ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ข่าวดีสำหรับชาว Hentai Game *Ao no Kanata no Four Rhythm* ประกาศทำเป็นอนิเมะแล้ว ★★★★★

ข่าวดีสำหรับชาว Hentai Game *Ao no Kanata no Four Rhythm* ประกาศทำเป็นอนิเมะแล้ว

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ทางค่าย sprite/fairys ได้โพสลงใน *Twitter* เมื่อหลายวันที่ผ่านมา
    สำหรับ Ao no Kanata no Four Rhythm: Beyond the sky , into the firmament
    ที่ตัวเกมจะวางจำหน่ายใน วันที่ 28 พฤศจิกายน 2014 ที่ผ่านมา โดยโพสประกาศพร้อมรูปภาพออกมาว่า
    *Ao no Kanata no Four Rhythm ได้ทำเป็น TV Anime แล้ว*

▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓

ณ เกาะทั้ง 4 ที่ห่างไกลจากทางใต้ของประเทศญี่ปุ่นบริเวณทะเลใต้
    ซึ่งแตกต่างจากโลกของญี่ปุ่นในปัจจุบัน
    จากการคิดค้นการต้านอนุภาคของแรงโน้มถ่วง
    และได้นำมาซึ่งสิ่งที่เรียกว่า “รองเท้าต้านอนุภาคของแรงโน้มถ่วง”
    หรือ “Grash” ที่สามารถทำให้มนุษย์บินบนท้องฟ้าได้
    พวกเค้าได้แนะนำผู้คนเข้าสู่ดินแดนแห่งใหม่นี้
    ด้วยการโบยบินบนท้องฟ้า นำไปสู่การแข่งขัน “Flying Circus”

▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓

ตัวเอกที่คาดหวังจาก Flying Circus แต่ก็พ่ายแพ้ครั้งแล้วครั้งเล่าแทบจะหมดหวัง
    จนล้มเลิกความตั้งใจไป ทว่าเค้าได้พบกับนักเรียนแลกเปลี่ยนคนหนึ่งเธอชื่อว่า Kurashina Haruka
    และได้สอนเธอให้บินบนท้องฟ้าแห่งนี้ อารมณ์.. และความรู้สึกครั้งเก่าของตัวเอกได้กลับมา
    ใช้เวลาส่วนหนึ่งกับ Flying Circus อีกครั้ง

OP Movie เกม
    Song : Wings of Courage 〜空を超えて〜 by Kawada Mami

PV เกมตอนงาน C85

★ Character Design : Yuuki Itsuka/Suzumori
    ★ Screenplay : Nachi Kio /Ryouichi Watanabe /Ryusuke Mutsu
    ★ Bgm : Elements Garden
    ★ Theme song : “Wing of Courage” by Mami Kawada “INFINITE SKY” Kotoko
    ★ Moviedirected : Yashiro Kanzuki[M ju:z ]
    ★ Sprite/fairys

โปสเตอร์ประกาศอนิเมะและจำหน่ายเกม
    ตัวเกมสำหรับ PC ได้วางจำหน่าย วันที่ 28 พฤศจิกายน 2014 ที่ผ่านมานี้ล่ะ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

*เพิ่มเติม* ตอนนี้ผลโหวตรวม คะแนนของเกมนี้ได้ 8.57 คะแนน (สูงเลยทีเดียว )
    แน่นอนว่ามีผมเข้าไปร่วมโหวตด้วย

ใครที่มีตัวเกมแล้ว แต่ติดตั้งไม่ได้มาถามผมได้เลย การติดตั้งค่อนข้างซับซ้อนมาก
    กว่าผมจะได้เล่นเกมนี้ เสียเวลาการติดตั้งไป 1-2 ชั่วโมง

ที่มา : ANN : @sprite_fairys

Credit : Akibatan
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 18th January 2015 เมื่อ 17:17

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อืม.....................................................
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281

อดนึกถึงไม่ได้ นางเอกอยู่ในท่าและตำแหน่งเดียวกันเป้ะ !!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    แหกขี้ตามาอ่านข่าว

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เป็นข่าวที่ดีมากสำหรับก่อนนอน

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    ลายเส้นสวยน่าติดตาม

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ผมขอด้วยคนครับ
    ...............

อ่าวไม่ใช่เหรอ 555+
    การ์ตูนน่ารักดีน่ะ
    MoNsTeR KiLL !!

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    *เพิ่มเติม* ตอนนี้ผลโหวตรวม คะแนนของเกมนี้ได้ 8.57 คะแนน (สูงเลยทีเดียว )
    แน่นอนว่ามีผมเข้าไปร่วมโหวตด้วย

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ตัวละครมานี่มัน ประธานช๊อกโกแลตชัดๆ!!! ขอให้ทำจบเป็นรูทๆทีเถอะ ไม่เอานะจบกับคนเดียวค้างๆคาๆ -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    แหม่ เกมนี้ไม่เคยเล่นเลยแฮะ อยากเล่น 55555555555555
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    สั้นมาก

โอ้ยใจสั่น ไปเตะบอลแฟบ

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    เยี่ยมสิครับ
    ปล. ยังเล่นไม่จบ รอเมะดีก่าาาาาาา

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    Eng plz mfk

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ใครที่มีตัวเกมแล้ว แต่ติดตั้งไม่ได้มาถามผมได้เลย การติดตั้งค่อนข้างซับซ้อนมาก
    กว่าผมจะได้เล่นเกมนี้ เสียเวลาการติดตั้งไป 1-2 ชั่วโมง

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้

ก็อยากเล่นนะครับท่าน แต่เล่นไม่เป็น 55

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เคยเห็นตัวละครจากเกมนี้เคยโผล่มาในเมะเรื่องอื่นๆด้วยนิ
    เมะที่ คห.2 โพสภาพอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ก็อยากเล่นนะครับท่าน แต่เล่นไม่เป็น 55
    ฝึกเล่นแปบเดียวก็ได้แล้ว เล่นง่ายมากเลย 5555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zereros อ่านกระทู้
    เคยเห็นตัวละครจากเกมนี้เคยโผล่มาในเมะเรื่องอื่นๆด้วยนิ
    เมะที่ คห.2 โพสภาพอะครับ

หมายถึง รูปนี้ใช่ไหม เป็นเกมเก่าชือ Koi to Senkyo to Chocolate ลายเส้นไม่ค่อยสวย

ส่วนที่ผมเอามาเกมใหม่ ตัวละครใหม่สวยกว่าเดิม ลายเส้นสวยมาก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    มันเป็นแนวเสียวหรือแนวรักครับบอกทีจะได้จัดการอารมณ์ถูก
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    มันเป็นแนวเสียวหรือแนวรักครับบอกทีจะได้จัดการอารมณ์ถูก
    แนวรักครับ ไม่งั้นคะแนนโหวตไม่ถึงขนาดนี้หรอกครับ 55555555555+

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    โหลดจากเว็บไหนเรอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีลายแทงไหมเนี่ยครับหาไม่ได้เลยอยากลองเล่นดู

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    ติดตั้งยังไงครับสอนผมหน่อยโหลดมาแล้วแต่ลงไม่เป็น