครับ
    ลดลงอีกต่างหาก หรือผมซื้อผิดเวลา ต้องซื้อตอนไหนครับ

คำถามอื่นๆ

1.หลังเล่น main story จบยังมีภารกิจอื่นอีกไหมครับ
    2.ถ้าทำภารกิจ Lester ครบหมดยังมีวิธีทำให้หุ้นขึ้นอีก ไหมครับ
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    อีกคำถามครับ ภารกิจ hotel assassination
    นี่ควรทำหลังเกมจบ เหมือนภารกิจ L อันอื่นหรือเปล่าครับ เห็นฝรั่งมันบอกให้ทำก่อนเกมจบ
    หรือทำในระหว่างเนื้อเรื่องหลัก

ป.ล ผมยังเล่นถึงตอนที่ Trevor ไปหา Michael ที่บ้านอยู่นะครับ
    เป็นตอนที่เพิ่งปล้นร้านเพชรเสร็จ
    เริ่มเล่นใหม่เพราะเผลอไปทำภารกิจ L หมดก่อนในเนื้อเรื่อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NATSONWAT1 : 10th January 2015 เมื่อ 09:09
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    รอคำตอบครับ...............................................................
    คนในบอร์ด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมเปิด youtube ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 10th June 2015 เมื่อ 09:18