ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Cool ###รบกวนขอฝาก Channel Youtube ครับ^^###

ขอฝาก channel : MAXX SEEKER

Channel ผมเปิดเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง เป็น channel ที่เกี่ยวกับเกมแนว devil may cry เพราะส่วนตัวเป็นคนชอบเกมแนวนี้มาก(โคตรติดเลย ฮ่าๆๆ) แต่จะเอาเกมส์แนวอื่นๆทยอยมาลงครับ channel นี้จะโพสต์คลิป พากย์ไทยเกม(พากย์เอง)อาจจะไม่ค่อยชำนาญแต่จะพยายามทำให้เต็มที่ครับ

ช่วงนี้ผมจะอัพคลิป พากย์ไทย์ dmc3 ไปก่อนแล้วกะว่าจะเเคสเกมนี้ตามมาทีหลังครับ(ช่วงนี้ขี้เกียจ อิอิ)
    นี่เป็นลิงค์ channel ผมนะครับ
    https://www.youtube.com/channel/UCD9...lY37PMt9s2jPoQ

นี่เป็นตัวอย่างของ DMC3 [ พากย์ไทย ] เสียงอาจจะเบาไปหน่อยนะครับ part หน้าจะปรับปรุงให้ดีขึ้นครับ

ติชมได้เลยนะครับ ผมจะนำคำแนะนำที่ได้ไปปรับใช้ครับ
    พอดีผมเป็นมือใหม่(มาก) ยังอ่อนประสบการณ์อยากให้พวกคุณพี่ๆทั้งหลายช่วยแนะนำชี้แนะว่า สิ่งไหนดี ส่วนสิ่งไหนที่ควรปรับปรุงนั้นผมจะพยายามพัฒนาต่อไปครับ
    .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MAXX SEEKER : 11th January 2015 เมื่อ 16:03

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยกด subscribe ให้ผมด้วยนะครับคุณพี่