ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ สั่งซื้อ GTA V วันนี้ รับฟรีเงิน 1 ล้าน !! มีขายใน Steam ไทยด้วย BY NG newsgamer ■

■ สั่งซื้อ GTA V วันนี้รับฟรีเงิน 1 ล้าน มีขายใน Steam ไทยด้วย ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

หลังจากเป็นที่รอคอยกันมานานสำหรับ GTA V บนแพลตฟอร์ม PC วันนี้ทาง Rockstar Games
    ได้ออกมาประกาศผ่าน Rockstar Newswire ว่าเปิดให้สั่งซื้อล่วงหน้ากันแล้วครับ ผ่านทาง Rockstar Warehouse
    พร้อมรับโบนัสพิเศษมากมาย

โดยผู้ที่สั่งซื้อเกมนี้ล่วงหน้าผ่านทาง Rockstar Warehouse ในราคา 59.99 EURO (ประมาณ 2,200 บาท)
    จะได้รับเงินเป็นมูลค่า 1 ล้านเหรียญสหรัฐ แต่เป็นเงินสำหรับใช้ในเกมนะครับ โดยจะแบ่งเป็นเงิน 5 แสนเหรียญ
    สำหรับการเล่นในโหมด Single Player และอีก 5 แสนเหรียญสำหรับ GTA Online

แต่เดี๋ยวก่อน !! ถ้าคุณสั่งซื้อภายในวันที่ 1 กุมภาพันธ์นี้ รับไปเลยทันทีเกมฟรีอีก 1 เกมทันที และได้เงินเพิ่มอีก
    3 แสนเหรียญสำหรับ GTA Online โดยเกมฟรีที่จะได้ สามารถเลือกได้ 1 เกมจากรายชื่อนี้ครับ

✔Gran Theft Auto: Episodes from Liberty City
    ✔Grand Theft Auto 4
    ✔Grand Theft Auto: San Andreas
    ✔Grand Theft Auto: Vice City
    ✔Grand Theft Auto 3
    ✔L.A. Noire
    ✔Manhunt
    ✔Max Payne 2
    ✔Max Payne 3

และตอนนี้เราสามารถสั่งซื้อเกมนี้ได้ผ่านทางร้าน Steam แล้วครับ ในราคาไทย 1,499 บาท (ตามวาร์ปนี้ไปเลย)
    แต่การสั่งซื้อจากที่อื่นนอกเหนือจาก Rockstar Warehouse จะไม่ได้รับโบนัสดังที่กล่าวมาทั้งหมดนะครับ และ
    ราคาที่เห็นเป็นราคาเต็ม ยังไม่มีส่วนลดใด ๆ

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

นับว่าเป็นการพลิกประวัติศาสตร์ของเกมในซีรีส์นี้เลยก็ว่าได้ครับ เพราะตั้งแต่ภาค GTA 3 ขึ้นมา ไม่เคยมี GTA ภาค
    ไหนได้รับอนุญาตให้วางจำหน่ายในไทย
    ไม่แน่ว่าภาคนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นในอนาคตก็เป็นได้ ใครที่งบถึง
    มีเวลาพอ ก็รีบไปจับจองกันได้นะครับ ส่วนผมนี่ขอยืนกุมประเป๋าเงินไว้รอมันลดราคาก่อนก็แล้วกัน แต่มันสั่นไปหมดแล้วค รั

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 17th January 2015 เมื่อ 02:15

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ส่วนตัวแล้วผมชอบ แบบกล่องมากกว่านะ(เพราะแบบกล่องจะถูกกว่าในสตีม ฮาๆ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ถูกกว่าที่คาดคิดแหะ นึกว่าจะ 1700++

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อย่าไปคิดมากครับ แค่ 1 ล้าน เพราะเอาเข้าจริงๆ ในโหมด Single Player นั้นถือว่าธรรมดามากๆกับเงิน 500k ใช้แปปเดียวหมด แต่หลังเครียร์เกมได้ ก็ได้มาก้อนโตๆ 150m ทั้ง 3 คน แต่กลับกันในโหมดออนไลน์ 500k นั้นถือว่าเยอะอยู่พอสมควรครับ =w=

ปล..สปอยเปล่าหว่า?? 555
    Road to Trophy Hunter

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมว่าถ้าจะให้มันส์ๆ เริ่มเล่นจาก 0 บาท จะได้อรรถรสกว่ารึเปล่า
    อันนี้เป็นราคาพรี ถ้าราคาไม่พรี คงถูกกว่านี้มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เก็บดังรอซื้อ day one ละกันครับ โปรโมชั่นพรีไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่เลยออมไว้ก่อน

ปล.ขออย่าให้ไอ้บ้าที่ไหนมันก่อคดีแล้วไปโบ้ย GTA เลยเถอะไม่งั้นได้ปริวกันหมดแน่ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหมดเนื้อเรื่องได้ 500000 แบ่งตัวละคร3คน ได้คนละ160000 หรอ แปปเดียวก็หมดแล้วมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    โหมดออนไลน์ มันเป็นไงครับ เหมือน MTA ป่ะ?

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    2
    ตอนนี้ผมเห็นแว่บๆว่าในสตีมวันที่ 1 กุมภาฯ จะได้เกม San andreas แถมมาด้วยแทนรึเปล่าครับ
    เป็นผลให้ภาค San Andreas ปลดล็อกโซนด้วย จากที่เมื่อก่อนไม่สามารถซื้อในไทยได้

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    ผมถอยจาก STEAM มาแล้ว สิ่งที่คุณได้จะได้ GTA SAN มาอีก 1 เกม
    เหมือน STEAM จะแอบปล็ดล็อกเกมที่โดนแบนจากบ้านเรานะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โหมด multi น่าเล่นไหม

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เดียวรีบไปฝากตังเข้าธนาคาร แล้วรีบถอยเลยผมรอมานานแล้่วพรีออเดอร์ก็เอา 55+

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    กดแล้วครับ ได้ san andrea มาเกมเดียว ไม่ได้มีให้เลือกนะ

ผมไม่คิดมาก ซื้อๆ ไปเถอะไม่ต้องรอลด ไหนๆ ก็เป็นเกมที่อยากเล่น รอมาเป็นปี ไม่ได้ออกบ่อยๆ เหมือน COD หรือ AC (ซึ่งขายแพงกว่าเกมนี้อีก)

ปล. รอนานไป บางเกมมันขึ้นราคาทีหลังนะ อย่าง witcher 3 ตอนแรกก็ 800 กว่าบาท ส่วนตอนนี้เป็นพัน
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhonratchasima
    กล่าวขอบคุณ
    1,589
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    [IMG][/IMG]

เป็นเกมแรกในชีวิตที่พรีออเดอ ไม่ต้องคิดก่อนเลย อิอิ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    พรีออเดอร์เรียบร้อย ถูกกว่าที่เตรียมไว้เป็นพันเลยดีจัง จะได้มีตังค์เหลือไปอัพแรมตอนนี้มีแค่ 6 กิ๊กเอง เย้
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

กล่าวขอบคุณ
    15
    โหมดมัลติ มันเป็นแบบ free roam หรือต้องเข้าเลือกเซิฟเวอร์อะครับ อธิบายหน่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Bloggerdownloadgame
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 624
    ผมอีก 1-2 เดือนนู่นเเหละถึงจะได้ พรีออเดอร์

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ซื้อมาเป็น gift จะได้เกมแถมมั้ยครับ
    หรือต้องกดเองเท่านั้น

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    เตรียมเงินแปป Pre แน่นอน!!!

^ ^

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    รู้สึกดียังไงไม่รู้ฮ่าๆ กดซื้อเลยละกันรอมาเนินนานนนน ถูกกว่าที่คิด ตังนี่มีพอซื้อจาก Rockstar ได้เลยนะเนี้ย ดีๆ เก็บไว้ซื้อ Dying light ต่อ
    DOVAHKIN !!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตกลงพรีกับ Steam มันได้ของแถมไหมครับตรงนี้ง่ะ

สักวันฉันจะดีพอสำหรับเธอ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเล่นps4มันก็ให้มาเหมือนกันแต่อยู่ๆมันก็หายไปผมงงเลยยังไม่ได้ไช้อะไรเลยผมเป็นคนเดียวหรือเปล่าหวังว่าบน
    Pcจะไม่เป็นแบบps4อีกนะ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ผมว่าไม่ต้องเอาก็ได้มั้งเงินช่วงเเรกๆตอนสร้างตัวใหม่ๆเเล้วเราเก็บเงินซื้อบ้านซื้อคอนโดซื้อรถนี้มันสนุกส์มากนะแต่หลังๆเงินจะเฟ้อเพราะคอนเทนต์มันยังมีไม่มาก

ผมว่าปืนน่าจะตายเเล้วหายเลยยกเว้นปืนมีทะเบียนจะได้ได้เรื่องมาจับจ่ายใช้สอยหน่อยหรือประกันตัวเวลาทำร้ายคนอื่นในโหมด Freeroam

กล่าวขอบคุณ
    15
    โหมด Multi มันต้องเข้าไปเซิฟเวอร์คนอื่นหรือชวนเพื่อนในsteam มาจอยได้เลย

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    มันจะไม่ถูกแบนเหรอครับ งง ผมไม่ได้ตามข่าวนานแหะๆ