ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034

แฟนไม่ค่อยสนใจครับ ทำไงดี??

แฟนผมไม่ค่อยโทรหา ทักLine ทัก Facebook มาก่อนเลยอ่ะครับ
    ส่วนใหญ่ผมต้องทักไปเอง

แล้ววันนี้ ผมโกดมาก
    เพราะเธอนัดผมว่าจะไปส่งผมสอบ
    แต่เธอมาบอกเมื่อคืนก่อนวันนึงว่าไม่ไปแล้ว
    แต่จะโทรหาก่อนสอบให้กำลังใจ

ผมก็โอเครไม่เป็นไร
    แต่พอมาวันนี้ไม่มีแม้ข้อความใดๆทั้งสิ้นไม่ได้โทรมาด้วย
    ผมชักจะเซงแล้วครับ ควรทำไงดี
    อันนี้ก็ไม่ใช่ครั้งแรกที่เป็นด้วย

จริงๆ ผมยังไม่เคย ตำหนิการกระทำของเธอเลย ผมไม่ชอบคนที่ผิดสัญญาที่สุด
    ไม่รู้ว่าผมควรจะบอกเธาตรงๆดีไหม
    เรื่องนี้มันเป็นเรื่องเล็ก หรือ ว่าเรื่องใหญ่?
    ผมก็ยังรักเธอมากนะ ไม่อยากทะเลาะกันอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย netgulood : 10th January 2015 เมื่อ 17:26

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เค้าบอกว่า คนเราอย่าเอาชีวิต ไปผูกกะคนอื่น

แต่แฟนคุณผิด ตรงสัญญาไว้แล้ว

คนเราทำไม่ได้ก็อย่าสัญญาครับ

บอกไปว่าเรารู้สึกยังไงครับ

ขอให้โชคดีครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ขอให้โชคดีเช่นกันครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    โกรธครับไม่ใช่โกด

ขอให้โชคดีเช่นกันครับ
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    แค่ไปเหน็บๆอารมณ์ขำขำดีกว่าครับ พอแล้ว

ซีเรียสไป มันจะไปกันใหญ่ ไม่ทะเลาะกันดีที่สุดแล้ว

อยากอยู่กันยาวๆ อะไรปล่อยได้ก็ต้องปล่อยไปบ้าง

เรื่องหยุมหยิมอย่าไปใส่ใจเยอะ เราเป็น ผช ด้วย อย่าไปงุ้งงิ้งมาก ผญ เค้าจะรำคาญ

ถ้าอยากจะทวงเรื่องสัญญาก็ทำตามที่บอก แย้บๆไปขำขำดีก่า

เนี่ยวันนี้สอบไม่รุ้เรื่องเลย เพราะมีแมวที่ไหนไม่รุ้บอกจะโทรมาให้กะลังใจแล้วก็ไม่โทร

ประมาณนี้ไป ดูสิเค้าจะทำยังไง ถ้าเค้ายังนิ่งอยู่ ไม่ขำกะเราก็ เตรียมตัวหาแฟนใหม่ได้เลยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    970
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    แค่ไปเหน็บๆอารมณ์ขำขำดีกว่าครับ พอแล้ว

ซีเรียสไป มันจะไปกันใหญ่ ไม่ทะเลาะกันดีที่สุดแล้ว

อยากอยู่กันยาวๆ อะไรปล่อยได้ก็ต้องปล่อยไปบ้าง

เรื่องหยุมหยิมอย่าไปใส่ใจเยอะ เราเป็น ผช ด้วย อย่าไปงุ้งงิ้งมาก ผญ เค้าจะรำคาญ

ถ้าอยากจะทวงเรื่องสัญญาก็ทำตามที่บอก แย้บๆไปขำขำดีก่า

เนี่ยวันนี้สอบไม่รุ้เรื่องเลย เพราะมีแมวที่ไหนไม่รุ้บอกจะโทรมาให้กะลังใจแล้วก็ไม่โทร

ประมาณนี้ไป ดูสิเค้าจะทำยังไง ถ้าเค้ายังนิ่งอยู่ ไม่ขำกะเราก็ เตรียมตัวหาแฟนใหม่ได้เลยครับ
    อ่อ ขอบคุณมากครับ แต่ไม่ทันล่ะ ไม่ได้บอกแบบนั้น แต่ก็ขอบคุณมากสำหรับข้อคิดดีๆ ไว้จะเอาไว้ใช้โอกาสหน้านะครับ ^^

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    คบกันมานานยัง เค้ามีคนอื่นหรือป่าว เผื่อใจไว้บ้างนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เอาเลยครับ ยิ่งทำแฟนจะยิ่งติดเรามากขึ้น 55+
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    970
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    คบกันมานานยัง เค้ามีคนอื่นหรือป่าว เผื่อใจไว้บ้างนะครับ
    ผมก็กลัวอยู่เบาๆว่าเค้าจะมีคนอื่น แต่ก็คบกันมาไม่นานนะ 5-6 เดือนได้

กล่าวขอบคุณ
    970
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nutsu อ่านกระทู้
    เอาเลยครับ ยิ่งทำแฟนจะยิ่งติดเรามากขึ้น 55+
    เอายังไงล่ะครับแหม่ 5555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มันเป็นลางรึเปล่า เพราะส่วนตัวก็เจอมาแล้ว
    Windows 10 Pro x64 : i7 5960X 3.00 : GIGABYTE GTX 970OC : G.SKILL Trident X 16GB(8GBx2)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ก็อย่างที่คนอื่นเม้นแหละครับ ถ้าเรื่องเล็กๆ น้อยๆ อย่าพยายามไปคิดไรมาก

ถ้าเขาทำผิดก็บางทีก็ต้องบอก เรื่องแบบนี้ต้องช่วยๆ กันปรับครับ

แล้วก็ถ้าผู้หญิงเริ่มห่างๆ ไม่ค่อยสนใจเราก็ระวังๆ ไว้บ้างล่ะ 55

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    บอกว่ามี ผญ มาจีบ .

ดูสิ๊ยังไม่สนใจอยู่ไหม ! // เผ่นหละครับ

ปล.แต่ได้ผล
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ปล่อยวาง : )