ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

[PC] SIMS CITY CITIES OF TOMORROW+EXPANSION PACK [MEGA|1PART|โหลดแรง]

SIMS CITY CITIES OF TOMORROW+EXPANSION PACK

เกมส์สร้างอาณาจักรในผันให้เป็นจริง

SimCity ต้นแบบแห่งเกมจำลองการวางผังเมืองกลับมาแล้ว! สร้างเมืองที่คุณปรารถนาและตัดสินใจในเรื่องต่างๆ ซึ่งจะกำหนดรูปแบบเมืองของคุณและส่งผลต่อซิมที่อยู่ในเมือง ทุกการตัดสินใจไม่ว่าใหญ่หรือเล็กจะมีผลลัพธ์ที่ตามมา การลงทุนในธุรกิจขนาดหนักจะทำให้เศรษฐกิจของคุณพุ่งทะยาน แต่ก็ส่งผลเสียต่อสุขภาพของชาวซิมที่อาศัยอยู่ในเมืองจากมลพิษที่กระจายไปทั่ว มุ่งใช้เทคโนโลยีเพื่อสิ่งแวดล้อมและพัฒนาคุณภาพชีวิตของชาวซิมในขณะที่ต้องเสี่ยงกับภาษีที่สูงและการว่างงาน ร่วมมือกับเพื่อนของคุณเพื่อไขปัญหาความท้าทายในระดับโลกอย่างการส่งกระสวยอวกาศ การลดปริมาณการปล่อยคาร์บอน หรือสร้างสิ่งปลูกสร้างมหัศจรรย์แห่งยุค แข่งขันในการจัดอันดับผู้นำระดับภูมิภาคและระดับโลกในการเป็นผู้ที่รวยที่สุด สกปรกที่สุด มีความสุขที่สุด หรือเป็นที่ที่ดีที่สุดที่จะมาเที่ยว!

SIMCITY™: CITIES OF TOMORROW
    ประดับขอบฟ้าเมืองของคุณ คุณจะสร้างสังคมในอุดมคติที่มีการใช้เทคโนโลยีสะอาด หรือจะอนุญาตให้บริษัทขนาดใหญ่ยักษ์เข้ามาถลุงทรัพยากรและสร้างมลภาวะเพื่อสนองตอบต่อความต้องการที่ไม่สิ้นสุดของซิม? นอกจากการขยายออกไปด้านนอกแล้ว เมืองของคุณจะสามารถสร้างทะยานขึ้นสู่ท้องฟ้าได้ด้วยตึกแบ่งโซน MegaTower ขนาดยักษ์ การศึกษาและการวิจัยจะช่วยให้คุณค้นพบเทคโนโลยีใหม่ๆ ที่จะทำให้เมืองของคุณมีมลพิษน้อยลง ลดการพึ่งพาทรัพยากรธรรมชาติ จัดการเรื่องต่างๆ ในชีวิตประจำวันได้ด้วยหุ่นยนต์รับใช้ และมีผลพลอยได้ก็คือ – เพิ่มความเสี่ยงที่จะถูกหุ่นยนต์ขนาดยักษ์มาโจมตีดูดทรัพยากรในเมืองของคุณ เมื่อประชากรเพิ่มมากขึ้น ซิมของคุณจะใช้ชีวิต ทำงาน และเล่นด้วยกันใกล้ชิดกว่าเดิม ส่วนพวกเขาจะใกล้ชิดกันอย่างกลมเกลียวและมั่งคั่งหรือเป็นแรงงานที่ถูกใช้ประโยชน์นั้น คุณคือผู้กำหนด
    ข้อมูล : store.origin.com

Minimum:
    Processor: AMD ATHLON 64 X2 DUAL-CORE 4000+ OR BETTER OR INTEL CORE 2 DUO PROCESSOR 2.0GHZ OR BETTER
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: ATI RADEON HD 2X00, NVIDIA 7800 OR BETTER, INTEL HD GRAPHICS OR BETTER

Recommended:
    Processor: INTEL CORE I5 OR FASTER
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GTX 275 OR BETTER OR ATI 5850 OR BETTER

Mega

PART เดียว 3.03 GB
    SIMS CITY CITIES OF TOMORROW+EXPANSION PACK พาสเดียว

PASSWORD

ถ้าชอบขอแค่คำขอบคุณก็พอ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthgu-rock : 21st February 2015 เมื่อ 23:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    โหลดไม่ได้งับ

กล่าวขอบคุณ
    110
    แก้ให้แล้วคร็าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เชื่อมเมืองได้ยังอะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมกด link password แล้วมันเด้งไปโหลดเกมตลอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    110

แก้ไข Password ให้แล้วน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthgu-rock : 12th January 2015 เมื่อ 23:04

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมเคยเล่นคนเดียวมันไปไม่ค่อยรอดอะครับ แบบนี้มีแบบเมืองเพื่อนบ้านไรงี้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    110
    โทษที Pass ที่ให้ไปมันผิด ตอนนี่แก้ให้แล้วน่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอถามหน่อยและช่วยอธิบายแบบละเอียดๆหน่อยนะครับ หลังติดตั้งเสร็จต้องทำยังไงต่อ copy file ไหน paste ที่โฟลเดอร์ไหน ยังไง รบกวนด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    110
    เดียวจัดการใช้น่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthgu-rock : 14th January 2015 เมื่อ 22:29

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zalowy อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยและช่วยอธิบายแบบละเอียดๆหน่อยนะครับ หลังติดตั้งเสร็จต้องทำยังไงต่อ copy file ไหน paste ที่โฟลเดอร์ไหน ยังไง รบกวนด้วยครับ
    วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack ตัว SimCity Cities Of Tomorrow - ไปที่ติดตั้งเกมส์ - เล่น +_+
    **กดเข้าเกมจะมี Cracktro ของ RAZOR1911 เราแค่กด ESC เพื่อที่จะออก ก็จะเข้าเกมปกติ ประมาณนี่ครับ